OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI IHUMO (PS0405010)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0405010-0040CLERIA ITILIAN MKONGWEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
2PS0405010-0043DORENA ASHERI NDONGOLOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
3PS0405010-0045FELISTA DAVID MPELEMBWAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
4PS0405010-0046FELISTA LUDELIGO LUMATOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
5PS0405010-0050IRENE WILLIAM KABWAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
6PS0405010-0051JACKLINE RONJINUS KIWALEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
7PS0405010-0052LEVINA STEPHAN MWANUKEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
8PS0405010-0041DEBORA MATONYA MIHWELAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
9PS0405010-0048HADIJA PASKALI CHAFUKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
10PS0405010-0053LIDIA ODILO KIWALEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
11PS0405010-0060MESIA FULGENSIO KAKINGOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
12PS0405010-0064PUDENZIANA HOSEA MBUGIKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
13PS0405010-0042DELFINA ENOCK NDONGOLOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
14PS0405010-0044EMANUELA MILICHON SALINGOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
15PS0405010-0056MAGRETH SIWELI MKONGWEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
16PS0405010-0058MELANA MEIRAD KIVIKEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
17PS0405010-0055MAGRETH ALOYCE KIVIKEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
18PS0405010-0062PENDO GEOFREY MKONGWEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
19PS0405010-0054LUKRESIA SILUS MWANUKEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
20PS0405010-0067SELINA PAULO MLIGILWAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
21PS0405010-0068STELINA AGUSTINO MDEKAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
22PS0405010-0065RADHIA JEMINUS KIWALEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
23PS0405010-0066SARAFINA FULGENSIO KAKINGOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
24PS0405010-0047FELISTA YUDA MGAYAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
25PS0405010-0061NEEMA SERIJO KAKINGOKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
26PS0405010-0063PENDO SAMORA NGAMILAGAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
27PS0405010-0070TERESIA CLARENCE KIWALEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
28PS0405010-0072VALENSIANA DENIS NZALAMALENGAKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
29PS0405010-0059MERENZIANA GASTON KIWALEKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
30PS0405010-0074ZUENA MAULID MPILIKEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
31PS0405010-0006BRAISON KAIZA MLIGILWAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
32PS0405010-0008CHRIS BROWN KAKINGOMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
33PS0405010-0011ELISHA MUSA NDULUVALAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
34PS0405010-0026JULIUS JOTHAM GODWINMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
35PS0405010-0007BRAYAN EDFAS NYONGOLEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
36PS0405010-0014HALIDI DOMINICUS MBIDUKAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
37PS0405010-0021JOHN IBRAHIM NGWADAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
38PS0405010-0032PAULO VENANCE KIWALEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
39PS0405010-0039ZEDEKIA INOCENT LUHALAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
40PS0405010-0001ADERICK ERASTO KIWALEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
41PS0405010-0002AIDAN OSCAR MTAGAWAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
42PS0405010-0034RAFAEL ISAACK FULUGEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
43PS0405010-0037STEPHAN LEOPALD MTAGAWAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
44PS0405010-0005ANDREA JALEN NYAMAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
45PS0405010-0023JOHNSON NIKAS KAYENZIMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
46PS0405010-0030OFASI GASTON KIWALEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
47PS0405010-0010ELENEO ROGATUS KAKINGOMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
48PS0405010-0027KENED NIKODEM MWANUKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
49PS0405010-0029NEFATI STANEL MWANUKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
50PS0405010-0003AMAN ALEX MWANUKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
51PS0405010-0018JAFARI ALEN LUTUMOMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
52PS0405010-0035RONIKI JUSTIN MWANUKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
53PS0405010-0036SETH SIWELI MKONGWEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
54PS0405010-0013FARAJ TIBLIUS CHENGULAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
55PS0405010-0015HALIDI MEIRAD KIVIKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
56PS0405010-0022JOHN MATHAYO MGAYAMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
57PS0405010-0024JONAS STANFORD MWANUKEMEISALAVANUKutwaMAFINGA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo