OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MLIMANI (PS1905039)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1905039-0043ASIA BAKARI RAJABUKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
2PS1905039-0048HADIJA ABDI MISONGEKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
3PS1905039-0055KARLEN WILYSON KAZARAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
4PS1905039-0062MILEMBE MASHISHANGA MASANJAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
5PS1905039-0073SOFIA ELIAS MAHONAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
6PS1905039-0080YUNGE NKUBA KIZITOKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
7PS1905039-0041ANNASTAZIA EMMANUEL MPAMBWEKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
8PS1905039-0046ESTER DAMSONI PAULOKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
9PS1905039-0053HOLO SALEHE NGELEJAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
10PS1905039-0057LUCY LEONARD MASABILEKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
11PS1905039-0064MWAJUMA MLEWA SHABANIKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
12PS1905039-0071ROSEMARY MKANDALA GABRIELKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
13PS1905039-0050HAMISA RAMADHANI KAPANDAMITIKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
14PS1905039-0052HILDA FRANK KAYAMBAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
15PS1905039-0067PILI MUSSA MAYEGAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
16PS1905039-0069REHEMA SHAWEJI NDUDUKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
17PS1905039-0070ROSE RAMADHANI MAYEGAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
18PS1905039-0072RUTH DANIEL CHARLESKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
19PS1905039-0079WINFRIDA MASHAKA KARUNGAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
20PS1905039-0081ZAINABU BUNAYA SIMBAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
21PS1905039-0044BABY SAIDY MSIGWAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
22PS1905039-0045CHIKU RASHIDI ATHUMANIKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
23PS1905039-0060MARIAMU ANTONY STEPHANOKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
24PS1905039-0061MARY MATHIAS MUSSAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
25PS1905039-0074SPELIUS LIVINGSTONE MUSSAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
26PS1905039-0075TATU JUMA MGELWAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
27PS1905039-0078VAILETH MILAMBO MUHANUKAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
28PS1905039-0049HADIJA MUSSA MAYEGAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
29PS1905039-0051HAWA ATHUMANI MAGANGAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
30PS1905039-0066NTUNGA DAUDI SHIJAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
31PS1905039-0068REBEKA JULIASI BOYKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
32PS1905039-0058LULI NZINZA MAKUNGUKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
33PS1905039-0059MARIA PHILIPO NKIKAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
34PS1905039-0076UPENDO KONDELA HIPOLITIKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
35PS1905039-0077UPENDO SAWAKA MPANGOKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
36PS1905039-0040AMINA BARAKA MLABILAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
37PS1905039-0042ANNASTAZIA MPINDUYE MICHAELKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
38PS1905039-0054JOHA MASUDI JUMANNEKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
39PS1905039-0056LENGE NGELELA BILIKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
40PS1905039-0063MODESTA WAMBURA MAGESAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
41PS1905039-0065NELEA WILLIAMU MSIGWAKEUYUMBUKutwaURAMBO DC
42PS1905039-0003AUDAX BINAMUNGU VICENTMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
43PS1905039-0005CHRISTIAN JOHN FOFOMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
44PS1905039-0020MAGEMBE MASUNGA MACHUNGWAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
45PS1905039-0022MKELEMI JUMA YEYEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
46PS1905039-0014HABIBU JUMANNE LUMALIZYAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
47PS1905039-0018ISAKA JACOBO VICENTMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
48PS1905039-0025PANFILL DAUD STEPHANOMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
49PS1905039-0032SELEMANI BAKARI KALUNGUYEYEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
50PS1905039-0009FEDRICK RICHARD MDAKIMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
51PS1905039-0016HUSSENI OMARY MLABILAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
52PS1905039-0023MOSES EMMANUEL GEORGEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
53PS1905039-0034SYDNEY MASUMBUKO MANYUNGUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
54PS1905039-0002ATHUMANI MUSSA KISHIMBAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
55PS1905039-0004BUSHIRI YUSUPH NASIBUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
56PS1905039-0019LAURENT RICHARD UZIAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
57PS1905039-0021MASANJA MBULI SHANGALUKAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
58PS1905039-0036VALETINI MGANGA SELEMANMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
59PS1905039-0038YOHANA KAKUYU MALWAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
60PS1905039-0024MUSSA LIVINGSTONE MUSSAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
61PS1905039-0026PATRICK EMMANUEL MAGANGAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
62PS1905039-0031SAULO HAMISI SAIDYMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
63PS1905039-0033SULTAN SEPH MBULULAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
64PS1905039-0012GEORGE EMMANUEL MPAMBWEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
65PS1905039-0013GEORGE LUCAS GEORGEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
66PS1905039-0027RAJABU SALUMU KALUNGUYEYEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
67PS1905039-0030SAIDI SALEHE NGELEJAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
68PS1905039-0035ULEGEA HUSENI ULEGEAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
69PS1905039-0037WILYSON MARTIN KANONIMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
70PS1905039-0039ZEPHANIA SAMSON KAHENSAMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
71PS1905039-0010FRANK SEPH MANYUNGUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
72PS1905039-0007ELIA JOSEPH DAGLASMEMUSTAFA SABODOBweni KitaifaMTWARA DC
73PS1905039-0011GEORGE ELIA SONGEMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
74PS1905039-0028ROBERT ADAMU MANYUNGUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
75PS1905039-0029SAID ALYCE NKUNTUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
76PS1905039-0006EDWARD MOSES YANJUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
77PS1905039-0008EZEKIA HOSEA RICHARDMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
78PS1905039-0017ISACK MASUNGA MADULUMEUYUMBUKutwaURAMBO DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo