OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KWAMNDOLWA (PS2009010)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009010-0051AMINA YUSUPH ZUBERIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009010-0055BEATRICE LAULENSI MSEREWAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009010-0058ELICY ELIYA MBUGUJEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009010-0059ESTER DAUDI ERNESTKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009010-0057DORCAS MARKO MSOMEAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009010-0065GLORY ADOLF ASSEYKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009010-0068HALIMA ASHRAFU HAMISIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009010-0082MARIAMU ABDALA HAMISIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009010-0100STELLA JOHN MHINAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009010-0101SUMAIYA AYUBU HASANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
11PS2009010-0050AISHA OMARI SALEHEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
12PS2009010-0060ESTER JULIUS KIONDOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
13PS2009010-0073JASMINI AWADHI TANDIKOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
14PS2009010-0075JUDITH ANDREA JASTINEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
15PS2009010-0077KRISTINA FULGENS NYIMBOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
16PS2009010-0090PENDO SAIDI MWILALIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
17PS2009010-0092REHEMA ADAMU KOMBAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
18PS2009010-0107ZAITUNI ANUARI HEMEDIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
19PS2009010-0109ZUBEDA RAMADHANI SAIDIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
20PS2009010-0054BATULI NURU ATHUMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009010-0062FATUMA OMARI SALEHEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009010-0061EUNICE SIMON MLIMIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009010-0072JASMINI ALLY MUYAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
24PS2009010-0079LIGHINESS FRANCIS RAPHAELKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
25PS2009010-0086MARY MUSA OMARIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
26PS2009010-0097SALHA SHABANI ATHUMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
27PS2009010-0104THERESIA EDWARD MZUGIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
28PS2009010-0111ZULFATI IDDI ATHUMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
29PS2009010-0066HABIBA MOHAMEDI KIBWANAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
30PS2009010-0067HALIMA ABDI RAMADHANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009010-0084MARIAMU SAMWEL MBUGUJEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
32PS2009010-0098SAUMU BAKARI LUHENDEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
33PS2009010-0099SOPHIA BAKARI KACHEGAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
34PS2009010-0102TAUSI ISSACK TENGUKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
35PS2009010-0074JOYCE SYLVESTER RICHARDKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
36PS2009010-0076JULIANA FRANCIS PAULOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
37PS2009010-0091RAHELI ELIYA MBUGUJEKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
38PS2009010-0093REHEMA HAUSEN SELEMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
39PS2009010-0108ZUBEDA ATHUMANI AMIRIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009010-0110ZUHURA SALIMU KJANGWAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009010-0078LATIFA SHABANI KALENZOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009010-0080MAGRETH JEWISH DAUDIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009010-0087MONIKA GABRIEL MBURINYINGIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
44PS2009010-0089PAULINA RICHARD JERADIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
45PS2009010-0063FATUMA RASHIDI BAKARIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
46PS2009010-0070HAPPYNESS FRANCIS RAPHAELKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
47PS2009010-0081MAGRETH JULIUS CHARLESKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
48PS2009010-0088MWANAIDI RAMADHANI YUSUFUKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009010-0095REHEMA RAJABU KAMBANGWAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009010-0106ZAINA IDDI CHANDOKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009010-0064GLADNESS RICHARD INNOCENTKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009010-0069HAMIDA SELEMANI ALLYKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009010-0071HILDA RICHARD MAKAZIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
54PS2009010-0094REHEMA JOHN SAIDIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
55PS2009010-0096RUKIA JUMA SALEMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
56PS2009010-0103TECLAR EDWARD MZUGUKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
57PS2009010-0105WARDA ABASI CHEMBERAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
58PS2009010-0015ISSA MUHSINI ISSAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
59PS2009010-0017JAFARI ALLY NANJASEMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009010-0032RAMADHANI RASHIDI SELEMANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009010-0034RASHIDI BAKARI RASHIDIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
62PS2009010-0005DANIEL VITUS LIWAWAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
63PS2009010-0012HASSANI HARUNA KIFUSIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
64PS2009010-0019JOHN STEVEN JOHNMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
65PS2009010-0030RAMADHANI OMARY SABUNIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
66PS2009010-0037RIDHIWANI ATHUMANI AYUBUMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
67PS2009010-0044SHABANI BAKARI HAMISIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
68PS2009010-0014ISMAIL RASHIDI SEMKIWAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
69PS2009010-0028PETER TIMILAI VIHAELMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
70PS2009010-0039SAIDI SUFIANI BAKARIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
71PS2009010-0008ERNEST JOSEPH MBWANAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
72PS2009010-0009FRANK ALEX LUCASMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
73PS2009010-0023MICHAEL YUSUPH GODFREYMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
74PS2009010-0026MUHSINI RASHIDI JUMAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
75PS2009010-0040SALIM MKELO ISSAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
76PS2009010-0041SALIMU HATIBU KAPAYAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
77PS2009010-0006DASTANI VICENT KANIKIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
78PS2009010-0007EMANUEL YOHANA EMANUELMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
79PS2009010-0010GEORGE RAPHAEL GENDOMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
80PS2009010-0024MUDI RAHIMU ATHUMANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
81PS2009010-0025MUDI SALIMU AMIRIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
82PS2009010-0042SAMWEL PETER DASTANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
83PS2009010-0043SEPH MUJIBU SALEHEMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
84PS2009010-0001ABDALA ILIASA MTALIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
85PS2009010-0016ISSAYA BERNADO ISAYAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
86PS2009010-0018JASTIN JOSEPH KISUMAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
87PS2009010-0031RAMADHANI RASHIDI MOHAMEDIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
88PS2009010-0033RAPHAEL MATHIAS ROBERTMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
89PS2009010-0035RASULI ADAMU MASSANYIKAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
90PS2009010-0048YUSUPHU RASHIDI BESHAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
91PS2009010-0020JOSEPH NOEL JUSTINMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
92PS2009010-0022MHINA HARUNA KIFUSIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
93PS2009010-0027MUSTAFA JUMAA SHABANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
94PS2009010-0029RAMADHANI HAMISI MCHEVUMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
95PS2009010-0004COMFORT ERICK MTANGOMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
96PS2009010-0011GODFREY SAMWEL MBELWAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
97PS2009010-0013HASSANI JUMA HAMISIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
98PS2009010-0036RASULI BAKARI DOTIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
99PS2009010-0038SAID HALID BAKARIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
100PS2009010-0047THOMAS ISSAYA ATHUMANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo