OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KALILANKULUKULU (PS2503021)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503021-0046LIGHTNESS IMANI MWAKIPAGEMEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503021-0043IRENE RICHARD SILANDAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503021-0028ALBINA WILIAM MWIGAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503021-0030ANNA ROBERT MAKALAWAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503021-0045JOYCE JISHINGISHA MAIGEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503021-0047LYDIA JOHN HAULEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503021-0033CHAUSIKU CHARLES MLELAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503021-0040HAPPY JEREMIA CHABAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503021-0054MUHOJA NG'WAGI MASELEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503021-0061SCHOLASTICA DOMINIKO JOHNKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503021-0068WINFRIDA JACOB REVOCATUSKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503021-0035ELIZABETH JAPHET DANIELKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503021-0034DINAELI JAPHET MWALUBALILEKEKOROGWE GIRLSBweni KitaifaKOROGWE TC
14PS2503021-0052MEKRIDA MARKO KASINJEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503021-0063TATU MIPAWA PIKIPIKIKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503021-0057NEEMA LINUS SALVATORYKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503021-0059PENDO BENEDICTO MWANCHESSKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503021-0056MWALU CHARLES MLELAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503021-0036EMELIANA SINDANO MAKOYEKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503021-0037FAUSTINA DAMIAN MORISKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503021-0038FAUSTINA MATEO ZACHARIAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503021-0039FAUSTINA SALVATORY CONORADKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503021-0048MAGEMA JAPHET DANIELKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503021-0049MAGRETH RAIMOND LEONARDKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503021-0067VICTORIA RICHARD MICHAELKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503021-0051MBUKE KIJA JILALAKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503021-0053MONICA ZACHARIA CHARLESKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503021-0055MWAJUMA SAID RAMADHANIKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503021-0062SHANIFA RAJABU GASPERKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503021-0069ZAINABU HARUNA HUSSENKEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503021-0006ELIAS JOHN KALILIMBIMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503021-0007FELESIAN JOHN KALILIMBIMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503021-0001AMOS MAKOYE SHIJAMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503021-0003CHARLES DAUD MBOGOMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503021-0008FRANCIS MALOLE ZUGAMAWEMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503021-0010HASAN JUMA LUGOLAMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503021-0012JEREMIA JAMES KINYOZIMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
38PS2503021-0002ANTON CHARLES KAZUNGUMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503021-0018MAULID NUNGULA JUMAMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503021-0023REVOCATUS MAKOYE SHIJAMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503021-0025SAMWEL INNOCENT CHIMBAMAWEMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503021-0027TEONEST MABALA KALIMILOMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503021-0015KAZIMILI ABELI SENYAMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
44PS2503021-0019MAYUNGA MPAGAMA KIDAIMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
45PS2503021-0022RACHA HAMIS ATHUMANMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
46PS2503021-0020OMARI ALLY OMARIMEKABUNGUKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo