OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI UTENDE (PS2501001)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2501001-0035ANCILA PHILIBERT ALFREDKEUZEGA KutwaMLELE DC
2PS2501001-0038CHRISTINA SEME EMMANUELKEUZEGA KutwaMLELE DC
3PS2501001-0039DAFROZA EMMAUEL ISACKKEUZEGA KutwaMLELE DC
4PS2501001-0052LIDIA RICHARD FERISEKEUZEGA KutwaMLELE DC
5PS2501001-0044ELIZABETH NOEL FUTAKAMBAKEUZEGA KutwaMLELE DC
6PS2501001-0046FAUSTINA DASTAN CHRISTOPHERKEUZEGA KutwaMLELE DC
7PS2501001-0061SALA ATHUMAN JOSEPHKEUZEGA KutwaMLELE DC
8PS2501001-0063SOPHIA FESTO JULIUSKEUZEGA KutwaMLELE DC
9PS2501001-0037AUFEMIA STEPHANO JANUARYKEUZEGA KutwaMLELE DC
10PS2501001-0054MAGRETH EZECKIA RICHARDKEUZEGA KutwaMLELE DC
11PS2501001-0055MARIAM JAMES STEVENKEUZEGA KutwaMLELE DC
12PS2501001-0053MAGRETH ABEL TADEOKEUZEGA KutwaMLELE DC
13PS2501001-0042ELIZABETH GUYELA SANANEKEUZEGA KutwaMLELE DC
14PS2501001-0049JOYCE GODFREY MPENDAKEUZEGA KutwaMLELE DC
15PS2501001-0056MARTHA MLISU BUBINZAKEUZEGA KutwaMLELE DC
16PS2501001-0067YOSEFA MATHIAS TADEOKEUZEGA KutwaMLELE DC
17PS2501001-0048JANETH MATHIAS TADEOKEUZEGA KutwaMLELE DC
18PS2501001-0050JOYCE MICHAEL LUCASKEUZEGA KutwaMLELE DC
19PS2501001-0057NAOMI PAUL TALAKEUZEGA KutwaMLELE DC
20PS2501001-0059REGINA PATRICK KAMILIWEKEUZEGA KutwaMLELE DC
21PS2501001-0030ADELA MLAGWA SAIDKEUZEGA KutwaMLELE DC
22PS2501001-0045ELIZABETH PAULO KAJUTIKEUZEGA KutwaMLELE DC
23PS2501001-0047GRACE JOFREY MLEWAKEUZEGA KutwaMLELE DC
24PS2501001-0064TATU WILLIAM MASANGIJAKEUZEGA KutwaMLELE DC
25PS2501001-0033ALBENTINA JOHN JOSEPHKEUZEGA KutwaMLELE DC
26PS2501001-0040DATIVA ALEX MASTERKEUZEGA KutwaMLELE DC
27PS2501001-0051JOYCE PAULO EDWARDKEUZEGA KutwaMLELE DC
28PS2501001-0058PAULINA ANTONY KONORADKEUZEGA KutwaMLELE DC
29PS2501001-0032AGNES STEPHANO SIULAKEUZEGA KutwaMLELE DC
30PS2501001-0034ALBINA ZACHARIA MBOGOKEUZEGA KutwaMLELE DC
31PS2501001-0041DOTTO ENOCK KITAMBALAKEUZEGA KutwaMLELE DC
32PS2501001-0043ELIZABETH HENERY ROBATIKEUZEGA KutwaMLELE DC
33PS2501001-0066VERONICA BARAKA SILVESTERKEUZEGA KutwaMLELE DC
34PS2501001-0002ATHANAZI SALVATORY RAPHAELMEUZEGA KutwaMLELE DC
35PS2501001-0003BENARD REVOCATUS KALUBUMEUZEGA KutwaMLELE DC
36PS2501001-0020LIBERATUS CHARLES WILLIAMMEUZEGA KutwaMLELE DC
37PS2501001-0021MASESA SHINYANGA SALUMUMEUZEGA KutwaMLELE DC
38PS2501001-0010GEORGE EVODIUS WAKIPANDAMEUZEGA KutwaMLELE DC
39PS2501001-0012ISSA JUMA KALUGULAMEUZEGA KutwaMLELE DC
40PS2501001-0027TAISON EDWARD ANDREWMEUZEGA KutwaMLELE DC
41PS2501001-0029YUMBU LUHENDE JOSEPHMEUZEGA KutwaMLELE DC
42PS2501001-0004EDWARD HAMIS JILALAMEUZEGA KutwaMLELE DC
43PS2501001-0019KELVINUS STANSLAUS JULIUSMEUZEGA KutwaMLELE DC
44PS2501001-0022MEDARD ISACK NKUMBAMEUZEGA KutwaMLELE DC
45PS2501001-0006EDWARD SELELI MAYUNGAMEUZEGA KutwaMLELE DC
46PS2501001-0017JULIUS JAPHET JULIASMEUZEGA KutwaMLELE DC
47PS2501001-0024ROBERT FESTO PIUSMEUZEGA KutwaMLELE DC
48PS2501001-0016JOSPHAT EMMANUEL PASCHALMEUZEGA KutwaMLELE DC
49PS2501001-0018JUMA ISSA JUMAMEUZEGA KutwaMLELE DC
50PS2501001-0023PETER ANISET PETROMEUZEGA KutwaMLELE DC
51PS2501001-0025SOSOMA SEME EMMANUELMEUZEGA KutwaMLELE DC
52PS2501001-0011GERVAS OSTACK SIMFUKWEMEUZEGA KutwaMLELE DC
53PS2501001-0013JOFREY HENERIKO MAGANGAMEUZEGA KutwaMLELE DC
54PS2501001-0028VICENT STANSLAUS DAUDMEUZEGA KutwaMLELE DC
55PS2501001-0001AMOS ALEXANDER MSUMENOMEUZEGA KutwaMLELE DC
56PS2501001-0008FESTO KOSMAS JOHNMEUZEGA KutwaMLELE DC
57PS2501001-0015JOSEPH WILLIAM JOFREYMEUZEGA KutwaMLELE DC
58PS2501001-0026STEPHANO JOSEPH MALILOMEUZEGA KutwaMLELE DC
59PS2501001-0007EXPERIUS FESTO MSABAHAMEUZEGA KutwaMLELE DC
60PS2501001-0009FESTO PETER KAMBIMTONIMEUZEGA KutwaMLELE DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo