OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI NGOMALUSAMBO (PS2503046)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503046-0037GETRUDA STANSLAUS MATONDOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503046-0039JANETH PROSPER KIZITOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503046-0054REGINA HAMIS KANGWELAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503046-0056SIDONIA EMANUEL MWANDAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503046-0038GRACE MBALAMWEZI JOHNKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503046-0055RETISIA SIMON ALPHONCEKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503046-0028ANGEL JONAS YOUNGSONKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503046-0033DOROTHEA GODFREY KAPAMAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503046-0035ESTER TITUS NOELKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503046-0058TEDY FRANK SILILOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503046-0036GEOGINA DEUS MAGANGAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503046-0043JULIANA REVOCATUS PETROKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503046-0050NOELIA BONIFAS JULIUSKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503046-0061WANDE DAUD KACHOJIKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503046-0057TATU MASAI MAGEMEKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503046-0030CHIKU BUNDALA PETERKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503046-0031CHRISTINA ERNEST CHARLESKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503046-0045KISHI MACHIA CHALYAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503046-0027ANASTAZIA DEUS CHINAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503046-0034ELIZABERTH PETRO SILILOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503046-0041JOYCE GEORGE EXSAVERYKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503046-0052REBEKA MAKOYE MADUHUKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503046-0059TINA EMANUEL ERNESTKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503046-0029BEATRICE WILBROD NOELKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503046-0032DIANA EMANUEL MSINDOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503046-0047LUSIA OPTATUS MZATULAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503046-0042JULIANA FROLENCE KATABIKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503046-0044JUSTINA JUSTIN SIKAONGAKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503046-0049MAGRETH NICAS MILAMBOKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503046-0051NOELIA CLEMENT HELMANKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503046-0053REGINA GERVAS MATHEWKEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503046-0012MASANJA NDAJI DOTOMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503046-0014MOLYA MISANGU MAHOIGAMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503046-0016PASCAL ANDREW FARUMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503046-0009ISAACK PAUL MSUMENOMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503046-0011MALIMI HOPUGENI DILANDAMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503046-0008HELMAN CLEMENT HELMANMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
38PS2503046-0010JAMES ALPHONCE DANIELMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503046-0001AMANI BAKARI MWIMBULAMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503046-0004EMANUEL EDES MSINDOMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503046-0015MUSA CLEMENT HELMANMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503046-0002DAYSON LODRICK TETEMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503046-0003EMANUEL DANIEL JACOBMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
44PS2503046-0017PASCAL MICHAEL LUNGUYAMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
45PS2503046-0006EMILY ISACK KAUZENIMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
46PS2503046-0020RAJABU NASIBU MANINGEMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
47PS2503046-0021SAKUDA MAYANDA EMANUELMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
48PS2503046-0023SYLVESTER JOHN CHRISTOPHERMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
49PS2503046-0024THOMAS PASCHAL THOMASMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
50PS2503046-0026YUNUS ALLY HUSSENMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
51PS2503046-0018PAUL STEPHANO KAJUTIMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
52PS2503046-0019PETER PATRICK LYAPINDAMEKAKOSOKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo