OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KAPUMPA (PS1906009)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1906009-0053DAIMA GERAD MLOWEZIKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
2PS1906009-0066MWASI MASAYU KALULAKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
3PS1906009-0049ASHA DEUS SUBIKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
4PS1906009-0051CHAUSIKU NSABI SHIJAKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
5PS1906009-0058HIDAYA OSCAR HAMISIKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
6PS1906009-0054DAIMA HALFANI HAMISIKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
7PS1906009-0050BERTHA NSABI SHIJAKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
8PS1906009-0059HOLO KIMALAUNGA CHEYOKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
9PS1906009-0048ANNAJOYCE PANDE SAIDKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
10PS1906009-0061JENIFER AMANDUS KAPIMPITIKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
11PS1906009-0047ANJELINA KIJA JOHNKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
12PS1906009-0062JOYCE PETRO PUGAMOTOKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
13PS1906009-0069PILI LUCAS MASANGUKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
14PS1906009-0068NSAWAKA LUHENDE SHIJAKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
15PS1906009-0067NEEMA SAMSON ABIUDKEKIWEREKutwaSIKONGE DC
16PS1906009-0010GAMALIEL CHRISTIAN YORAMUMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
17PS1906009-0001AMAN AYOUB YOHANAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
18PS1906009-0008DICKSON SIMON FULGENCEMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
19PS1906009-0006BUNDI MASAYO KALULAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
20PS1906009-0009EMANUEL GODFREY MSINGIMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
21PS1906009-0003AMOS NSABI SHIJAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
22PS1906009-0004ATHUMAN MOHAMED RAJABUMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
23PS1906009-0005AZOR FILBERT KWALEMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
24PS1906009-0020JUMA SAID KATUGAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
25PS1906009-0021JUMA SAID MAKOMEMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
26PS1906009-0038STANLEY NESTORY MNAHELAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
27PS1906009-0039TEMANYA KIMALAUNGA CHEYOMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
28PS1906009-0012HAMZA ALMAS KOPAKOPAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
29PS1906009-0014IDD RASHID MSINGIMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
30PS1906009-0029PASCAL EMANUEL MACHENGAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
31PS1906009-0031RAMADHANI BILALI NUHUMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
32PS1906009-0044YORAMU GEORGE KOFIAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
33PS1906009-0032RAMADHANI CHARLES NESTORYMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
34PS1906009-0042YOHANA LUCAS SHIJAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
35PS1906009-0015ISMAILY MASHAKA LUWEWETAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
36PS1906009-0026NASORO HUSENI SELEMANIMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
37PS1906009-0040THOMAS ROBERT KATEFUMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
38PS1906009-0019JUMA RAMADHAN IDINGAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
39PS1906009-0022KULWA SENI MAGAKAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
40PS1906009-0036SHARIF MFAUME SALUMUMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
41PS1906009-0016JACKSON KADALA MAYEKAMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
42PS1906009-0013IBRAHIMU RASHIDI RAMADHANMEKIWEREKutwaSIKONGE DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo