OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KITOPENI (PS2009007)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009007-0039SAMIRA SELEMANI MARIDADIKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
2PS2009007-0041ZAINA OMARI KIHANJEKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
3PS2009007-0036MARIAMU JOHN MAKANGEKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
4PS2009007-0033HALIMA ABUBAKARI DAUDIKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
5PS2009007-0040SHAMSA RASHIDI SALEHEKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
6PS2009007-0031DORIS ALEX KONGOKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
7PS2009007-0042ZALIKA IDDI SEFUKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
8PS2009007-0032FATUMA HAMISI GODAKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
9PS2009007-0034HALIMA ATHUMANI AMIRIKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
10PS2009007-0027AISHA MOHAMEDI JUMAKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
11PS2009007-0028AMINA BAKARI RAJABUKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
12PS2009007-0029ASHA MUHIDINI OMARIKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
13PS2009007-0030ASMA TAMIMU SALIMUKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
14PS2009007-0035MARIA BAKARI JUMAKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
15PS2009007-0037PAULINA THOMAS AGUSTINOKEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
16PS2009007-0001ABDALA IDDI AYUBUMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
17PS2009007-0003ALFANI OMARI ATHUMANIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
18PS2009007-0007ALOIS RAFAEL MWAMBUSEMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
19PS2009007-0014GIFT MOHAMED MAGAMBOMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
20PS2009007-0016HEMEDI BAKARI HOSENMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
21PS2009007-0002ABDUL SALEHE MAGAMBOMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
22PS2009007-0004ALLY ABUU SELEMANIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
23PS2009007-0019ISSA HASHIMU MKONOMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
24PS2009007-0021MICHAEL YOHANA ERNESTMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
25PS2009007-0008AMRUHU AMIRI JUMAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
26PS2009007-0015HAMISI ZUBERI JUMAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
27PS2009007-0022MOHAMEDI NURUDINI MOHAMEDIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
28PS2009007-0026ZUBERI ABDALA ZUBERIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
29PS2009007-0006ALLY SHABANI MBWANAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
30PS2009007-0017IDDI HASHIMU JUMAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
31PS2009007-0024RAMADHANI HASSAN OMARIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
32PS2009007-0023RAJABU SELEMANI RAMADHANIMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
33PS2009007-0013ELIAS PATRICK MJEMAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
34PS2009007-0011BILALI RAMADHANI MAKONOMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
35PS2009007-0012EKSAIFON JOFREY ERNESTMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
36PS2009007-0005ALLY MUSA ALLYMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
37PS2009007-0018ISSA HAMISI ISSAMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
38PS2009007-0020LEONARD FRANK KIVUYOMEOLD KOROGWEKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo