OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI MISHAMO (PS2503040)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503040-0031IMAN EMILE TARASISIKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503040-0033JUNES MICKSON JACOBOKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503040-0035LILIAN MAOMBI MATHIASKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503040-0037NEEMA NELSON SALEHEKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503040-0032JULIANA JACKSON GERALDKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503040-0034LEVONA GERVAS NTAHOKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503040-0020AGNESS DANIEL NDIKUMANAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503040-0027FAIDA FARES MPAWEKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503040-0038OLIVA OMARY MSHINGOKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503040-0045YUSTA JOSEPH FELIKKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503040-0025ELIZABETH DANIEL NGUVUMALIKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503040-0026ELLA CHARLES SILASIKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503040-0039ROZI JACKSON BAHEGWAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503040-0040ROZI JOSHUA ELIAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503040-0022CHRISTINA JOHN VENASKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503040-0029HADIJA RAMADHANI JUMAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503040-0036LUCIA MORISI GIGAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503040-0043TEDDY METUSELA SETHYKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503040-0023DAINES RASTAN ZAKARIAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503040-0024EDINA JOSEPH BUKURUKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503040-0041SAYUNI BAYAGA TIBAKANDILAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503040-0042STELLA RAYMOND BASENGAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503040-0021ANUALITE JOHN ANTONKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503040-0028GRORY JACKSON MUNDUMBIKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503040-0030HEKIMA MGISHA BARAKAKEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503040-0001ABUBAKARI MSAFIRI RAMADHANMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503040-0003AJUAYE OMARY MSHINGOMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503040-0010FRENK MATHAYO MANYATIMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503040-0005DEO METUSELA SETHYMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503040-0008FELIX NZEIMAN SETHMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503040-0006ELIKANA CHARLES BULAYIMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503040-0007EZRON ANDREA YAAZIMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503040-0002AISACK ISRAEL KIPARAMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503040-0004CHARLES OSKA BUTOKIMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503040-0009FRED DAUD EDIANMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503040-0011JOFREY JAPHET ELIASMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503040-0014LUSIANO PETRO LUSIANOMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
38PS2503040-0016SADOCK RAMSO YOHANAMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503040-0012JONASI BONANE KALAMALIMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503040-0015REVOCATUS RAMSON MATHIASMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503040-0017SELEMAN YASINI MRISHOMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503040-0018SELEMANI HUSEN KUMBAKUMBAMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503040-0019YUSUPH BONIFACE MSHINGOMEMISHAMOKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo