OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI USESULA (PS1906037)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS1906037-0042HADIJA SAID MRISHOKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
2PS1906037-0039ASHA SHABANI KUNG'WANGUKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
3PS1906037-0041HADIJA OMARI ISAYAKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
4PS1906037-0056SADA RAMADHAN MRISHOKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
5PS1906037-0058TABU IDI JUMANNEKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
6PS1906037-0062TAUSI HUSSEIN ALIKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
7PS1906037-0036AMINA ALI HUSEINKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
8PS1906037-0061TATU SAID KISIWAKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
9PS1906037-0038AMWANJA ELIASI PATRICKKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
10PS1906037-0040ASIA SAID MTAZIKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
11PS1906037-0057SIKUDHANI KULWA MAURIDIKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
12PS1906037-0051MWANDAWA HAMIS SALUMUKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
13PS1906037-0053PILI OMARI NASOROKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
14PS1906037-0048MARIAMU YUSUPH NSEKELAKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
15PS1906037-0049MOSHI MAURID ABDALAHKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
16PS1906037-0047LINI MIHAMBO ANTONIKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
17PS1906037-0052NEEMA JACOBO JISENAKEPANGALEKutwaSIKONGE DC
18PS1906037-0022MUSSA HAMISI SHANSIRAMEIYUNGA TECHNICALUfundiMBEYA CC
19PS1906037-0001ABDALAH JUMA RASHIDMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
20PS1906037-0024NASIBU SELEMANI HAMISMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
21PS1906037-0026NSONSOMA LUSANGIJA UGATUMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
22PS1906037-0028PATRICK ADAM MBOGOMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
23PS1906037-0035ZAKARIA JIGANZA MASANILOMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
24PS1906037-0004HAMIS AMIDU HASANIMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
25PS1906037-0011JAMES UGATU NG'OLOMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
26PS1906037-0025NASSORO HAMIS HUSSENMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
27PS1906037-0029RAMADHAN HAMADI RAMADHANMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
28PS1906037-0006HARUNA ATHUMANI MOHAMEDMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
29PS1906037-0008HUSSEN HARUNA IDIMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
30PS1906037-0021MAURID HAMIS SALUMUMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
31PS1906037-0023MWANDU RUKERESHA UGATUMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
32PS1906037-0013JUMA JENEREJA ILINDILOMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
33PS1906037-0016JUMANNE MAULIDI ABDALAMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
34PS1906037-0030SADI MAULID KAPAMBALAMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
35PS1906037-0014JUMA MAULIDI HARUNAMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
36PS1906037-0015JUMA RAMADHANI NKOLONGOMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
37PS1906037-0032SAMWELI MUSA ELIASIMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
38PS1906037-0033SIMON MWANDU MANOGOLEKUMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
39PS1906037-0002ADAMU MASUDI SAIDMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
40PS1906037-0020MAHONA JISENA JEGIMEPANGALEKutwaSIKONGE DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo