OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KAYENZE (PS2503050)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503050-0099STELA MASAGA SAMIKEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503050-0101SUZANA RICHARD SHIYUMBAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503050-0096SIWEMA MAYALA SHAGEMBOKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503050-0103THERESIA STIVIN MSOKWEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503050-0105ZAINABU SWEDI MALALEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503050-0097STELA CHARLES WAMBURAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503050-0104VERONIKA BONIFASI MACHIBULAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503050-0055ELEN ENES JUMAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503050-0072MAGRETH DANIEL SELEKAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503050-0089PILISTINA PETRO EMANUELKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503050-0091SAFINA NURU AMADIKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503050-0051BETISHEBA MESANGA MARWAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503050-0053EBENEZA JOSEPH ELIASKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503050-0076MAGRETHI AGOSTINO ZAKARIAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503050-0078MERESIANA ZENGO ZENGOKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503050-0056ELIZABETH EMMANUEL TUNGUKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503050-0058ESTA LENARD LUKASIKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503050-0071LEAH KAPIMBI SUBIKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503050-0073MAGRETH ELIAS MICHAELKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503050-0088PILI PAGI SHINYANGAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503050-0090REGINA LENATUS RICHARDKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503050-0048ANASTAZIA MEJA WAMAJIKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503050-0049ANJELINA JOSEPH JEMSKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503050-0063HOLO PETER MASANJAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503050-0066JOYCE MICHAEL CHARLESKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503050-0080MWANZA SAGUDA MWANZAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503050-0081NEEMA DUTI NDINGUKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503050-0050ASIA SAID HUSSEINKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503050-0054EDINA HAMIS KASOGAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503050-0079MIGU HALULA MIGUKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503050-0086NSHOMA CHARLES BUSWEUKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503050-0093SAMAKA JOSEPH MWANDUKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503050-0052DOTO PAGI PAGIKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503050-0059EVA PETRO LUCASKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503050-0070LEA LAMECK PETERKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503050-0077MARTA PAMAS SAMIKEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503050-0046AGNESS MUSA PAWAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
38PS2503050-0047AIRINE PAULO JACOBOKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503050-0064JANETH JOHN BALELEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503050-0065JENIPHA RICHARD SHIYUMBAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503050-0082NEEMA MASELE BUBIZAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503050-0060GROLIA YOHANA CHARLESKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503050-0062HELENA EMMANUEL MAGIDAKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
44PS2503050-0067KIJA WALWA BUTENEKEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
45PS2503050-0006DEUS YOHANA PIUSMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
46PS2503050-0008EDWARD SAIZI CHALYAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
47PS2503050-0021JOSEPH CLEMENT CHARLESMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
48PS2503050-0038ROBERT KAKUNGULU ANDREAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
49PS2503050-0040SAMALU JOHN ELIASMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
50PS2503050-0010EMANUEL JOSEPH MBULIMOMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
51PS2503050-0012EZEKIEL THOBIAS MAKEBOMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
52PS2503050-0017JACKSON JONAS MARWAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
53PS2503050-0019JAMES SAMWELI CHAINAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
54PS2503050-0044WILBROAD CHARLES PESAMBILIMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
55PS2503050-0005DAUDI NKWABI MAGINAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
56PS2503050-0007DOTTO ZENGO DOTTOMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
57PS2503050-0024MARCO MATHIAS HUBAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
58PS2503050-0039RUBENI SAMBU PETROMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
59PS2503050-0013FRANK JANIGAYA BINZAGILAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
60PS2503050-0016HAMIS KULWA JUMAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
61PS2503050-0030NDAKI ROBERT ROBATIMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
62PS2503050-0031NTINIKA GANOGA MBOJEMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
63PS2503050-0004CHRISTOPHA SHEREMBI NYANDAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
64PS2503050-0011EMMANUEL BONIFACE MAJUBULAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
65PS2503050-0018JAMES JOHN NKUMBULAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
66PS2503050-0025MASANJA CHARLES MRICHAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
67PS2503050-0029NDAKI PAGI SHINYANGAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
68PS2503050-0036PETRO ROBERT ROBATIMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
69PS2503050-0002ALI SWEDI MALALEMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
70PS2503050-0009ELASTO PAMASI SAMIKEMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
71PS2503050-0020JELADI PAULO JOHNMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
72PS2503050-0027MECKLINE REUBEN RICHARDMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
73PS2503050-0014FRED MASHAKA ENOSMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
74PS2503050-0015FRENK JOSEPH CHARLESMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
75PS2503050-0032OSCAR GEOFREY SALVATORYMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
76PS2503050-0003AMOSI SHIGU NGOKOMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
77PS2503050-0026MAYUNGA TANGANYIKA MIKUMULAMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
78PS2503050-0028MIKAEL MALALE MIKAELMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
79PS2503050-0037RAYMOUND MUSA ELIASMEILANDAMILUMBAKutwaTANGANYIKA DC
80PS2503050-0001ADAM MEJA WAMAJIMEKANTALAMBABweni KitaifaSUMBAWANGA MC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo