OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI GUTA B (PS0909017)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0909017-0040ASNAT TALLY SALUMKEGUTAKutwaBUNDA TC
2PS0909017-0042CHILLAH MBARICK SALUMKEGUTAKutwaBUNDA TC
3PS0909017-0065SABRINA ATHUMANI MAIGAKEGUTAKutwaBUNDA TC
4PS0909017-0045DEBORA WITNES SOSPETERKEGUTAKutwaBUNDA TC
5PS0909017-0060MWIPAGI RUFUNDYA MANUGWAKEGUTAKutwaBUNDA TC
6PS0909017-0062RATIFA MAULID SALUMUKEGUTAKutwaBUNDA TC
7PS0909017-0041ASTELIA SHIJA RUFUNDYAKEGUTAKutwaBUNDA TC
8PS0909017-0048EMILIANA JOSEPH SWAIKEGUTAKutwaBUNDA TC
9PS0909017-0055KELINE PASCHAL MUNUBIKEGUTAKutwaBUNDA TC
10PS0909017-0059MARIAM CLIPHORD MAJURAKEGUTAKutwaBUNDA TC
11PS0909017-0053JOYCE SAMWEL MAIGEKEGUTAKutwaBUNDA TC
12PS0909017-0054JUDITHI SYLIVESTER COSTANTINEKEGUTAKutwaBUNDA TC
13PS0909017-0071VERONICA BISEKO SABATOKEGUTAKutwaBUNDA TC
14PS0909017-0063RATIFA YUSUPH JOSHUAKEGUTAKutwaBUNDA TC
15PS0909017-0037AGNESS JOSEPH OPEAKEGUTAKutwaBUNDA TC
16PS0909017-0038ANIPHA MANENO SAMWELKEGUTAKutwaBUNDA TC
17PS0909017-0051FROLA JOHN KAJANAKEGUTAKutwaBUNDA TC
18PS0909017-0052GATIAS JUMA MAJULAKEGUTAKutwaBUNDA TC
19PS0909017-0069SUSAN YUDA CHIRATOKEGUTAKutwaBUNDA TC
20PS0909017-0070SWAUMU IBRAHIM SELEMANKEGUTAKutwaBUNDA TC
21PS0909017-0047ELIZABETH SYLVESTER COSTANTINEKEGUTAKutwaBUNDA TC
22PS0909017-0056LIGHTNESS GODFREY TANG'AREKEGUTAKutwaBUNDA TC
23PS0909017-0074ZAINABU GODFREY CHARLESKEGUTAKutwaBUNDA TC
24PS0909017-0001ALBINUS JOSEPH SWAIMEGUTAKutwaBUNDA TC
25PS0909017-0002AYUBU LENARD JANUARYMEGUTAKutwaBUNDA TC
26PS0909017-0007DERICK LAMECK MALIMAMEGUTAKutwaBUNDA TC
27PS0909017-0016JAMES MANJI MASATUMEGUTAKutwaBUNDA TC
28PS0909017-0018JOHN AMOSI GULANDIMEGUTAKutwaBUNDA TC
29PS0909017-0033ROBERT JOHN BUKOMBEMEGUTAKutwaBUNDA TC
30PS0909017-0004BARAKA MUDANDU TIZILUKWAMEGUTAKutwaBUNDA TC
31PS0909017-0006DAVID STEVEN MALWETAMEGUTAKutwaBUNDA TC
32PS0909017-0019JUMANNE MUFUNGO MWIZARUBIMEGUTAKutwaBUNDA TC
33PS0909017-0021LUCAS FAUSTIN MASHINJIMEGUTAKutwaBUNDA TC
34PS0909017-0008EDWIN GODFREY CHARLESMEGUTAKutwaBUNDA TC
35PS0909017-0030REVIS MARTINE REMJIUSMEGUTAKutwaBUNDA TC
36PS0909017-0013FRED MICHAEL LAURENTMEGUTAKutwaBUNDA TC
37PS0909017-0036ZEPHANI JONATHAN MAJINAMEGUTAKutwaBUNDA TC
38PS0909017-0020KAGEGE GEORGE RUFUNDYAMEGUTAKutwaBUNDA TC
39PS0909017-0010EMMANUEL DAUD MAFURUMEGUTAKutwaBUNDA TC
40PS0909017-0017JEBULILI MUGETA MAKURIMEGUTAKutwaBUNDA TC
41PS0909017-0025MBEZE ROBERT MADULUMEGUTAKutwaBUNDA TC
42PS0909017-0011EMMANUEL JOHN KAJANAMEGUTAKutwaBUNDA TC
43PS0909017-0012ERICK DANIEL NDAROMEGUTAKutwaBUNDA TC
44PS0909017-0034THADEI ALBERT THADEIMEGUTAKutwaBUNDA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo