OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI ITETEMYA (PS2503053)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503053-0042MWAMBA MBOGO KULYABYAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503053-0046NEEMA LUSHINGE MAJALIWAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503053-0059UGUMBA LUHENDE CHARLESKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503053-0060VELONICAL MASANJA NTULAGUTAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503053-0037MBUKE LAZIMA JILOMBAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503053-0052SAYI HOYANGA KALELEMAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503053-0054SAYI MAHENGA SAKULAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503053-0034LUSIA MALONGO ERASTOKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503053-0051SADO LAZIMA JILOMBAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503053-0053SAYI LYAGWA LUMONDYAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503053-0029JOSELINE PIMILE NSHIMBAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503053-0044NEEMA IGILU ZAGAMBAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503053-0061WANDE LAZIMA JILOMBAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503053-0062WILE NDALI MAHEGAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503053-0039MILEMBE KIGANZA KULWAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503053-0041MWALU HOYANGA KALELEMAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503053-0050REHEMA NCHEYE KASANDIKOKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503053-0023ABIDA BASHIRI MNDAMBEKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503053-0025FRAZIA JAMES JOHNKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503053-0030KABULA DOTO MWENYEJIKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503053-0055SHINJE DANIEL SAGUDAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503053-0040MPELWA ZAKARIA CHARLESKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503053-0047NKAMBA MAIGE JILALAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503053-0058TATU SHABANI JUMAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503053-0065ZILIPA MAYALA SHINIKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503053-0024ANETH JAMES JOHNKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503053-0031KUNDI YUMBU SAMWELKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503053-0038MIJA SHONO BULAYAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503053-0049REGINA ANDREA NUHIKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503053-0056SUZANA MASALU LUFUNGULAKEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503053-0003AYUBU IBRAHIMU KALEMBWEMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503053-0005CHRISTIAN CHARLES GOMBACHEOMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503053-0001ADREA MASUNGA GASANZUMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503053-0008EVANSI ENOCK LEMIMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503053-0010JOSEPH NYUMA BUPUMULAMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503053-0004BUSIA HENRIKO BUSIAMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
37PS2503053-0006COLLINS BIKAYAMBA KALUNDAMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
38PS2503053-0007EDWARD EDWIN EDWARDMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503053-0002AMOSI JOSEPH OKULEMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503053-0018MICHAEL EMILY DAUDMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503053-0020SITA SAMA HANGAMUMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503053-0017MAYALA ABEL TANUMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503053-0021YOHANA MASELE ENOCKMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
44PS2503053-0012KICHIBA MALUGU CHAMBULIMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
45PS2503053-0014LAMECK LUGONDA MARTINMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
46PS2503053-0015LENARD EDGAR KAZIWENIMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
47PS2503053-0022YUSUPH ISAYA HUSEINMEKAREMAKutwaTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo