OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KWAMDULU (PS2009009)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009009-0028GRACE ANTON MHAGAMAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
2PS2009009-0029GRACE DAUDI WILIMOTIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
3PS2009009-0042SALIMA ATHUMANI AWESOKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
4PS2009009-0043SALIMA NDULU LUGENDOKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
5PS2009009-0037MWANAKOMBO RAMADHANI ALLYKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
6PS2009009-0031JESTINA OSCAR MPILIMBAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
7PS2009009-0033JULIANA PROSPER FRANCISKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
8PS2009009-0025AGNESS JOHN KIONDOKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
9PS2009009-0032JOSEPHINE MUSSA ALLYKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
10PS2009009-0039NORAH PETER SWAIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
11PS2009009-0046THECLA BERNARD ALBELTHOKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
12PS2009009-0026ELIZABETH ERNEST YUSUPHKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
13PS2009009-0027ESTER CLEMENT MARTINKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
14PS2009009-0044SHAKILA SAIDI SHIJAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
15PS2009009-0045STELA STEVINI MLELWAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
16PS2009009-0034LOVENES SALIMU MJEMAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
17PS2009009-0036MWAJUMA SALIMU OMARIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
18PS2009009-0038NASMA ALLY MOHAMEDIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
19PS2009009-0040ROSE DAUDI MAKARIHAGALKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
20PS2009009-0047WARDA RAMADHANI BAKARIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
21PS2009009-0030JANETH THOMASI TADEIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
22PS2009009-0041SALAMA AMIRI JUMAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
23PS2009009-0048ZAWADI SALIMU OMARIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
24PS2009009-0010GODFREY STEVEN MALEKELAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
25PS2009009-0011HALIDI RAMADHANI MUSAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
26PS2009009-0001ABDALLAH BAKARI MAKUNIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
27PS2009009-0003AMIRI ALLY KIBODIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
28PS2009009-0018MUSSA DAUDI ANDREAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
29PS2009009-0020RAPHAEL PAULO HENJEWELEMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
30PS2009009-0022SHABANI SIASA YASINIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
31PS2009009-0024YAHAYA IDDI MOHAMEDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
32PS2009009-0007DAVID STEVEN WALESMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
33PS2009009-0014ITHAM HAMZA RASHIDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
34PS2009009-0021SELEMANI MOHAMEDI MASIANGAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
35PS2009009-0009EMMANUEL AUGUSTINO LUCASMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
36PS2009009-0012HALIFA MOHAMEDI NASSOROMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
37PS2009009-0002ALLY SAIDI MOHAMEDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
38PS2009009-0004ARAFATI BASHIRU ALLYMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
39PS2009009-0017MOHAMEDI ADAMU JUMAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
40PS2009009-0019OMARI MWAGILO BAKARIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
41PS2009009-0006BERNARD DISMAS HAULEMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
42PS2009009-0008ELIAS MARTIN TIOPHILOMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
43PS2009009-0013IBRAHIMU OMARI MHINAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
44PS2009009-0015MGAYA RAMADHANI MOHAMEDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
45PS2009009-0005AYUBU RASHIDI OMARIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
46PS2009009-0016MICHAEL NELSON DAUDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
47PS2009009-0023STEVEN RUBEN JONASMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo