OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ILANGU (PS2503010)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503010-0029FABIOLA JOEL NZINGOKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503010-0036LIVERNETH YAMUNGU ANTHONKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503010-0039OLENI MOSES NGENZILABONAKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503010-0041OLIVA PATRICE NDIKUMAGENOKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503010-0045RISA EJIDE BIGONAKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503010-0044REBEKA MUSA NTAHILAJEKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503010-0032IRENE FELIX EZEKIELKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503010-0033JENITHA FELESIANO ANDREAKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503010-0025AZUBA BELKIMAS EMMANUELKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503010-0040OLIVA GODFREY JOHNKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503010-0042PAULINA DAUDI MACHAKOKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503010-0028ESTELINE EFRAHIM YOWELKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503010-0030GENOVEVA GERALD SPRIANOKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503010-0035LINES SETH ELIASKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503010-0031HILDA JOSEPH ATHANAZKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503010-0034KULWA JACKSON PELESIKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503010-0049WITNESS NDITIJE PASCALKEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503010-0008FREDRICK JACKSON ELIASMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503010-0005ELICK ZACHARIA BAZUMBAZEMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503010-0007FARAJA FIDEL MDEBARIMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503010-0006ENOCK LEVIS BIGONAMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503010-0018MARKO TUISHIME ISAYAMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503010-0004DOTHO JACKSON PELESIMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503010-0020METHOD GERALD NYANDWIMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503010-0010IMAN OSCAR SKALIOMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503010-0019MELTHON MELICK MESHACKMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503010-0021OBOTHE JAMALI MISIGAROMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503010-0001ANOD SYLVESTA ODASMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503010-0016KIKWETE NESTORY BAGUMAKOMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503010-0017LEVIS EMMANUEL LEWIMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503010-0002BRITHON ZERA ANICETHMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503010-0003DENIS ANDREW JUVINARYMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503010-0015JULIAS EMMANUEL FABIANOMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503010-0009HOSEA NAHIMANA JOHNMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503010-0023ZAKAYO PELESI BELENAMEILANGUKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo