OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KWAMSISI (PS2009012)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009012-0058MARIAMU AMIRI JUMAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
2PS2009012-0063NYANDALO MANENO MASELEKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
3PS2009012-0065REHEMA YUSUFU KIGASAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
4PS2009012-0068SALIMA OMARI SALIMUKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
5PS2009012-0066RUKIA SALEHE GODAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
6PS2009012-0073ZAINA HAMISI MAIZIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
7PS2009012-0064RAHMA ZAKARIA TWAHAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
8PS2009012-0071ZAHARA SADIKI SALEHEKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
9PS2009012-0067SALIMA DOTO ISSAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
10PS2009012-0060MWANAIDI ASHRAFU AMIRIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
11PS2009012-0061MWASHAMBA MOHAMEDI SHABANIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
12PS2009012-0059MASEFU MWENJUMA OMARIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
13PS2009012-0062NASRA HASANI SALIKOKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
14PS2009012-0074ZAKATI ABDALLAH ISSAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
15PS2009012-0040AMINA ABDALLAH SALEHEKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
16PS2009012-0047BENADETHA JOSEPHAT MAWIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
17PS2009012-0054JUDITH FADHIL MAKTUBKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
18PS2009012-0052HALIMA SADIKI JUMAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
19PS2009012-0042ANSILA PAUL BARIYEKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
20PS2009012-0049FATUMA OMARI HATIBUKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
21PS2009012-0056LATIFA NURDINI MKUMBUKWAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
22PS2009012-0043ASHA OMARI HOSSENIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
23PS2009012-0045ASHURA SALIMU HASSANIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
24PS2009012-0050HADIJA ALLY SAIDIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
25PS2009012-0051HALIMA ALLY MUSSAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
26PS2009012-0041AMINA ALLY HIGHAKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
27PS2009012-0046BAHATI SAIDI OMARIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
28PS2009012-0048CHRISTINA JAMES JOHNKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
29PS2009012-0055KHAFIDHA ATHUMANI HASSANIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
30PS2009012-0057MAIMUNA WAZIRI AMIRIKEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
31PS2009012-0012EMMANUEL JACKSON SERYAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
32PS2009012-0013HADHIRI ISSA JUMAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
33PS2009012-0004ANDREA YOHANA CHARLESMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
34PS2009012-0006ATHUMANI ISSA MUSSAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
35PS2009012-0019JAMALI SHABANI ABDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
36PS2009012-0010BAKARI SALIMU MTISHIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
37PS2009012-0015HASSANI ABDALLAH HEMEDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
38PS2009012-0017HOSSENI SALEHE MUSSAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
39PS2009012-0002AHMAD MBEGA RAJABUMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
40PS2009012-0009BAKARI SALIMU LUKUAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
41PS2009012-0016HASSANI ALLY NYANGASIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
42PS2009012-0022KEYA MAULIDI NG'ANDUMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
43PS2009012-0029RASHIDI HASSANI SAIDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
44PS2009012-0011CHRISTIAN JAMES JOHNMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
45PS2009012-0014HARODI GEORGE SYDNEYMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
46PS2009012-0020JUMA SADIKI JUMAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
47PS2009012-0034SEFU IDDI JUMAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
48PS2009012-0035SELEMANI OMARI ATHUMANIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
49PS2009012-0005ATHUMANI BAKARI RASHIDIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
50PS2009012-0025OMARI ISSA BAKARIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
51PS2009012-0027RAMADHANI IBRAHIMU AMIRIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
52PS2009012-0001ABEDI ATHUMANI HOSSENIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
53PS2009012-0007BAKARI MWINJUMA BAKARIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
54PS2009012-0018IMANI KASIMU TWAHAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
55PS2009012-0024OMARI AYUBU SHABANIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
56PS2009012-0031SAIDI RAMADHANI ALLYMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
57PS2009012-0038ZIDADU JUMA RAMADHANIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
58PS2009012-0026OMARI MAULIDI DUAMKWAMBAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
59PS2009012-0028RAMADHANI RASHIDI JUMAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
60PS2009012-0033SALIMU OMARI SALIMUMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
61PS2009012-0036SHABANI MOHAMEDI SHABANIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
62PS2009012-0037SHABANI SELEMANI ALLYMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
63PS2009012-0030SAIDI MOHAMEDI ISSAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
64PS2009012-0032SALEHE MWALIMU HOSENIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
65PS2009012-0039ZUBERI HAMISI OMARIMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
66PS2009012-0021JUMANNE JUMA MUSSAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
67PS2009012-0023MOHAMEDI MUSA BWANGAMEJOEL BENDERAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo