OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MATANANA (PS0405021)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0405021-0019ANGELA FRANKO LUKWEMBAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
2PS0405021-0021ATUPUMSHE JABINI LULANDALAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
3PS0405021-0018ADVENTINA IGNAS MTONYOLEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
4PS0405021-0020ANNENANCY MECKLIN NYANGINYWAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
5PS0405021-0026GROLIA JOHN LUVANZAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
6PS0405021-0029JENIPHA MAJUTO MGENIKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
7PS0405021-0023EVODIA DAMAS MKAKANZIKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
8PS0405021-0025GLORIA ERASTO MNG'OLAGEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
9PS0405021-0027HALIMA HAMADI KUTEMILEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
10PS0405021-0028HAPPY EVARISTO KUTEMILEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
11PS0405021-0024FROLA ZABRON CHENGULAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
12PS0405021-0022CHRISTINA ELIUD MKOLOKAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
13PS0405021-0038SHAMIRA RAMADHAN MLILINGWAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
14PS0405021-0039SILLA SHADRACK MWINUKAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
15PS0405021-0041TOBIANA AMERIKA LUVINGAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
16PS0405021-0034MARTHA GLASIAN NDENGAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
17PS0405021-0032MARIA JAMES MALILAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
18PS0405021-0030LEINA AURELIAN MKONGWAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
19PS0405021-0031LOVENES DANIEL KISOSOKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
20PS0405021-0037SARAPHINA FRED KADINDEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
21PS0405021-0036MESIANA EDMUND MFIKWAKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
22PS0405021-0043WITNES YONA MBANGILEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
23PS0405021-0042VERONIKA EBSON MNG'OLAGEKEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
24PS0405021-0004EDSON MUSA MTULOMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
25PS0405021-0009MICHAEL MEDSON MGENIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
26PS0405021-0010MUSA FRANK KILINGOMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
27PS0405021-0011PETRO NADI MANGULAMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
28PS0405021-0012PHILIPO DAMAS MKAKANZIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
29PS0405021-0005EZRA AMANI NG'ELENGEMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
30PS0405021-0014SAIMON EMANUEL MHONZWAMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
31PS0405021-0006GIFT PALANGALE MGODAMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
32PS0405021-0013RIZIKI THOMAS NYIKONDEMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
33PS0405021-0017WILIARD AMANI CHELESIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
34PS0405021-0008JUNIOR YESSE MGENIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
35PS0405021-0015VINORD JOSEPH NYASIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
36PS0405021-0002DANIELI PETER NTEMIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
37PS0405021-0001ALEN YOHANA NG'UMBIMEBUMILAYINGAKutwaMAFINGA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo