OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KILIMANI (PS2009005)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009005-0038AMINA ABDALLAH OMARIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009005-0039AMINA ALLY MZEEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009005-0045ASHA SHABANI MOHAMEDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009005-0040AMINA DAUDI STIVINKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009005-0044ASHA JUMA LUKUMBITUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009005-0036AIRATI RASHIDI CHAUSAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009005-0037AISHA MWENJUMA SHEHOZAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009005-0041ANJELINA FABIAN MAPUNDAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009005-0043ASHA JOHN MDOEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009005-0049DOREEN SELEMANI NTOANGAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
11PS2009005-0051FATUMA SALMINI KILIMOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
12PS2009005-0066MERISIANA HAMISI JUMAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
13PS2009005-0068MWAJUMA ASHIRAFU MGUNYAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
14PS2009005-0050ESTER WILLIAM SHEKUSAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
15PS2009005-0052FEITH RAPHAEL KIOGAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
16PS2009005-0065MARIAMU ABDILLAH KAYAMBAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
17PS2009005-0067MONICA ALOISI KOTTOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
18PS2009005-0069NADIA MIKIDADI MKOMWAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
19PS2009005-0054HADIJA KARIMU RAMADHANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
20PS2009005-0056HERIETH RICHARD SEMCHAAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009005-0061LIGHTNES MICHAEL MJEMAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009005-0063MAIMUNA SILIMA MOHAMEDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009005-0058JESCA KHERI MTACHIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
24PS2009005-0059KHADIJA MOHAMEDI MAKAMLAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
25PS2009005-0046ASMA KARIMU JAMBIAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
26PS2009005-0053FELISIANA HASHIMU KIMWERIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
27PS2009005-0064MARIAM MALIKI SAIDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
28PS2009005-0071NEEMA SALIMU HAMZAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
29PS2009005-0057HUSNA DADI VULAIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
30PS2009005-0060LATIFA MWINJUMA SANGALIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009005-0042ASHA ABUBAKARI SIMBAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
32PS2009005-0048CHRISTINA STEPHEN MOKIWAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
33PS2009005-0055HAJRA JUMAA MTUNGAKOAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
34PS2009005-0062MAIMUNA HALIFA MKUNDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
35PS2009005-0047CATHERINE ROJAS MWANYIKAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
36PS2009005-0070NEEMA ISAYA KIYULEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
37PS2009005-0072NOELA DASTAN EDWARDKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
38PS2009005-0076STELLA ELIA SHEHOZAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
39PS2009005-0078VIVIAN JOSEPH SHEMMELAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009005-0075SAUMU ATHUMANI HOSENIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009005-0079ZULFA JUMA BARUAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009005-0073RACHEL RICHARD MDOEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009005-0074RAHMA BAKARI MTILIMBANYAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
44PS2009005-0077SWAIBA YUSUPH JUMAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
45PS2009005-0003ALFRED WILLIFRED MHAGAMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
46PS2009005-0006AMANI IBRAHIMU MNYONGOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
47PS2009005-0020KHARISI KIBWANA ATHUMANMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
48PS2009005-0021OSCAR PETER DONATIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009005-0011ERNEST HILARY KIMATIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009005-0013FRANK DANIEL BUPAMBAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009005-0028SAIDI MAYANGE KOKOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009005-0030SALEHE LEONARD MADEGEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009005-0010EMANUEL PETER MWIHOMEKEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
54PS2009005-0017IDRISA MUSTAFA MTAKIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
55PS2009005-0024RAMADHANI ATHUMANI BARAZAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
56PS2009005-0035YASINI AMIRI RAMADHANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
57PS2009005-0016HUSSENI RAMADHANI HUSSENIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
58PS2009005-0018JOFREY STEVEN KARATAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
59PS2009005-0025RASHIDI HEMEDI KINGAZIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009005-0027SAIDI HAMIDU MDOEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009005-0001ABDALLAH SALIMU HASANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
62PS2009005-0008CALVEN REUBEN TARIMOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
63PS2009005-0015HASANI OMARY CHRISTOPHERMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
64PS2009005-0026RIZIWANI SHABANI MTUNGUJAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
65PS2009005-0033SHABANI HOSENI ABDALLAHMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
66PS2009005-0004ALHAJI ABEDI SHEKIMWERIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
67PS2009005-0005ALLY HOSENI MWENDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
68PS2009005-0019JOHN EMANUEL NGUZOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
69PS2009005-0022RAJABU AMIRI SALEHEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
70PS2009005-0023RAJABU HAMISI KANIKIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
71PS2009005-0012FAHADI RAJABU KIKOTIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
72PS2009005-0014GASPAR DAVID NYIKAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
73PS2009005-0031SALIMU AYUBU STEPHENMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
74PS2009005-0002ADAMU HASSANI KANIKIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
75PS2009005-0007BARAKA JOHN MTUIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
76PS2009005-0009EMANUEL ADABETI SAMSONMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
77PS2009005-0032SAMWELI STEPHEN THOMASMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
78PS2009005-0034SHADRACK ALFAYA MAKOKOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo