OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MBEZA MAZOEZI (PS2009020)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009020-0075ANNA EMMANUEL MASHINAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009020-0087ESTA DANIEL GEORGEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009020-0092FATUMA HASHIMU SHEKIGENDAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009020-0110MAIMUNA MSHAM ABDALAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009020-0107LIGHTNES GEORGE MMBAGOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009020-0141ZULFA ABDALLAH KISAKAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009020-0086EDINA AHMED MAGOGOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009020-0089ESTHER-MARY MATHIAS SHIRIMAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
9PS2009020-0109MAGRETH WILLIAM JACOBOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
10PS2009020-0105LAURENCIA PROSPER MWANAMBIGAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
11PS2009020-0112MARIA SIMON YOHANAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
12PS2009020-0114MILIAM RAYMOND SANGEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
13PS2009020-0139ZAITUNI SIMONI KIKWELOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
14PS2009020-0079AZIZA ABDALLAH BAKARIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
15PS2009020-0077ASIA ALLY ABDALLAHKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
16PS2009020-0088ESTER ALEX MJATAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
17PS2009020-0071ACRINA ASINAWI HUSSEINKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
18PS2009020-0078ASMA SALIMU JUMAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
19PS2009020-0080BEATRICE DAVID NOELKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
20PS2009020-0076ASHA ISMAIL KIJAZIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
21PS2009020-0095HAFSA AMIRI MOHAMEDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
22PS2009020-0127REHEMA RAHIMU MAMBOKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
23PS2009020-0128SALHA HAMDANI SHEMSANGAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
24PS2009020-0116MWAJUMA ALLY KIBANJAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
25PS2009020-0072AMINA MUSA ALLYKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
26PS2009020-0099JANE JOSEPH SAMWELKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
27PS2009020-0091FATUMA AMANI ATHUMANIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
28PS2009020-0121NEEMA CHARLES HELMANIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
29PS2009020-0123RAHMA SALEHE ADAMUKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
30PS2009020-0132SHARON ERNEST SEMPOLIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
31PS2009020-0097HAPPY RASHIDI NAMBAMBWAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
32PS2009020-0104JENIFFER ELIATOSHA ZEFANIAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
33PS2009020-0129SALHA SHIRAZI OMARYKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
34PS2009020-0083CHRISTINA PASKALI MGANGAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
35PS2009020-0135SUZANA CLEMENT NGOMAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
36PS2009020-0137ZAINABU ALMASI MHINAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
37PS2009020-0113MARIAM HAMIDU GEORGEKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
38PS2009020-0138ZAITUNI BAKARI NASSOROKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
39PS2009020-0096HAFSA RASHID MMBUJIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009020-0098HAWA RAMADHANI ATHUMANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009020-0090FADHATI SHABANI SHEMNDOLWAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009020-0115MWAJUMA ABDI MAMBOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009020-0122NEEMA EMMANUEL ZUBERIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
44PS2009020-0140ZENA ABEID HAROUBKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
45PS2009020-0085DOROTHEA GEORGE CHALANGEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
46PS2009020-0101JASMIN HASHIMU RAMADHANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
47PS2009020-0118MWANAHAWA RIDHIWANI JUMAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
48PS2009020-0133SOFIA SELEMANI RAJABUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009020-0117MWAJUMA RASHIDI BAKARIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009020-0134STELA PATRICK LENGANYAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009020-0094HABIBA AKILI ISSAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009020-0111MARIA PRONETH LASWAIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009020-0130SAMIRA ISSA ABUBAKARIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
54PS2009020-0082BLANDINA GAUDENS SERAFINKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
55PS2009020-0084CHRISTINA SIMON LUKINDOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
56PS2009020-0081BLANDINA FRENK KAMANDOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
57PS2009020-0103JASMINI HAMZA SALIMUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
58PS2009020-0120NEEMA AMOSI MAHENGEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
59PS2009020-0100JANESES MICHAEL SHEMNDOLWAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
60PS2009020-0102JASMIN HASSAN SAIDKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
61PS2009020-0119MWANAISHA ADAMU SHABANIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
62PS2009020-0136SYLVESTRIS SILVANUS MKUFYAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
63PS2009020-0073AMINA MUSSA NGOVIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
64PS2009020-0074ANGEL JACKSON LYANGAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
65PS2009020-0093FATUMA SAIDI CHAMBOKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
66PS2009020-0108MAGRETH SHEDRACK MAUNDAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
67PS2009020-0125REGULA FREDRICK TESHAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
68PS2009020-0126REHEMA CLEMENCE DAUDIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
69PS2009020-0106LEILA JUMA SAIDIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
70PS2009020-0124RAHMA SEFU KASSIMUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
71PS2009020-0131SHADYA KARIM AWADHIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
72PS2009020-0004ABDUL-ANAS HOSSEIN KAJIRUMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
73PS2009020-0036KHALIPHA ALLY OMARIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
74PS2009020-0008ADAMU SAIDI BAKARIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
75PS2009020-0002ABDALAH AZIZI OMARIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
76PS2009020-0019FADHILI SAMWEL SEBARUAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
77PS2009020-0021HADHIFA ATHUMANI SHABANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
78PS2009020-0038MASUDI JUMA DAUDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
79PS2009020-0001ABDALA BAKARI HUSSENIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
80PS2009020-0015AUGASTINO THOMAS MJATAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
81PS2009020-0026ISMAIL AYUBU SHEMNDOLWAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
82PS2009020-0033JULIAS DASTANI PETROMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
83PS2009020-0040MOHAMEDI BAKARI MOHAMEDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
84PS2009020-0051RAMADHANI ATHUMANI NASOROMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
85PS2009020-0017EDYSON DAVID MBASHAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
86PS2009020-0031JOSEPH GINATIO EZRAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
87PS2009020-0042NASIRI KASIMU MWAFUMOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
88PS2009020-0049RAHIMU JABIRI IBRAHIMMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
89PS2009020-0010ALHAJI ASHIRU AWADHIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
90PS2009020-0027JAFARI JUMA MTOIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
91PS2009020-0045OMARI HASANI RAMADHANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
92PS2009020-0046OMARI SALEHE CHUMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
93PS2009020-0020FEISALY MOHAMED KADOOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
94PS2009020-0022HASSANI ABDALA KASSIMMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
95PS2009020-0035KELVIN MMBAGO SHAURIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
96PS2009020-0037MAGOGO JAMES KIHIYOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
97PS2009020-0023HASSANI BAKARI CHAMBOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
98PS2009020-0025IDDI RAMADHANI KIMWERIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
99PS2009020-0032JOSHUA JOSEPH SHELUFUMOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
100PS2009020-0006ABDULI JAMALI NGUZOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
101PS2009020-0024IDDI BAKARI KAMOTEMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
102PS2009020-0013ANTONI SEVERINE MAPERAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
103PS2009020-0028JOHN ALEX MJATAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
104PS2009020-0003ABDUL SAIDI OMARYMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
105PS2009020-0005ABDULI ALLY SALUMUMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
106PS2009020-0052RAMADHANI BAKARI KAMOTEMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
107PS2009020-0034JUNIOR DAVID LOTIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
108PS2009020-0007ABDULI YUNUSI FUNDIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
109PS2009020-0009AGMILI OMARI ALLYMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
110PS2009020-0014ATHUMANI SHABANI JUMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
111PS2009020-0039MAULIDI HAMISI RIDHIWANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
112PS2009020-0043NICHOLAUS YONA MSANGULAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
113PS2009020-0048PETRO STEVEN ALOYCEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
114PS2009020-0050RAHMAN IBRAHIMU RAJABUMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
115PS2009020-0011ALHAJI RAMADHANI MAYANDIKAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
116PS2009020-0012ALLY MOHAMED LUKANGAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
117PS2009020-0029JOHN JOSEPH MHUTOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
118PS2009020-0047OMARI YUNUSU HOSSENIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
119PS2009020-0055RAPHAEL DENIS MSAGATIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
120PS2009020-0062SALMIN FADHIL BAKARIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
121PS2009020-0054RAMADHANI SELEMANI NGEREZAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
122PS2009020-0063SELEMANI ATHUMANI MUSAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
123PS2009020-0070YUSUPH NASIBU TONDOGOSOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
124PS2009020-0016BARAKA GREYSON MSUYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
125PS2009020-0018EMANUEL JOHN RAYMONDMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
126PS2009020-0041MUNIR ISSA MBWAMBOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
127PS2009020-0030JOHNSON ABULRAZAK MUYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
128PS2009020-0057RICHARD CHARLES MBARUKUMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
129PS2009020-0058RICHARD WILLIAM MKUVASAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
130PS2009020-0053RAMADHANI MFAUME MBWANAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
131PS2009020-0064SHABANI MUSSA SHEMWETAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
132PS2009020-0044NICLASS DICKSON SHOOMEKIBAHAVipaji MaalumKIBAHA TC
133PS2009020-0061SAIDI OMARI KISANGIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
134PS2009020-0069YASRI ABDULKARIM GUNYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
135PS2009020-0056RAPHAEL JOSEPH EMANUELMEIYUNGA TECHNICALUfundiMBEYA CC
136PS2009020-0067SUFIAN KHERI MZIMBILIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
137PS2009020-0059RIZIWANI ISSA MHELAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
138PS2009020-0065SHABANI YAHAYA SHABANIMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
139PS2009020-0066STUART SAMWELI GAOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
140PS2009020-0068YAHAYA RAMADHANI MKONGOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
141PS2009020-0060ROBERT EMMANUEL ERASTOMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo