OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI UMOJA (PS0401051)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0401051-0032CHRISTINA ZAULO BALAMAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
2PS0401051-0034DOREEN DAVID KABELEGEKESHABAHAKutwaIRINGA MC
3PS0401051-0049RISPAR EVARISTO KANYIKAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
4PS0401051-0051SECY FRANCIS TEMBAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
5PS0401051-0031CATHERINI EMANUELY MLOWEKESHABAHAKutwaIRINGA MC
6PS0401051-0033CLEOPATRA GIDION ILOMOKESHABAHAKutwaIRINGA MC
7PS0401051-0048RACHEL ROBERT MTOGESEWAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
8PS0401051-0050SAMIA MOHAMMED WITARAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
9PS0401051-0035DORISI SETI JUMAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
10PS0401051-0037FARAJA KOLIN MKINIKESHABAHAKutwaIRINGA MC
11PS0401051-0039JENIPHA ADELITUS CHOGAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
12PS0401051-0044MAGDALENA JOHN CHANG'AKESHABAHAKutwaIRINGA MC
13PS0401051-0046MARY MORY THABITKESHABAHAKutwaIRINGA MC
14PS0401051-0041JOHARI JAMES NGULUGULUKESHABAHAKutwaIRINGA MC
15PS0401051-0042KELLY ELIABU MBWAMBOKESHABAHAKutwaIRINGA MC
16PS0401051-0056VERONICA GERALD MAPEMBEKESHABAHAKutwaIRINGA MC
17PS0401051-0028AINEA THOBIAS MPWEPWAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
18PS0401051-0030ANGELA JEREMIAH MATOKESHABAHAKutwaIRINGA MC
19PS0401051-0055UPENDO ROBATI STIVINKESHABAHAKutwaIRINGA MC
20PS0401051-0027AGRINAR FIDELIS MSEMWAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
21PS0401051-0038FATINA HASHIM SICHILIMAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
22PS0401051-0045MARTHA MOABU KISAVAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
23PS0401051-0052SHAMIMU SHABAN MAKOTAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
24PS0401051-0029ANGEL SADOCK MSIGALAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
25PS0401051-0036ESTER SOLOMON LUNGWAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
26PS0401051-0047NANCY VALERIAN MONGIKESHABAHAKutwaIRINGA MC
27PS0401051-0054TUTINDAGA FRANK MPONIKESHABAHAKutwaIRINGA MC
28PS0401051-0025ABIGAEL ROBERT SANGAKESHABAHAKutwaIRINGA MC
29PS0401051-0026ADRENA JOSHUA MKAVEKESHABAHAKutwaIRINGA MC
30PS0401051-0043LEOKADIA GABRIEL MOYOKESHABAHAKutwaIRINGA MC
31PS0401051-0057WARDA RASHIDI ABDALLAHKESHABAHAKutwaIRINGA MC
32PS0401051-0058WITNESS MAJUTO LUDEGEKESHABAHAKutwaIRINGA MC
33PS0401051-0015KENETH GAUDENCE MLOWEMESHABAHAKutwaIRINGA MC
34PS0401051-0001ABRAHAM DAUD PAULMESHABAHAKutwaIRINGA MC
35PS0401051-0014JUSTIN HAMPHRAY CHITUMBOMESHABAHAKutwaIRINGA MC
36PS0401051-0016LAULENSI AIZAKI BANDAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
37PS0401051-0018MESHACK CHARLES MNYONEMESHABAHAKutwaIRINGA MC
38PS0401051-0003DENIS JOFREY KALENGAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
39PS0401051-0005EBENEZA FRANK MAHENGEMESHABAHAKutwaIRINGA MC
40PS0401051-0010HAMFREY GEOFREY HONGOLIMESHABAHAKutwaIRINGA MC
41PS0401051-0012JOSHUA ESAU LYOMBILEMESHABAHAKutwaIRINGA MC
42PS0401051-0006ELIA JULIUS LAZAROMESHABAHAKutwaIRINGA MC
43PS0401051-0009GOODLUCK STEVEN MDUGEMESHABAHAKutwaIRINGA MC
44PS0401051-0023SHAFIH MRISHO LUKOSIMESHABAHAKutwaIRINGA MC
45PS0401051-0024YUSUPH BAHATI SANGAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
46PS0401051-0019MOHAMED ABDALAH KIBALABALAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
47PS0401051-0021SAMSON BERNADY MHAPAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
48PS0401051-0002BRIAN GODLOVE CHANDOMESHABAHAKutwaIRINGA MC
49PS0401051-0013JUNIOR ABIJAN KANDINDAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
50PS0401051-0020PATRICK KAIZA MOYOMESHABAHAKutwaIRINGA MC
51PS0401051-0004DENISY PETRO MGENIMESHABAHAKutwaIRINGA MC
52PS0401051-0011IBRAHIMU SADIKI MBWELWAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
53PS0401051-0022SAMWEL FLOWIN MAGEHEMAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
54PS0401051-0007ERICK MAIRY MGOBAMESHABAHAKutwaIRINGA MC
55PS0401051-0008FRANCIS FABIAN MNYAWANUMESHABAHAKutwaIRINGA MC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo