OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI GUTA A (PS0909016)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0909016-0040ELIDA NASHONI BERNADOKEGUTAKutwaBUNDA TC
2PS0909016-0034ANETH SHIDA MAYOMBYAKEGUTAKutwaBUNDA TC
3PS0909016-0051LINA THOBIAS MANDEKEGUTAKutwaBUNDA TC
4PS0909016-0053MARIAMU MSAMBA MOTEKEGUTAKutwaBUNDA TC
5PS0909016-0031AMINA SHIWA MWEYAKEGUTAKutwaBUNDA TC
6PS0909016-0056NYANYAMA MUSIBA PAMBAKEGUTAKutwaBUNDA TC
7PS0909016-0030AGNESS THOMAS NGOTTOKEGUTAKutwaBUNDA TC
8PS0909016-0057OLIVA TOJI MAKOYEKEGUTAKutwaBUNDA TC
9PS0909016-0062SAIDA RAMADHANI MAULIDIKEGUTAKutwaBUNDA TC
10PS0909016-0064SUBYEKI PETRO MASANJAKEGUTAKutwaBUNDA TC
11PS0909016-0037CHAUSIKU MSIBA ROBERTKEGUTAKutwaBUNDA TC
12PS0909016-0039DINAH MEDI EDWARDKEGUTAKutwaBUNDA TC
13PS0909016-0046JENIPHER ALFRED MASALUKEGUTAKutwaBUNDA TC
14PS0909016-0048JULIANA EMANUEL REGUKEGUTAKutwaBUNDA TC
15PS0909016-0043GHATI NYAMBEGA MWITAKEGUTAKutwaBUNDA TC
16PS0909016-0044JACKLINE KUBOJA KAJELIKEGUTAKutwaBUNDA TC
17PS0909016-0058PAULINA THOBIAS OCHIENGKEGUTAKutwaBUNDA TC
18PS0909016-0061ROSEMARY MTENGWA MABAGARAKEGUTAKutwaBUNDA TC
19PS0909016-0047JETRUDA NZWENGE RUFUNDYAKEGUTAKutwaBUNDA TC
20PS0909016-0054MISPINA MKAMA MFUNGOKEGUTAKutwaBUNDA TC
21PS0909016-0065TEDY DISHON MANYAMAKEGUTAKutwaBUNDA TC
22PS0909016-0041ESTA JEREMIA SANGIJAKEGUTAKutwaBUNDA TC
23PS0909016-0042FURAHA MTANI SUNJEKEGUTAKutwaBUNDA TC
24PS0909016-0050KRISTINA NYONYO IROGAKEGUTAKutwaBUNDA TC
25PS0909016-0004EDSON FABIAN MASHABALAMEGUTAKutwaBUNDA TC
26PS0909016-0011JOSEPH SAMSON MABURAMEGUTAKutwaBUNDA TC
27PS0909016-0006EZRA MAHENDE MSAMBAMEGUTAKutwaBUNDA TC
28PS0909016-0008HARUNA JUMA SALUMUMEGUTAKutwaBUNDA TC
29PS0909016-0001BARAKA CHACHA MARWAMEGUTAKutwaBUNDA TC
30PS0909016-0003DIONIZ DENIS THOMASMEGUTAKutwaBUNDA TC
31PS0909016-0014KAFULA SHIJA RUFUNDYAMEGUTAKutwaBUNDA TC
32PS0909016-0015MADATA JOHN MADATAMEGUTAKutwaBUNDA TC
33PS0909016-0013JUMA MATARE JUMAMEGUTAKutwaBUNDA TC
34PS0909016-0007FRANK DOTTO CLAVERYMEGUTAKutwaBUNDA TC
35PS0909016-0010JOHN NAFTALI CHACHAMEGUTAKutwaBUNDA TC
36PS0909016-0012JULIAS CHACHA MARWAMEGUTAKutwaBUNDA TC
37PS0909016-0022ROBART SAMSON JOHNMEGUTAKutwaBUNDA TC
38PS0909016-0029ZACKAYO MARIOKI NYAMHANGAMEGUTAKutwaBUNDA TC
39PS0909016-0021RAHIM MAULID SALUMMEGUTAKutwaBUNDA TC
40PS0909016-0023ROBERT ELIAS MAGESAMEGUTAKutwaBUNDA TC
41PS0909016-0028ZABRONI JEREMIA ZABRONMEGUTAKutwaBUNDA TC
42PS0909016-0025SAMWEL ZAKARIA SOSTENESMEGUTAKutwaBUNDA TC
43PS0909016-0026YOTHAMU JUMA MWITAMEGUTAKutwaBUNDA TC
44PS0909016-0024SAMSON MUSOMA RUFUNDYAMEGUTAKutwaBUNDA TC
45PS0909016-0027YUSUPH YAKOBO TOJAMEGUTAKutwaBUNDA TC
46PS0909016-0018MUSA VEDASTUS PARAPARAMEGUTAKutwaBUNDA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo