OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ITETE (PS1001013)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1001013-0046ADROFHINA LEONARD KANJANJAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
2PS1001013-0095PELESI BAHATI BENASIKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
3PS1001013-0050AMINA HOLLO HOMBAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
4PS1001013-0068ESTHER OCTAVIAN MWANTEPELEKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
5PS1001013-0069EVERLISTAR FRANK GEORGEKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
6PS1001013-0083JASIMINI SHIDA NTANGALAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
7PS1001013-0086LUCY MABULA MALIMIKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
8PS1001013-0087MADAWA CLEMENT MLANDAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
9PS1001013-0053ANIPHA FITINA NELSONKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
10PS1001013-0070EZURA JUMA NZOWAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
11PS1001013-0085LOVENES JAMES MWAKANGATAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
12PS1001013-0090MESS SILVESTAR BONIFACEKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
13PS1001013-0071FANE ZECK SHUMAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
14PS1001013-0073FAUSTINA MENELICK NZOWAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
15PS1001013-0065EBIAH PHILIPO SILIVESTAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
16PS1001013-0072FATUMA LESTER NDOMBAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
17PS1001013-0049AMINA FIKIRI MWAMBAZUKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
18PS1001013-0056ANITHA CHRISTOPH MPENDAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
19PS1001013-0063DAISY NDUMALE LIVINGSTONKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
20PS1001013-0081JANETH ARON JELEMIAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
21PS1001013-0089MELINA FRANK SHUNGWEKEKIWANJAShule TeuleCHUNYA DC
22PS1001013-0062CHAUSIKU ISRAEL MPONELAKEKIWANJAShule TeuleCHUNYA DC
23PS1001013-0088MAIMUNA ABDALA SAIDKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
24PS1001013-0077GROLIA HAZOLE SHEGHAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
25PS1001013-0100RUKIA ERASTO SHEGAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
26PS1001013-0104SHAIRA GEORGE NSELAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
27PS1001013-0101SABRINA JAFARI ABDALAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
28PS1001013-0108STELLA PETER CHARLESKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
29PS1001013-0103SHAINALA JOHN MSHEMELWAKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
30PS1001013-0099ROZA OBED EMMANUELKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
31PS1001013-0114ZAMOYONI SELEMANI NTANGUKEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
32PS1001013-0006ANORD PETRO ELIASIMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
33PS1001013-0012BECKAMU ELIA NTESYAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
34PS1001013-0023GAIN DIEL MBENAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
35PS1001013-0003ALFRED FRANK ALFREDMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
36PS1001013-0020FRANSI HEZRON MWASHIBANDAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
37PS1001013-0015CLEVER SAIMON NKEMBOMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
38PS1001013-0022GABRIEL ABEL JACKSONMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
39PS1001013-0025GIDION JUHUDI MWAKILIMAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
40PS1001013-0027LEONARD MAIKO WILLSONMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
41PS1001013-0042VICTOR FRANK MWAHOMBAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
42PS1001013-0013BREVO WINBROD MPVILAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
43PS1001013-0031MORIS CHARLES MWANIZUWAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
44PS1001013-0038SHADRACK ELNAN SHUNGWEMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
45PS1001013-0036SAJO NDELE GHAMBIMEKIWANJAShule TeuleCHUNYA DC
46PS1001013-0008ARNORD MALAVA MBASIMEKIWANJAShule TeuleCHUNYA DC
47PS1001013-0028MALICK SAID ABDALAMEIFUMBOKutwaCHUNYA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo