OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MAHENGE (PS2009017)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009017-0028ASIA YASSIN SANGOTIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009017-0035HALIMA RAMADHANI ATHUMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009017-0047SALMA DEO SADICKKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009017-0054ZAINA JUMA BARUTIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009017-0027ASHA MUSA IBRAHIMKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009017-0036JOSEPHINE AMOSI AFRONIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009017-0029CHRISTINA NOELI RICHARDKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009017-0038LILIAN EMANUEL LIGANGAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009017-0040MARIAMU ALLY IBRAHIMKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009017-0049SAMILA AWADHI RAMADHANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
11PS2009017-0051SHARIFA SELEMANI HAMADIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
12PS2009017-0043MWANAISHA ISSA TWAIBUKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
13PS2009017-0045REBECA RAPHAEL WILLIAMKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
14PS2009017-0048SALMA ROBERT SONGALELIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
15PS2009017-0039LILIAN RICHARD KISEMUKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
16PS2009017-0041MWAJUMA ATHUMANI HAMISIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
17PS2009017-0050SAUMU SALIMU SELEMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
18PS2009017-0056ZUHURA BAKARI JUMAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
19PS2009017-0031ESTER HASSANI AYOUBKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
20PS2009017-0032EVA DAUDI MKUFYAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009017-0055ZUBEDA HASSANI YUSUPHKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009017-0022AISHA MOHAMEDI HASSANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009017-0025AMINA ABDALLAH OMARIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
24PS2009017-0023AISHA RAJABU MWINJUMAKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
25PS2009017-0024AISHA RAMADHANI ATHUMANIKEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
26PS2009017-0004BAKARI AMIRI RAJABUMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
27PS2009017-0007ISSA HAMADI ALLYMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
28PS2009017-0013MUHAJI YUSUPH AMIRIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
29PS2009017-0015RAMADHANI BILALI AHMADIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
30PS2009017-0018SAMWELI DAUDI MKUFYAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009017-0005DANIEL LUCAS KANAWEMAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
32PS2009017-0006DAUDI ABDALLAH SELEMANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
33PS2009017-0012LAMECK JAPHET EDSONMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
34PS2009017-0014MUSA MOHAMEDI DADIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
35PS2009017-0001ALHAJI ALFANI SHABANIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
36PS2009017-0003AMIRI SHABANI BAKARIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
37PS2009017-0008ISSA SHABANI MWINCHANDEMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
38PS2009017-0010JUMA HATIBU AMIRIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
39PS2009017-0002ALLY JUMA KOMBAMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009017-0020STEPHANO PETRO MARIDADIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009017-0019SILVYESTER PASKALI AMONIMEKWAMNDOLWAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo