OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MZUMA (PS0909043)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS0909043-0027CYNTIAN CLEON ODONGOKERUBANAKutwaBUNDA TC
2PS0909043-0031ILHAM SEIF SAIDKERUBANAKutwaBUNDA TC
3PS0909043-0033LAILAT HAIDARY SAIDKERUBANAKutwaBUNDA TC
4PS0909043-0030HASLETH PROTAS MAJULAKERUBANAKutwaBUNDA TC
5PS0909043-0037MILKA ISACK MFUNGOKERUBANAKutwaBUNDA TC
6PS0909043-0044SAUM MWITA MARWAKERUBANAKutwaBUNDA TC
7PS0909043-0028GLADY PERESY MASINDEKERUBANAKutwaBUNDA TC
8PS0909043-0039NYAKURU MLIGO THOMASKERUBANAKutwaBUNDA TC
9PS0909043-0046TEDDY GEORGE BAHEBEKERUBANAKutwaBUNDA TC
10PS0909043-0035LUCYLISA GEORGE STEVENKERUBANAKutwaBUNDA TC
11PS0909043-0029GLORY PERESY MASINDEKERUBANAKutwaBUNDA TC
12PS0909043-0032JENIPHER SAULO RUHUMBIKAKERUBANAKutwaBUNDA TC
13PS0909043-0034LANDU KALEJA BUYAGUKERUBANAKutwaBUNDA TC
14PS0909043-0026ASHA HOROBO PAULOKERUBANAKutwaBUNDA TC
15PS0909043-0040PAULINA MUSA BUDEBAKERUBANAKutwaBUNDA TC
16PS0909043-0041RAHMA CHIRIKO SHADRACKKERUBANAKutwaBUNDA TC
17PS0909043-0036MARIAM HENRY MULEMWAKERUBANAKutwaBUNDA TC
18PS0909043-0038MONICA JUMA MAGEMBEKERUBANAKutwaBUNDA TC
19PS0909043-0045SUZANA TIMOTHEO MAFYEKOKERUBANAKutwaBUNDA TC
20PS0909043-0042RIHANA JOHN KULLAYAKERUBANAKutwaBUNDA TC
21PS0909043-0043SABRA SAID HONGOKERUBANAKutwaBUNDA TC
22PS0909043-0003BARAKA MAGESA BERIASMERUBANAKutwaBUNDA TC
23PS0909043-0014IBRAHIMU MZAMIL IBRAHIMUMERUBANAKutwaBUNDA TC
24PS0909043-0005BILAGI MAJABA KERENGEMERUBANAKutwaBUNDA TC
25PS0909043-0020KELVIN MUSSA JAIROMERUBANAKutwaBUNDA TC
26PS0909043-0022MANILAKOZE SAMOJA NDILALIHAMERUBANAKutwaBUNDA TC
27PS0909043-0001ABDULAZIM SAID HONGOMERUBANAKutwaBUNDA TC
28PS0909043-0016JOHANESS GODLISTEN MMARYMERUBANAKutwaBUNDA TC
29PS0909043-0018JOSEPH BENSON MTURIMERUBANAKutwaBUNDA TC
30PS0909043-0012GIVEN STEVEN NG'WINULAMERUBANAKutwaBUNDA TC
31PS0909043-0019KELVIN ALEX OKUKUMERUBANAKutwaBUNDA TC
32PS0909043-0021MAHERI MAHEKE MAHERIMERUBANAKutwaBUNDA TC
33PS0909043-0015JEREMIA JOHANES BAITAMERUBANAKutwaBUNDA TC
34PS0909043-0017JOHN VALERIAN OTTARUMERUBANAKutwaBUNDA TC
35PS0909043-0008EDIVIN MAFWELE MAZIGOMERUBANAKutwaBUNDA TC
36PS0909043-0009ELIAS ABUBAKARI GHATIMERUBANAKutwaBUNDA TC
37PS0909043-0023NASIR MUJIBU IBRAHIMUMERUBANAKutwaBUNDA TC
38PS0909043-0002ANDREW PETER MISANAMERUBANAKutwaBUNDA TC
39PS0909043-0004BARAKA SOLOFIAD MWIZARUBIMERUBANAKutwaBUNDA TC
40PS0909043-0011FRANK FRANCO GWESOMERUBANAKutwaBUNDA TC
41PS0909043-0013IBRAHIM BURWAYE ELIASMERUBANAKutwaBUNDA TC
42PS0909043-0006BRAYAN JOHN KILONGOCHIMERUBANAKutwaBUNDA TC
43PS0909043-0007DANIEL ELIAS NYOMAHEMERUBANAKutwaBUNDA TC
44PS0909043-0010FAUSTINE FREDNAND KAZUNGUMERUBANAKutwaBUNDA TC
45PS0909043-0024RENATUS BUNDARA MSILAMERUBANAKutwaBUNDA TC
46PS0909043-0025SOLOMON STEVEN KILONGOCHIMERUBANAKutwaBUNDA TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo