OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI USSOKE (PS1905068)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1905068-0028ELIZABETH NYERERE MASHAKAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
2PS1905068-0041MAGRETH MATHIAS GANIKIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
3PS1905068-0058RAHABU MASANJA MARTINKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
4PS1905068-0036HAWA SALUM MASUDIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
5PS1905068-0054NYAMIZI DONALD NYANGOKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
6PS1905068-0061SADA IDDY JOAKIMUKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
7PS1905068-0068TATU HASSAN RAJABUKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
8PS1905068-0024ANIFA MOHAMED SAIDKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
9PS1905068-0025ASHA MLOLWA NASSOROKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
10PS1905068-0032HADIJA SALUMU MSEGAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
11PS1905068-0033HALIMA ISSA SHABANIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
12PS1905068-0047MWAJUMA MUSA MUNZARIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
13PS1905068-0051NASRA ABOUBAKARI YAMLINGAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
14PS1905068-0064SESILIA EMANUEL MWITAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
15PS1905068-0065SHELA NASSORO ALLYKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
16PS1905068-0022AGNES ELIPHACE ANDREAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
17PS1905068-0029ESTER FABIANO JAPHETKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
18PS1905068-0031GRACE MAULIDI WAPALAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
19PS1905068-0044MARTHA JILALA MATHEWKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
20PS1905068-0046MWAJUMA MUSA MBABAJEKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
21PS1905068-0053NGOLO SHIJA MBIKILEKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
22PS1905068-0055PENDO MSHANDETE MALALEKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
23PS1905068-0026DEBORA TIMOTHEO PAULOKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
24PS1905068-0027DOTTO MOHAMED ABASIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
25PS1905068-0023AMINA MATHEW NYANDAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
26PS1905068-0030FATUMA JACKSON SALUMUKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
27PS1905068-0045MARY MAHEGA LUCASKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
28PS1905068-0052NEEMA MISOJI PHILIPOKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
29PS1905068-0063SALIMA YAAKUB MOHAMEDYKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
30PS1905068-0070TUMA ROBERT LUCHAGULAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
31PS1905068-0040LUCIA ROBERT GEORGEKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
32PS1905068-0042MARIA DONALD NYANGOKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
33PS1905068-0057PILI LUSOMISHA MATHIASKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
34PS1905068-0059RAHELI MBAGA SAMSONKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
35PS1905068-0072ZAINABU BAHATI RAMADHANIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
36PS1905068-0048MWAJUMA NJEMU MAKENZAKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
37PS1905068-0049MWALU JOHN NYANGOKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
38PS1905068-0066SOPHIA BONIPHACE ELIASIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
39PS1905068-0035HAWA RASHIDI MKWABIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
40PS1905068-0037HIGHLAIT SALUMU SHABANIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
41PS1905068-0060REGINA MAGANGA SHASHANIKEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
42PS1905068-0014MASUDI SALUMU MASUDIMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
43PS1905068-0021WILIAMU FABIANO LAZAROMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
44PS1905068-0002DAMIANO GODFREY ZACHARIAMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
45PS1905068-0015MOHAMED RAMADHAN HASSANMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
46PS1905068-0017NASSORO IBRAHIMU HAMISIMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
47PS1905068-0019SAIDI ABDALLAH KILELEMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
48PS1905068-0007EMANUEL STANLEY MAPUNDAMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
49PS1905068-0010JILALAGE SHEMAGI SHIJAMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
50PS1905068-0020SALUMU MOHAMED SAIDIMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
51PS1905068-0008HAMISI CHARLES MADULUMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
52PS1905068-0005ELIAS MATHIAS ELIASMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
53PS1905068-0016MUSA SELEMAN ISSAMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
54PS1905068-0018PETRO RICHARD PIUSMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
55PS1905068-0006EMANUEL MPEJIWA MADIRISHAMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
56PS1905068-0013LAZARO NICAS LANGIMEUSONGELANIKutwaURAMBO DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo