OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI IMALAUPINA (PS2503061)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2503061-0037HAPINES KUSHAHA MBOJEKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
2PS2503061-0054SHIJA SINGU LUHENDEKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
3PS2503061-0034ELIZABETH RICHARD KABUKAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
4PS2503061-0032ASHURA SALEHE RAMADHANIKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
5PS2503061-0046NGOLO MADAHA MALONGOKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
6PS2503061-0047MWALU HUSENI KESHIKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
7PS2503061-0036GRACE CLEMENT FRANCISKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
8PS2503061-0043MARTHA KIJA KONDELAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
9PS2503061-0050RAHEL JONAS BUSHEMELKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
10PS2503061-0042MAGRETH MASOTA NCHEYEKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
11PS2503061-0044MARY MASANGANYA LUBEJAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
12PS2503061-0049PILI FRANCISCO ALEXKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
13PS2503061-0031AGNES HAMIS BUDEBAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
14PS2503061-0048PAGI SHIJA NYEMBEKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
15PS2503061-0033DOTO DUBA MASUNGAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
16PS2503061-0035FLORA ELIAS PETROKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
17PS2503061-0038HAPNES PETER JAMESKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
18PS2503061-0040KUNDI MABULA MADILISHAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
19PS2503061-0053SHIJA MAGEMA NANDIKOKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
20PS2503061-0055MASUNGWA SAKALA NINDWAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
21PS2503061-0057VERONICA NUNGULA EMBATAKESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
22PS2503061-0003CLEMENT NDUGU SHIMBAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
23PS2503061-0020PASCHAL MABALA NDELEMAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
24PS2503061-0022PAULO NJILE JUMAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
25PS2503061-0002CHRISTOPHER SUNGI MUSAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
26PS2503061-0009LWELWE MILINDE ING'OMBEMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
27PS2503061-0016MWANZA SAMWEL MASUNGAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
28PS2503061-0027SAMSONI MAHELA PAGUMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
29PS2503061-0014MUSA MAJINJI SENGELEMAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
30PS2503061-0015MWANDU JAMES NZINZAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
31PS2503061-0029YOHANA SIMON NONIMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
32PS2503061-0007JUMA MATHIAS MASUBATAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
33PS2503061-0011MASUMBUKO ZENZE SENIMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
34PS2503061-0018NGUSA KIJA MATANGAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
35PS2503061-0025RICHARD JUMANNE ADAMUMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
36PS2503061-0005FRANK JOHN LUGWISHAMEKABUNGUShule TeuleTANGANYIKA DC
37PS2503061-0028SIMONI KAZIMILY PIUSMEKABUNGUShule TeuleTANGANYIKA DC
38PS2503061-0008KULWA DUBA MASUNGAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
39PS2503061-0010MADINDA AMOS KASHINJEMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
40PS2503061-0017NH'WAYA LWELWE MATANGAJOMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
41PS2503061-0019NTEMI SALEHE HAMISIMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
42PS2503061-0012MAZIKU SALAMBA MANYANDAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
43PS2503061-0013MOSES ROBATI NYANDAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
44PS2503061-0024PIUS MOHAMEDI ISSAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
45PS2503061-0026SAIDA MAYOGU KAYUNGILOMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
46PS2503061-0004EMMANUEL CLEMENT FRANCISMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
47PS2503061-0006JAPHET JOHN EMANUELMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
48PS2503061-0021PASCHARY PETER LUKANGILAMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
49PS2503061-0023PHILIMONI WISHI PHILIMONIMESIBWESAKutwaTANGANYIKA DC
50PS2503061-0001BARAKA EMANUEL SAHANMEKABUNGUShule TeuleTANGANYIKA DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo