OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MASUBI (PS1903016)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1903016-0019DIANA HAGAI MWENDOKECHEYOKutwaTABORA MC
2PS1903016-0021EVANGELISTA LUGENGE FELIXKECHEYOKutwaTABORA MC
3PS1903016-0028JUSTINA RICHARD JOSEPHKECHEYOKutwaTABORA MC
4PS1903016-0030MARIAM OMARI JUMAKECHEYOKutwaTABORA MC
5PS1903016-0025IMELDA JASTINE STEPHANOKECHEYOKutwaTABORA MC
6PS1903016-0026IRENE JEMSON SHUKURUKECHEYOKutwaTABORA MC
7PS1903016-0040SHAZIA ISMAIL MAKORIKECHEYOKutwaTABORA MC
8PS1903016-0043WITNES WILLIAM NGIDANGEKECHEYOKutwaTABORA MC
9PS1903016-0013AISHA KAPESHA ISMAILKECHEYOKutwaTABORA MC
10PS1903016-0020EDWINA DEUSTAND ENOSKECHEYOKutwaTABORA MC
11PS1903016-0027JESTINA ELIAS LUGENYAKECHEYOKutwaTABORA MC
12PS1903016-0038SESILIA PASCHAL SHIJAKECHEYOKutwaTABORA MC
13PS1903016-0015ANGELINA JACKSON SELEMANIKECHEYOKutwaTABORA MC
14PS1903016-0017CHRISTINA ERASTO KAPELAKECHEYOKutwaTABORA MC
15PS1903016-0032MARY JOHN BULLAKECHEYOKutwaTABORA MC
16PS1903016-0034NEEMA MINADI KUZENZAKECHEYOKutwaTABORA MC
17PS1903016-0014AMINA SIUJI LANGUKECHEYOKutwaTABORA MC
18PS1903016-0016CATHERINE ZACHARIA VICENTKECHEYOKutwaTABORA MC
19PS1903016-0018CLARA AGREY MVUNGIKECHEYOKutwaTABORA MC
20PS1903016-0031MARY ATHANASI MARTINKECHEYOKutwaTABORA MC
21PS1903016-0033MARY JUMA SALEHEKECHEYOKutwaTABORA MC
22PS1903016-0022EVODIA EMANNUEL EFRAIMKECHEYOKutwaTABORA MC
23PS1903016-0029KULWA KAPONGWA RAMADHANIKECHEYOKutwaTABORA MC
24PS1903016-0036ROSE ANDREA DENISKECHEYOKutwaTABORA MC
25PS1903016-0012AGNES SIZYA SIZYAKECHEYOKutwaTABORA MC
26PS1903016-0035NKWAYA KAPELA GIMBUYAKECHEYOKutwaTABORA MC
27PS1903016-0037SARAH ALOYCE KIMARIOKECHEYOKutwaTABORA MC
28PS1903016-0039SHADIYA ISSA JUMAKECHEYOKutwaTABORA MC
29PS1903016-0023FATUMA SAID HAMISIKECHEYOKutwaTABORA MC
30PS1903016-0024FELISTA EDWARD JOSEPHKECHEYOKutwaTABORA MC
31PS1903016-0041SUZANA MISEZERO RUSHUNZIKECHEYOKutwaTABORA MC
32PS1903016-0042TATU SELEMANI BIAGOKECHEYOKutwaTABORA MC
33PS1903016-0007JOSEPH AMOS KASULAMECHEYOKutwaTABORA MC
34PS1903016-0008JOSEPH EDWARD RICHARDMECHEYOKutwaTABORA MC
35PS1903016-0002ARON JOHN KIULAMECHEYOKutwaTABORA MC
36PS1903016-0001ABUBAKAR ISMAIL MAKORIMECHEYOKutwaTABORA MC
37PS1903016-0004GABRIEL BOYO PHILEMONMECHEYOKutwaTABORA MC
38PS1903016-0011STEPHEN STANSLAUS MAGANGAMECHEYOKutwaTABORA MC
39PS1903016-0003DOTTO KAPONGWA RAMADHANIMECHEYOKutwaTABORA MC
40PS1903016-0005JACKSON SETH BACHUMECHEYOKutwaTABORA MC
41PS1903016-0010SHALOM CYPRIAN KISOMAMECHEYOKutwaTABORA MC
42PS1903016-0006JOHN CHAIMAN NDASEMECHEYOKutwaTABORA MC
43PS1903016-0009JULIUS DAVID ODOYOMECHEYOKutwaTABORA MC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo