OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ILELA (PS2501004)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2501004-0039MUNDE GELEZANI GWANCHELEKEILELAKutwaMLELE DC
2PS2501004-0041NGORO MADILISHA SALUMUKEILELAKutwaMLELE DC
3PS2501004-0048SKOLASTIKA MODEST KAPUFIKEILELAKutwaMLELE DC
4PS2501004-0050STELA GODWIN KIFUMBEKEILELAKutwaMLELE DC
5PS2501004-0024ELIZABETH JOSPHATH KIPENDAWATOTOKEILELAKutwaMLELE DC
6PS2501004-0043OZANA DAUD KIBIRITIKEILELAKutwaMLELE DC
7PS2501004-0044SABINA JOSEPHAT KAFUSHAKEILELAKutwaMLELE DC
8PS2501004-0034KHADIJA JUMA KHAMISKEILELAKutwaMLELE DC
9PS2501004-0036MAKIMA BUSONGO LUSAKAMILAKEILELAKutwaMLELE DC
10PS2501004-0038MELENSIANA PETER MADILISHAKEILELAKutwaMLELE DC
11PS2501004-0042NKWIMBA MADILISHA SALUMUKEILELAKutwaMLELE DC
12PS2501004-0049SOPHIA ABDALAH WILSONKEILELAKutwaMLELE DC
13PS2501004-0020ANNASTAZIA AGUSTINO ELIASKEILELAKutwaMLELE DC
14PS2501004-0033JUDITH ROBERT KAOMBWEKEILELAKutwaMLELE DC
15PS2501004-0040NEEMA GEORGE MALINGUMUKEILELAKutwaMLELE DC
16PS2501004-0047SHIJA BINZIKA SHINGISHAKEILELAKutwaMLELE DC
17PS2501004-0025ELIZABETH SHINI KASHINJEKEILELAKutwaMLELE DC
18PS2501004-0027FALIDA YASINI MAHAMUDUKEILELAKutwaMLELE DC
19PS2501004-0045SAYI LEONARD SIYABOKEILELAKutwaMLELE DC
20PS2501004-0046SESILIA JOHN MTONIKEILELAKutwaMLELE DC
21PS2501004-0032JOYCE DASTANI SHAMBWEKEILELAKutwaMLELE DC
22PS2501004-0035LEVINA PETER KIPENDAWATOTOKEILELAKutwaMLELE DC
23PS2501004-0010MASANYIWA MICHAEL PADRIMEILELAKutwaMLELE DC
24PS2501004-0012NYAMA PETER MADIRISHAMEILELAKutwaMLELE DC
25PS2501004-0006JOSEPH LWIMAGE KING'UNG'EMEILELAKutwaMLELE DC
26PS2501004-0013PAUL PETER KIPENDAWATOTOMEILELAKutwaMLELE DC
27PS2501004-0015RICHARD EDWIN CHASAMEILELAKutwaMLELE DC
28PS2501004-0017STEPHANO JOHN CHUNDAMEILELAKutwaMLELE DC
29PS2501004-0004CLEMENT EDWARD GENJAMEILELAKutwaMLELE DC
30PS2501004-0011MWINGISINA MAZOYA NDULUMEILELAKutwaMLELE DC
31PS2501004-0018THADEO VILIMUND SADALAMEILELAKutwaMLELE DC
32PS2501004-0002AGUSTINO REVOCATUS KAZEMBEMEILELAKutwaMLELE DC
33PS2501004-0007LEONAD JULIUS SONGALELIMEILELAKutwaMLELE DC
34PS2501004-0019THOBIAS HENERY MAGANGAMEILELAKutwaMLELE DC
35PS2501004-0014RAYMOND AMOSY KAOMBWEMEILELAKutwaMLELE DC
36PS2501004-0016SHUU DOTO KATAMAMEILELAKutwaMLELE DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo