OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MANUNDU (PS2009018)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009018-0092SUZANA STEVEN FRANCISKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
2PS2009018-0088SAUMU ABASI KIJANGWAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
3PS2009018-0095THABITINA HASSAN MSUYAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
4PS2009018-0090SHANI HASHIMU MDOEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
5PS2009018-0086SALMA MIRAJI SAIDIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
6PS2009018-0097UPENDO EDWARD KIBWANAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
7PS2009018-0082NASRA RAMADHANI KILUWAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
8PS2009018-0100YUSRA SAIDI HEMEDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
9PS2009018-0093TATU HASSANI MSUYAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
10PS2009018-0094TEKLA ABDI MAHIMBAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
11PS2009018-0104ZARINA LATIFU ISMAILKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
12PS2009018-0083RAHMA ALLY NGWALLAHKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
13PS2009018-0101ZAINA NURU KIMBAGOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
14PS2009018-0091SHARONI IBRAHIMU MMBAGAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
15PS2009018-0096TUNU AGANO MAONGEZEKOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
16PS2009018-0103ZAINABU NUHU MASHAURIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
17PS2009018-0105ZENA SALUM SELEMANIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
18PS2009018-0085RUTH EMMANUEL MUSHIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
19PS2009018-0089SEKRA GEORGE DISMASIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
20PS2009018-0084REBECA EFRONI YUSUFUKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
21PS2009018-0087SAMIRA RAJABU CHAMBOKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
22PS2009018-0098WINTER BIGAMBO MAGOMAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
23PS2009018-0099YASINTA BENEDICT MARWAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
24PS2009018-0102ZAINABU MWETA MAHONGEKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
25PS2009018-0052AMINA SHABANI KIBIRITIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
26PS2009018-0058BATULI AMANI RASHIDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
27PS2009018-0065FATUMA HASSAN MTINDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
28PS2009018-0077MARIA GABRIEL JAMESKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
29PS2009018-0053ANETH RICHARD MTUNGUJAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
30PS2009018-0068HANIFA BAKARI ALIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009018-0051AHAYADU HALIDI MUSSAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
32PS2009018-0072KARENI FILBERT MUTASINGWAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
33PS2009018-0059BATULI MRISHO MFINANGAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
34PS2009018-0060BEATRICE GABRIEL PATRICKKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
35PS2009018-0063DOREEN STANLEY MNGAZIJAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
36PS2009018-0078MARIAMU KIFUMBE KAUJEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
37PS2009018-0070JESCA GERVAS ADOLPHKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
38PS2009018-0069IDDA ALOYCE MASSAWEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
39PS2009018-0061CATHERINE MATHEW DONALDKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
40PS2009018-0062CHARITY ISACK LAZAROKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
41PS2009018-0055ASHA SEMKIWA OMARYKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
42PS2009018-0074KURUTHUMU SEFU RASHIDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
43PS2009018-0081NAJMA RAJABU MANENOKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
44PS2009018-0079MARIAMU RAPHAEL GEORGEKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
45PS2009018-0073KURUSUM SALIMU HATIBUKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
46PS2009018-0076LUBNA SAID MWINYIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
47PS2009018-0075LEILAH ATHUMANI RAJABUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
48PS2009018-0056AZIZA RASHIDI YUSUFUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009018-0054ARAFA SAIDI HASHIMUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009018-0071JESTINA ALEX KAONGAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009018-0080MWANAHIJA AMIRI HASSANKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009018-0057BARKE HAMISI JOHNKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
53PS2009018-0064ELIZABETH DANIEL WINELOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
54PS2009018-0066HABIBA RAMADHANI CHAMBOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
55PS2009018-0001ABBAKARY NASIRY CHAKAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
56PS2009018-0018ERICK JONATHAN IDDAFAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
57PS2009018-0020GRAYSON ERASTO VENANCEMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
58PS2009018-0037RAMADHANI IBRAHIMU SUDIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
59PS2009018-0003ADAMU BAKARI MLUGOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009018-0035PHILIPO SILVESTA KALINGOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009018-0008BARIKI TWAHA MKUFYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
62PS2009018-0015DHAHIRI MOHAMEDI ATHUMANMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
63PS2009018-0022IKRAM WILFRED MSHANGAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
64PS2009018-0033OMARI SHABANI NYANGALAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
65PS2009018-0040SAIDI FADHILI MKELOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
66PS2009018-0047SULEIMANI IBRAHIMU JUMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
67PS2009018-0006ATHUMANI ABDULI MHINAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
68PS2009018-0042SAMWEL PROSPER KULITAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
69PS2009018-0046STEPHANO RAYMOND CHARLESMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
70PS2009018-0019FRANK IBRAHIMU MHINAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
71PS2009018-0034OMARI SHIDA BAKARIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
72PS2009018-0041SAMWEL ASSA VITALISMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
73PS2009018-0048VICENT HEBRON MWAMWENDA MESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
74PS2009018-0013DANIEL ELIHUDI MBWAMBOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
75PS2009018-0024JUNIOR GASPER MDUMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
76PS2009018-0031NEHEMIA ALFRED SUDIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
77PS2009018-0038RAMADHANI SALEHE SHABANIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
78PS2009018-0049VISENT EMMANUEL KAWAMBWAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
79PS2009018-0011CHARLES VISENTI MAZIMUMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
80PS2009018-0026KARIM HUSSEIN MAHABAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
81PS2009018-0029MUDI ABUU OMARIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
82PS2009018-0043SEIF SWALEHE ZUBERIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
83PS2009018-0044SHEHE OMARI SALIMMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
84PS2009018-0009BARTORMAYO JAPHET SHEMALAMBAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
85PS2009018-0010BRIGHTON GILBERT MANGWESHIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
86PS2009018-0027MIRAJI HAMISI ISSAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
87PS2009018-0028MOHAMEDI ABBASI ZAYUMBAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
88PS2009018-0045STACYLAUSY WALTER ASSEYMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
89PS2009018-0002ABUBAKARI SAID ABDALAHMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
90PS2009018-0004AHAMADI ZAHIRY KIHIYOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
91PS2009018-0017EMANUEL INOCENT PHILIPOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
92PS2009018-0021HAMISI AMIRI NJAMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
93PS2009018-0036RAMADHAN SHABANI MAKAMEMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
94PS2009018-0023ISIHAKA ABDALLAH RADAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
95PS2009018-0025KAIJAGE KAMUGISHA MUTASHUBIRWAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
96PS2009018-0030NABIL KHAMIS JUMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
97PS2009018-0032OMARI AWADHI BARUAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
98PS2009018-0005ALFANI ISSA MTUNGUJAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
99PS2009018-0007BARAKA TWAHA MKUFYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
100PS2009018-0014DERICK JOSEPH LOTTIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
101PS2009018-0016ELIA CHEDIEL MAEDAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
102PS2009018-0039ROBERT MARTINE DASTANIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
103PS2009018-0050WILLIAM FELIX NGODAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
104PS2009018-0012CHRISTOPHER CHAMBEGA SEKIMANG'AMEIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo