OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MANYANGARE (PS0901100)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0901100-0030ANJELINA MEYESHA MAWEGUSINAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
2PS0901100-0031BETI SAID GASISIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
3PS0901100-0045PENDO JUMATATU ELIASKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
4PS0901100-0048SARAH MATABORA MESHINYAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
5PS0901100-0046PILI GOJATI KITUIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
6PS0901100-0047SABWAHI GESENGA GIDADAIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
7PS0901100-0044NKINDA NDEGE MCHIBYAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
8PS0901100-0049SILEA GILIMUSHA MESHINYAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
9PS0901100-0051SONERA GIRIBWAI NYITUKIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
10PS0901100-0036GAMORA GIRIBWAHI NYITUKIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
11PS0901100-0043NEWESHI KITEYIDA GINAWELAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
12PS0901100-0050SIRAKA MARISHA GEGASAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
13PS0901100-0057UNONU MEGAYENDA GAROWAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
14PS0901100-0061WINIFRIDA MNADA NYITUKIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
15PS0901100-0038KASUSU ELIAS THOMASKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
16PS0901100-0040MINZA NGOMANO CHUPAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
17PS0901100-0055UNEI SHAGHATA SAWACHANIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
18PS0901100-0034DORICA GIRAGUTI BUNG'ERAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
19PS0901100-0041MONICA GIRIHONI MGANGAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
20PS0901100-0052TERERA GOMISI MOHAMEDKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
21PS0901100-0059UTUI GOSHOO GISUTAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
22PS0901100-0033CHAUSIKU GOMISI MAGANGAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
23PS0901100-0035DOTO JACKSON MLANDIKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
24PS0901100-0058URUNG'EIDA MARISHA GEGASAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
25PS0901100-0060VANESSA GOHEBU RAMAIGWAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
26PS0901100-0053UMEJU BOMANI NYITUKIKETABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
27PS0901100-0037JACKLINE MSIGAI JOSEPHKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
28PS0901100-0039MAGESA MITUNDWA BAREKERAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
29PS0901100-0054UMWATI MWATERA JONGORAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
30PS0901100-0056UNEYI MAWAYA MOYANDAKECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
31PS0901100-0010GIJIRA GILBERT NYITUKIMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
32PS0901100-0004EMANUEL LUCAS MATUTURAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
33PS0901100-0002BARAKA MEGAYENDA GAROWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
34PS0901100-0003DOTO GITEWITA KISEMUMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
35PS0901100-0005FARAHANI MGANGA JONGORAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
36PS0901100-0012GIRINGUSHA MAGAYENDA GOROWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
37PS0901100-0013GIRIWIDA RUKUNDEGA GWETUMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
38PS0901100-0001ALEX MEREKWA JUMAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
39PS0901100-0006FRENK MWATERA JONGORAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
40PS0901100-0008GEMEJA MAGAYENDA GOROWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
41PS0901100-0014GISHEBA JUMA GILBERTMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
42PS0901100-0015GODFREY GEORGE GESURAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
43PS0901100-0028SHESHORA GEORGE GESURAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
44PS0901100-0029STEPHANO JULIUS GIRICHANIMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
45PS0901100-0024MAHAGA MATABORA MESHINYAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
46PS0901100-0017GOROBANI GESENDA GIDAIMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
47PS0901100-0019JUMA MASHAURI BARIDERAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
48PS0901100-0018JAMES MAGANGA GOMISMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
49PS0901100-0025MASAUNA GOMIS MOHAMEDMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
50PS0901100-0007GAROWA KIJIKO MAGAYENDAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
51PS0901100-0009GHAHANG'U MEGAYENDA GAROWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
52PS0901100-0021KIMORA KABEYA HALAWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
53PS0901100-0023KULWA GTEWITA KISEMUMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
54PS0901100-0016GODFREY MUNADA NYITUKIMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
55PS0901100-0027MNADA ELIAS GUNDETAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
56PS0901100-0026MCHIBYA KABEA HALAWAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
57PS0901100-0020KAPILI SHAGHATA SAWACHANIMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
58PS0901100-0022KITANDAI KITEYIDA GINAWEZAMECHAMRIHOKutwaBUNDA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo