OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ITUNYA (PS2503017)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503017-0024ANJELINA NOEL KATAIKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503017-0042SELINA JOSEPH UMELAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503017-0043SIWEMA KAUZENI SIYAMEKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503017-0030MAGDALENA GREGORI KUPEPEWAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503017-0037REJINA PAUL MUNGOKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503017-0033MARIA ROKI KAKUSAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503017-0035NYAMIZI SUDY KULWAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503017-0034MATRIDA PETER MWENDASILAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503017-0022ALBETINA EDWARD SANGUKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503017-0029LEA KULUBONE MBIGILIKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503017-0036PRISKA JOSEPH LUKANYAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503017-0038SALOME JOSEPH MAMBWEKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503017-0045WINFRIDA LENADI WANGULAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503017-0023ANETHA SABAS KAUSKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503017-0026KURWA LUFUNGA NZUGAMAWEKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503017-0027KWANGU JINAI SAMWELIKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503017-0040SAMELA FANUEL NDAYEMEYEKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503017-0041SARAFINA GASTOR NANDIKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503017-0028KWANGU MIHAMBO JISENAKEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503017-0007HAMIS SONGOI PIUSMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503017-0010JONAS ANDREW KANENKAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503017-0005DEUS BATAZARI KAPANDILAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503017-0012LUGENDO LUSHONA OMARIMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503017-0001ALBERTO LUSIKA REVOCUTUSMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503017-0016NYALU LUDUDA LUCHOMAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503017-0018RENARD SABASI KAUSMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503017-0002CLEMENT JOHN RAPHAELMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503017-0015NUNGULA MASHALA JOSEPHMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503017-0017RAULIANO MOSHI LEMIMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503017-0020ZACHARIA GABRIEL MABANGAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503017-0004DAUD THOMAS KAGANSHAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503017-0011JOSIAS AZORI NDAYEMEYEMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503017-0013MASUMBUKO ALBERTO NGUAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503017-0008JAMES PATRICK MALINGUMUMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503017-0009JOHN EDWARD JOHNMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503017-0014NKIA JUMA NGURUMWAMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503017-0021ZENOBI BARAKA MLELEMEKAPALAMSENGAKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo