OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI SUMBI (PS1003096)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1003096-0032HADIKWA ELIAS KAMSANAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
2PS1003096-0034JENIFA AMILY MWAMBEGILEKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
3PS1003096-0049WINIFRIDA EMANUEL KAPANGEKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
4PS1003096-0029EVA HALSON MWAKINDOPAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
5PS1003096-0036LIGHTNESS MAJUTO KASEKWAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
6PS1003096-0047VAILETH JUMA MWAIHOJOKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
7PS1003096-0033HURUMA FRED MSYANIKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
8PS1003096-0035JUDITH AMENYE KAMWELAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
9PS1003096-0048WEMA DAVID MWAMTOBEKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
10PS1003096-0027ENESTA WATSON KOMBAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
11PS1003096-0031GRADNESS HATIBU KOMBAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
12PS1003096-0038MARIAMU SIMON MWANYINGIKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
13PS1003096-0045TUKUSUMA OBOTE MWAKATUNDUKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
14PS1003096-0037LOVENESS SELEMANI MWAKATUNDUKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
15PS1003096-0039MARIAMU VANI AMICKKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
16PS1003096-0044SUMA AMOS MBUGIKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
17PS1003096-0046TUNSUME SIMON MAPUNGAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
18PS1003096-0041NIVA ALI KAJANGEKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
19PS1003096-0028ESTA LUSEKELO MSYANIKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
20PS1003096-0030GRADNESS AMANYISYE MWAMAPUPAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
21PS1003096-0025AILIN PANJA DAMIANOKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
22PS1003096-0026ANETH NICODEM SEMEKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
23PS1003096-0040NASRA MICHAEL KAMWELAKEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
24PS1003096-0015LUSAJO OSWARD MWALYAGILEMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
25PS1003096-0017NICKSON ALEX RUHEHEMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
26PS1003096-0011HENLY OCTAVIAN MWAKIMBWALAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
27PS1003096-0001ALEX SUNDAY MELELEMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
28PS1003096-0018NIVASI SIMON MWANYINGIMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
29PS1003096-0002ANORD BONIFASI KAJINGAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
30PS1003096-0006BOIDI HAMISI KABETAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
31PS1003096-0013LAWRENCE ABUNUASI KABUKAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
32PS1003096-0020RODRICK HATIBU MINGAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
33PS1003096-0003ASHERI IPYANA MWANGAGEMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
34PS1003096-0012IPYANA LUSEKELO MWANYONGAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
35PS1003096-0014LUSAJO MICHAEL MWAIPETAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
36PS1003096-0009EVANSI KELVIN KAJELAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
37PS1003096-0010FRANSIS BARAKA KANDONGAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
38PS1003096-0023STIVIN SIMON MWAMBUNGUMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
39PS1003096-0024ZAKARIA EDWIN FUMBOMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
40PS1003096-0019NSAJIGWA STEVEN KALENGEMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
41PS1003096-0021SHADRACK JUMA MWAMENGOMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
42PS1003096-0007CHESKA WILLIAM MWAKATUNDUMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
43PS1003096-0008EVANCE ALBERT AFRIKAMEBUSALE SECONDARYKutwaKYELA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo