OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MSAMBIAZI (PS2009023)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009023-0052AINA RASHIDI HABIBUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
2PS2009023-0053AMINA BINURI HASANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
3PS2009023-0070HADIJA JUMAA TWAHILUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
4PS2009023-0071HADIJA RASHIDI SELEMANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
5PS2009023-0085MWANAHAMISI IBRAHIMU ALLYKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
6PS2009023-0088NASRA ISSA ALFANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009023-0060ASIA IBRAHIMU HAMISIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009023-0062CATHERINE ANDREA KITUIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009023-0077LIDYA YOHANA SALEHEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009023-0079MAGRETI PAULO MNKONDYAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
11PS2009023-0094UMI ALLY BASHIRUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
12PS2009023-0057ASHA MOSES KIHIYOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
13PS2009023-0059ASHURA HARUNA RAMADHANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
14PS2009023-0082MATILDA MKUFYA BENARDKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
15PS2009023-0089RAHABU SAMSONI MAKALAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
16PS2009023-0091RAHELI WILLIAM CHRISTOPHERKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
17PS2009023-0093SALMA ISMAEL SEFUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
18PS2009023-0054AMINA RAJABU IDDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
19PS2009023-0055ANNA SAMWELI YOHANAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
20PS2009023-0069HADIJA JAFARI JABIRIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009023-0072HADIJA SAIDI OMARIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009023-0086NARSA HALIDI RASHIDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009023-0087NASRA HASSANI NGOMAHOROKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
24PS2009023-0064FATUMA RIZIKI JABIRIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
25PS2009023-0068GRESS JOSEPH HAMISIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
26PS2009023-0073HALIMA IDDI SINGANOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
27PS2009023-0075JULIANA AGUSTINO LECHIPYAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
28PS2009023-0051AGNESS FRANCIS GEORGEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
29PS2009023-0058ASHA YASINI NGWILIZIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
30PS2009023-0065FLORA MAIKO SALEHEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
31PS2009023-0076LATIFA BAKARI RAJABUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
32PS2009023-0090RAHELI SAMSONI MAKALAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
33PS2009023-0056ASHA IBRAHIMU RASHIDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
34PS2009023-0067GLORY BONIPHACE VICENTKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
35PS2009023-0074HUSNA JUMA HAKIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
36PS2009023-0092RUTH SAMSONI MAKALAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
37PS2009023-0061BLANDINA CHARLES JUMANNEKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
38PS2009023-0063FATUMA HEMEDI SHEKIFUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
39PS2009023-0078MAGRETH DAUDI JOHNKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
40PS2009023-0080MARIAM SAID ALLYKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
41PS2009023-0095UPENDO ELIAS MZAVAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009023-0096ZAHARA IDDI AYUBUKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009023-0097ZAINA KASIMU SAIDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
44PS2009023-0014EMANUEL SEBASTIANI GAMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
45PS2009023-0016HAMIDU HATIBU RASHIDMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
46PS2009023-0023JUMA YUSUPH MDOEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
47PS2009023-0025MAIKO DAMASI PETERMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
48PS2009023-0048YAKOBO YOHANA MBWANAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
49PS2009023-0011DASTANI AYUBU DAUDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
50PS2009023-0013EMANUEL PETRO GEORGEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
51PS2009023-0028MOHAMEDI SHABANI JUMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009023-0030MSAFIRI OMARI ATHUMANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009023-0043SHABANI RASHIDI JUMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
54PS2009023-0045VICTOR CHARLES FREDINANDMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
55PS2009023-0006AMIRI SELEMANI MDOEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
56PS2009023-0008BAKARI ALFANI ABDALLAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
57PS2009023-0015ERICK JAMES CLEMENTMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
58PS2009023-0022JAMES MICHAELI OMARYMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
59PS2009023-0026MAIKO RAFAELI MHANDOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009023-0033OMARI BAKARI CHUMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009023-0040SAIDI RAMADHANI MHANDOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
62PS2009023-0047YAHAYA MOHAMEDI KOMBOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
63PS2009023-0010BAKARI RASHIDI JANGAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
64PS2009023-0012DASTANI MICHAEL MKIAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
65PS2009023-0027MIRAJI ABDI AMIRIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
66PS2009023-0029MOHAMEDI SHABANI MJUMBEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
67PS2009023-0046WISTON STIVIN CHAMBOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
68PS2009023-0001ABDULI MOHAMEDI KILUASHAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
69PS2009023-0004ALLY NURUDINI JANGAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
70PS2009023-0005AMIRI MUSTAFA LUPATUMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
71PS2009023-0018HEMEDI SHEMKWAVI ALLYMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
72PS2009023-0019IBRAHIMU HAMADI HAMISIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
73PS2009023-0037RAMADHANI KARIMU NGWILIZIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
74PS2009023-0017HEMEDI JUMAA MSHELEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
75PS2009023-0024KASIMU HALIDI ATHUMANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
76PS2009023-0031MWANYEMI BAKARI YONAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
77PS2009023-0042SELEMANI YAHAYA OMARIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
78PS2009023-0049YOSHUA FRANCIS MBWANAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
79PS2009023-0002ABDULI WAZIRI SELEMANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
80PS2009023-0003ABISAI MORICE CHAKUSAGAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
81PS2009023-0020IBRAHIMU SADIKI NGWILIZIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
82PS2009023-0021ISA SIRAJI MALIKAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
83PS2009023-0035RAJABU YAHAYA SELEMANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
84PS2009023-0038RASHIDI IDIRISA RAMADHANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
85PS2009023-0007ATHUMAN SEFU MNKANDEMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
86PS2009023-0032NURU SALEHE ALIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
87PS2009023-0034PETER JOHO YOHANAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
88PS2009023-0039RICHARD WILIAMU FRANCISMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
89PS2009023-0041SALIMU HASANI CHAMBOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
90PS2009023-0050YUSUPH JUMAA HOSSENIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo