OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ST. VINCENT (PS1807038)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1807038-0029AMINA RAMADHANI JUMAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
2PS1807038-0036GETRUDA AUGUSTINO MUROKEKALEKWAKutwaITIGI DC
3PS1807038-0054SALHA OMARI JERUMANIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
4PS1807038-0035EWALDINA SEIPH JUMAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
5PS1807038-0037GRACE KAZWENGE KAYEMBAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
6PS1807038-0044MAGRETH EMANUEL DAUDIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
7PS1807038-0046MARIA MARTIN ISAMBULEKEKALEKWAKutwaITIGI DC
8PS1807038-0030ANIPHA LUGEMBE SWEAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
9PS1807038-0053SADA MOSHI HUSSEINKEKALEKWAKutwaITIGI DC
10PS1807038-0055SCHOLASTICA FABIAN MICHAELKEKALEKWAKutwaITIGI DC
11PS1807038-0032CAREEN CORNEL LYIMUKEKALEKWAKutwaITIGI DC
12PS1807038-0034EMERENCIANA ELIAH MWARABUKEKALEKWAKutwaITIGI DC
13PS1807038-0047MARIAMU DICKSON SALUMUKEKALEKWAKutwaITIGI DC
14PS1807038-0049NEEMA IBRAHIM HAMISIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
15PS1807038-0051PULKERIA PETER INGRAMKEKALEKWAKutwaITIGI DC
16PS1807038-0041JOYCE BONFACE JINGUKEKALEKWAKutwaITIGI DC
17PS1807038-0042LIDYA ANTHONY BENJAMINIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
18PS1807038-0056VIVIAN RASIEL LEMAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
19PS1807038-0031BEATRICE MUSSA NYAKAWANIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
20PS1807038-0033ELIZABETH CHRISTIAN MWAMIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
21PS1807038-0048MARIAMU YOHANA MOTOKEKALEKWAKutwaITIGI DC
22PS1807038-0038HOSSANA EZEKIEL MLOPEKETABORA GIRLS'Vipaji MaalumTABORA MC
23PS1807038-0043LILIAN MUSSA MADUMBAKETUMAINIBweni KitaifaIRAMBA DC
24PS1807038-0050PAULINA DAUDI JOSEPHKEKALEKWAKutwaITIGI DC
25PS1807038-0045MARIA JANUARY KASHINDYEKEKALEKWAKutwaITIGI DC
26PS1807038-0052RAHEL PAULO MIPAWAKEKALEKWAKutwaITIGI DC
27PS1807038-0039ISABELA JULIUS MASANDUKEKALEKWAKutwaITIGI DC
28PS1807038-0040JENIPHER MUSSA ULAJEKEKALEKWAKutwaITIGI DC
29PS1807038-0057WARDA HAMAD ZAKWANIKEKALEKWAKutwaITIGI DC
30PS1807038-0008DAVID HUGO JOHNMEKALEKWAKutwaITIGI DC
31PS1807038-0009DOMINIC SAMSON SAULOMEKALEKWAKutwaITIGI DC
32PS1807038-0007CHARLES ISAKA MALIFEDHAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
33PS1807038-0002ANDREW KABELELE MACHAFUMEKALEKWAKutwaITIGI DC
34PS1807038-0011GIVEN ENOCK ZEFANIAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
35PS1807038-0013JAMES JOHN LUCASMEKALEKWAKutwaITIGI DC
36PS1807038-0003BLAIR PETRI MBOYOMEKALEKWAKutwaITIGI DC
37PS1807038-0010EPAFRAS JEREMIA MUNGWEMEKALEKWAKutwaITIGI DC
38PS1807038-0001ABDULI HASSANI RASHIDIMEKILOSABweni KitaifaKILOSA DC
39PS1807038-0004BRYAN JOSEPH MANYAAMEMTWARA TECHNICALUfundiMTWARA MIKINDANI MC
40PS1807038-0006CHARLES ADAM CHARLESMEILBORUVipaji MaalumARUSHA DC
41PS1807038-0016MASANJA JINANE SHIJAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
42PS1807038-0017MASELE SHEMA PALAPALAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
43PS1807038-0015JOSHUA CHARLES CHRISTIANMEKALEKWAKutwaITIGI DC
44PS1807038-0018MIKAELI DEODATI FRANCISMEKALEKWAKutwaITIGI DC
45PS1807038-0005CALVIN FABIAN JOSEPHMEKALEKWAKutwaITIGI DC
46PS1807038-0012ISAACK YUNUS LEMAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
47PS1807038-0014JONATHAN BONIFACE STANELMEIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
48PS1807038-0019MOSES JELLY SIDNEYMEKALEKWAKutwaITIGI DC
49PS1807038-0021NASRI ALAMTARA ABDALLAHMEKALEKWAKutwaITIGI DC
50PS1807038-0026SOSPETER PATRICK IHONDEMEKALEKWAKutwaITIGI DC
51PS1807038-0028VALENTIN BENJAMIN INOCENTMEKALEKWAKutwaITIGI DC
52PS1807038-0023NICHOLAUS GODWIN CHURIMEKALEKWAKutwaITIGI DC
53PS1807038-0024SAMWEL TIMOTHEO COSMASMEKALEKWAKutwaITIGI DC
54PS1807038-0020NASIBU RAMADHANI MFAUMEMEKALEKWAKutwaITIGI DC
55PS1807038-0027SYDNEY WILLIUM SYDNEYMEKALEKWAKutwaITIGI DC
56PS1807038-0022NEMANI LUCAS SELEMANMEKALEKWAKutwaITIGI DC
57PS1807038-0025SHIJA KWIRASA KUZENZAMEKALEKWAKutwaITIGI DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo