OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI NEW KOROGWE (PS2009025)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2009025-0045DORICE JOSEPH NCHIMBIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
2PS2009025-0062MARY MHANDO DASTANKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
3PS2009025-0037ARAFA MUZEFA NURUBAIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
4PS2009025-0044DEBORA MESHAKI WILLIAMKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
5PS2009025-0058JOSEPHINE WALES HALEKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
6PS2009025-0040CAROLINE WILLIAM MBELWAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
7PS2009025-0072SALHA SALIMU GOAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
8PS2009025-0050HABIBA ZUBERI MAKAOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
9PS2009025-0052HAJRA AHMADI MJUDIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
10PS2009025-0041CATHERINA ALLEN JOHNKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
11PS2009025-0043DALIA ISSA KACHENGAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
12PS2009025-0047FADHILA JUMA JABIRIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
13PS2009025-0036AMINA YAHAYA RASHIDIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
14PS2009025-0051HADIATI HASHIMU SHABANKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
15PS2009025-0035AMINA ALLY MBIUKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
16PS2009025-0049FROLA SIMONI DANIELKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
17PS2009025-0057JESTINA PETER GABRIELKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
18PS2009025-0069ROSHI RAMADHANI CHANYOYAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
19PS2009025-0054HALIMA KASHINDE KISUSIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
20PS2009025-0046ESTER PHILIPO KALANDALAKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
21PS2009025-0068RIHANA SHABANI ATHUMANIKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
22PS2009025-0070SABRINA JUMA SENDALOKESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
23PS2009025-0048FATUMA SALUMU KISIMBOKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
24PS2009025-0063MONICA CHARLES MPUTAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
25PS2009025-0066QUEEN JOSEPH NCHIMBIKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
26PS2009025-0038ASHA HAMIS MUSAKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
27PS2009025-0056JENIFA AMANI MHANDOKEKIMWERIKutwaKOROGWE TC
28PS2009025-0042CATHERINE EMMANUEL KITOKELEZIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
29PS2009025-0060JOYCE STEPHEN FARUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
30PS2009025-0059JOYCE JOHN SIMBAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
31PS2009025-0071SAIDA JUMA KIPINGUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
32PS2009025-0055HAMIDA ALHAJI SHEBILAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
33PS2009025-0075ZULFA ABDU MGONJAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
34PS2009025-0064NASRA RASHIDI MKWIZUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
35PS2009025-0067REHEMA SAMWEL KAGENIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
36PS2009025-0061MARIANA JOSEPH KIMAROKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
37PS2009025-0065NASRA SHABANI RAJABUKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
38PS2009025-0039ASIA MASUMBUKO KOLAKOLAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
39PS2009025-0073SARA DAVIDI MWAMKAIKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
40PS2009025-0074STELLA RICHARD MPEMBAKENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
41PS2009025-0002ABEDI BAKARI CHAKUSAGAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
42PS2009025-0007EDWARD PETRO KAZIMOTOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
43PS2009025-0001ABDALLAH SWAIBU ABDALLAHMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
44PS2009025-0032YUSUFU BAKARI CHAKUSAGAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
45PS2009025-0034ZACHARIA THOMAS JAMESMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
46PS2009025-0011GRAYSON ALKADI KAPIAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
47PS2009025-0028SIIMA KIRASI SIIMAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
48PS2009025-0015INNOCENT OMARY MGAYAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
49PS2009025-0019MARCOM JUNIOR JOHNMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
50PS2009025-0026SADIKI ALFAN KAONEKAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
51PS2009025-0009FESTUS PATRICK RUVAKUBUSAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
52PS2009025-0013HASANI SELEMANI MHILUMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
53PS2009025-0030TAIBALI HAMZA SIMBANOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
54PS2009025-0004ATHUMAN HUSEIN MJEMAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
55PS2009025-0005DASTAN JOHN RAYMONDMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
56PS2009025-0022MOHAMEDI ABDALLA MOHAMEDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
57PS2009025-0023NURDIN ABUBAKAR KAMBIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
58PS2009025-0008EVANS EVAREST MOSHAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
59PS2009025-0033YUSUFU SHOSI MHILUMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
60PS2009025-0017JOSEPH JOHN RAYMONDMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
61PS2009025-0024OMARI ABDALAH MOHAMEDIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
62PS2009025-0016JOHNSON CONSTANTINE KIUNGULIAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
63PS2009025-0018LEONARD JOHNSON MZIRAYMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
64PS2009025-0025RICHARD JOHN KARATAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
65PS2009025-0012HAJI HAMZA HAJIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
66PS2009025-0014HOSENI YASINI CHITANDAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
67PS2009025-0003ATHMAN ALLY NDOMBAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
68PS2009025-0006EBENEZA MAIKO ISAYAMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
69PS2009025-0020MGENI ISSA JONATHANIMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
70PS2009025-0021MICHAEL JOSEPH SHELUKINDOMESEMKIWAKutwaKOROGWE TC
71PS2009025-0010FRANK FRUMENCE TESHAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
72PS2009025-0027SAIDI JUMA SECHONGEMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
73PS2009025-0029SIMON BONIFACE MBIDUKAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
74PS2009025-0031YOSHUA SALVATORY LUKUNDULAMENYERERE MEMORIALKutwaKOROGWE TC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo