OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA




WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA
KWA MWAKA 2024

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MSINGI KANINDI (PS2505008)


Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo
1PS2505008-0036DEZOLATA LUKAS ALISENIKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
2PS2505008-0030ANA KATUMBO NSUMBAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
3PS2505008-0053MWASHI PAUL NKANDAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
4PS2505008-0054MWASI JOAKIMU KAZILAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
5PS2505008-0068YUNICY ABASI BRASHIKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
6PS2505008-0028AGNES DEUS KASAMYAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
7PS2505008-0043JESCA PASCHAL LANGULAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
8PS2505008-0045KABULA SOLLO GEORGEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
9PS2505008-0060PENDO SIMON MAYALAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
10PS2505008-0027ADELA SALI WALIKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
11PS2505008-0029AGNES THOMAS NYAMBAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
12PS2505008-0044JESTINA JEMSI BENARDKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
13PS2505008-0046KASHINJE PAUL PAMBEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
14PS2505008-0061PILI NYOROBI MBOJEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
15PS2505008-0063RODA JACOBO LUKASKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
16PS2505008-0037ELENIA JIHULYA DOTOKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
17PS2505008-0038ELIZABETH REUBEN JOSEPHKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
18PS2505008-0051MILEMBE SAMORA LUTEMAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
19PS2505008-0052MWALU KULWA MITI YA PWANIKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
20PS2505008-0031ANASTAZIA MICHAEL BUNATOKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
21PS2505008-0033BETHANIA PAUL MPEMBAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
22PS2505008-0042JESCA CHARLES MINYEMBEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
23PS2505008-0065SIYAWEZI MUSA JOSEPHKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
24PS2505008-0047MARIAMU ANDREW EDWARDKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
25PS2505008-0049MELESIANA KASUMBA FAUSTINIKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
26PS2505008-0056NELA GEORGE KAWEZYAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
27PS2505008-0058NOWELIA JASTINI GELESHAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
28PS2505008-0032ASTELIA MABULA PELEKAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
29PS2505008-0050MELIDA JEMSI LANGULAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
30PS2505008-0064ROSA FOCUS KACHETEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
31PS2505008-0034CARENI DICKSON MWASHAMBWAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
32PS2505008-0041HAPPINESS JUMA BUNDALAKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
33PS2505008-0066TATU JACOBO MASALIKEKEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
34PS2505008-0003CLIFORD EMARON SOGOYEMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
35PS2505008-0004DAUDI TUMAINI BASALIMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
36PS2505008-0001ANDREW MIKA NZALAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
37PS2505008-0002ANODI MAKUNGWA PIGANGOMAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
38PS2505008-0007EMANUEL JOHN SINZAGEMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
39PS2505008-0006DOMINO EMMANUEL MIHOGOMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
40PS2505008-0008EMMANUEL MASHAKA DOGANMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
41PS2505008-0018MUSSA DATANI MAYUNGAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
42PS2505008-0021RAMADHANI JILALA MAKOYEMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
43PS2505008-0023SIMON PATRICK KAJEMAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
44PS2505008-0011GIDION MADAHA EMMANUELMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
45PS2505008-0013JOSEPH ELIAS KAZILAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
46PS2505008-0026YOHANA RICHARD MPEPOMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
47PS2505008-0010FRANK FILIBETH CHOMAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
48PS2505008-0012GIDION PHILIPO LUKENEJOMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
49PS2505008-0019MUSSA KULWA MATONDOMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
50PS2505008-0020NICOLAUS HAMIS PAULOMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
51PS2505008-0015LAMLES CHARLES KATEGAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
52PS2505008-0017MICHAEL KIKAMBA JERADIMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
53PS2505008-0022RICHARD MIHAMBO EMMANUELMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
54PS2505008-0024SIMONI ELIAS NGOSHAMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
55PS2505008-0014JOSHUA PAUL KALELEMEMAMBAKutwaMPIMBWE DC
Na.Namba ya MtihaniJina la MwanafunziJinsiAmechaguliwa kwendaAinaWilaya Shule Ilipo