OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI BITARAGURU A (PS0909004)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0909004-0046FELISTA COSTANTINE MALEMBELAKEKABASAKutwaBUNDA TC
2PS0909004-0053KULWA YAKOBO NG'ALABILOKEKABASAKutwaBUNDA TC
3PS0909004-0055MAGDALENA RAPHAEL MGUTAKEKABASAKutwaBUNDA TC
4PS0909004-0038DIANA CHARLES WILLIAMKEKABASAKutwaBUNDA TC
5PS0909004-0045ESTER YAKOBO METUSELAKEKABASAKutwaBUNDA TC
6PS0909004-0052KABULA JOSEPH MASALAKEKABASAKutwaBUNDA TC
7PS0909004-0070REHEMA JUMA HEGERAKEKABASAKutwaBUNDA TC
8PS0909004-0077ZUBEDA SYLIVANUS MWITAKEKABASAKutwaBUNDA TC
9PS0909004-0036ANGELINA PIUS JOSEPHKEKABASAKutwaBUNDA TC
10PS0909004-0054LETICIA JUMA HEGERAKEKABASAKutwaBUNDA TC
11PS0909004-0068QUEEN IHAGA MGOSIKEKABASAKutwaBUNDA TC
12PS0909004-0035ANGELINA JUMAPILI MABULAKEKABASAKutwaBUNDA TC
13PS0909004-0037ANNASTAZIA MAGUHA MAYALAKEKABASAKutwaBUNDA TC
14PS0909004-0069REGINA MAGERA MAGEMBEKEKABASAKutwaBUNDA TC
15PS0909004-0042ESTA EMANUEL MANGUYAKEKABASAKutwaBUNDA TC
16PS0909004-0074TAUS DAUDI NYISARYAKEKABASAKutwaBUNDA TC
17PS0909004-0032ALEXCIA PEJIWA DANEILKEKABASAKutwaBUNDA TC
18PS0909004-0047FLORA JOSEPH ELISHAKEKABASAKutwaBUNDA TC
19PS0909004-0050JOHAN MICHAEL JOSEPHATKEKABASAKutwaBUNDA TC
20PS0909004-0051JOYCE JOHN KICHELEKEKABASAKutwaBUNDA TC
21PS0909004-0064NYANGULI MAKESI MARWAKEKABASAKutwaBUNDA TC
22PS0909004-0056MAGRETH MACHUMU BAKARIKEKABASAKutwaBUNDA TC
23PS0909004-0073SOPHIA AMOS TARITAKEKABASAKutwaBUNDA TC
24PS0909004-0075TELEZA YAKOBO METUSELAKEKABASAKutwaBUNDA TC
25PS0909004-0048JAKLINE MWITA MACHORIKEKABASAKutwaBUNDA TC
26PS0909004-0010EMANUEL ZEPHANIA MAGEMBEMEKABASAKutwaBUNDA TC
27PS0909004-0012ISAKA MADUKA LUTANDULAMEKABASAKutwaBUNDA TC
28PS0909004-0019KALEBO LAURENT MEDARDMEKABASAKutwaBUNDA TC
29PS0909004-0002ALPHAXARD MAUGO ABILIMEKABASAKutwaBUNDA TC
30PS0909004-0004AMOS WILLSON MSUMBUIMEKABASAKutwaBUNDA TC
31PS0909004-0011FRANK MGAYA BINAMEKABASAKutwaBUNDA TC
32PS0909004-0018JUMA PETRO ELIASMEKABASAKutwaBUNDA TC
33PS0909004-0001ALLY KISIMBA SHILINDEMEKABASAKutwaBUNDA TC
34PS0909004-0003AMAN RAPHAEL AMANMEKABASAKutwaBUNDA TC
35PS0909004-0026SPEMBE MATINDE MARWAMEKABASAKutwaBUNDA TC
36PS0909004-0028THOMAS TALLY MARWAMEKABASAKutwaBUNDA TC
37PS0909004-0030WILLIAM ENOCK SADOCKMEKABASAKutwaBUNDA TC
38PS0909004-0006ANTHON GIDION MASEROMEKABASAKutwaBUNDA TC
39PS0909004-0023MANYAMA SOSPETER TUROMEKABASAKutwaBUNDA TC
40PS0909004-0025PASKALI ZAKARIA MKAMAMEKABASAKutwaBUNDA TC
41PS0909004-0015JOHN GASISI WAKATIMEKABASAKutwaBUNDA TC
42PS0909004-0007BARAKA LUSANGATI BWANAMAYAMEKABASAKutwaBUNDA TC
43PS0909004-0022MAGEMBE NDUI MAGEMBEMEKABASAKutwaBUNDA TC
44PS0909004-0024PANKARASI BAZIRI THOMASMEKABASAKutwaBUNDA TC
45PS0909004-0017JOSHUA THOMAS KASHONELEMEKABASAKutwaBUNDA TC
46PS0909004-0031YOHANA PETRO ONESIMOMEKABASAKutwaBUNDA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo