HALMASHAURI YA MANISPAA MOSHI.
SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI.

S.L.P3014,  Simu 0755011478, Tovuti: https://moshitechnical.weebly.com/ Barua pepe:moshitechnical63@gmail.com Instagaram:_moshitech

Kumb. Na
Jina la Mwanafunzi (Kama yanavyoonekana kwenye matokeo ya darasa la saba): Jinsi: ( Weka \/panapohusika ME KE
S.L.P

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI
ILIYOPO MANISPAA YA MOSHI MKOA WA KILIMANJARO
(JOINING INSTRUCTION)

1. Tunafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na Kidato cha kwanza Mwaka 2024 hapa Shule ya
Sekondari Ufundi Moshi. Shule hii ni ya bweni na mchanganyiko wa (wavulana na wasichana) na iko kilometa
tano kutoka Moshi Mjini kando ya barabara Kuu ya Moshi-Arusha.

Usafiri wa magari madogo hiace/daladala unapatikana kwa nauli ya Tsh 500/= na kwa taxi ni wastani wa Tsh
5000/=. Bajaji ya kukodi ni Tsh 4000/=

Wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache waliobahatika kuchaguliwa kuendelea na masomo ya sekondari
hivyo unatakiwa kuwajibika kikamilifu katika kutekeleza maagizo yote kwa Busara, Hekima, Utii na Uaminifu.
Shule itafunguliwa tarche 08/01/2024 na unatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 07/01/2024 kabla ya saa kumi na mbili
jioni.

Unatakiwa kugharamia safari ya kuja shuleni na pia uhakikishe una nauli ya kurudi nyumbani wakati shule
itakapofungwa mwishoni mwa kila muhula.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:
A. SARE YA SHULE:
Mzazi anatakiwa kumnunulia mwanae sare ya shule Kama ifuatavyo:
@) WASICHANA;

1.Sketi mbili za DAMU YA MZEE (MAROON,Grade one). Sketi ziwe na Marinda 16 (nane kila
upande) yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe ndefu zinazofika kwenye vifundo vya miguu.

2.Shati mbili nyeupe aina ya tomato za mikono mifupi

3.Tai ya rangi ya Damu Ya Mzee (Maroon) yenye mistari myeupe

Kwa wanafunzi wasichana wa Kiislamu wanapaswa kuwa na: -

4. Sketi 2 za DAMU YA MZEE (MAROON, Grade one) ndefu zinazofika katika vifundo vya miguu,
zenye marinda tajwa hapo juu.

5. Ushungi 2 nyeupe ziwe pana, ndefu na zinazofunika kifua. Ushungi hazipaswi kufunika viganja vya
mikono, zisifunike uso pia zisiwe vyepesi na wala visiwe na urembo wowote.

6. Blauzi (Nusu Kanzu) 2 nyeupe za mikono mirefu zisizofunika viganja vya mikono, ziwe pana isibane,
pia iwe ndefu inayoishia juu ya magoti, isiwe kama gauni na isiwe nyepesi.
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WAVULANA;

1. Suruali 2 za DAMU YA MZEE (MAROON, Grade one) zisiwe za kubana (vibamba) na ziwe na
marinda mawili na upana wa inchi 18

2. Mkanda mweusi usiwe mpana sana wala usiwe na bakoli/chata kubwa ya kubandika.

(98]

Shati mbili nyeupe aina ya tomato za mikono mifupi
4. Taiyarangi ya Damu Ya Mzee (Maroon) yenye mistari myeupe

hitaji ya Pamoja

Madaftari 18 makubwa (Counter) Quire 2 au Zaidi.

Begi la kubebea madaftari (SCHOOL BAG) Liwe na mikanda ya kuvaa mgongoni. Lisiwe la plastiki/nailoni wala
lenye maandishi makubwa au picha.

Kompasi (Mathematical set).

Kalamu, Penseli, rula, kifutio vya kutosha.

KAMUSI (English/Swahili au English/English) kila mwanafunzi anatakiwa kuja na kamusi yake.

RIM 1 ya karatasi nyeupe A4 kwa ajili ya kuchapishia mitihani na RIM 1 ya karatasi zenye mistari (rulled
paper) kwa ajili ya kujibia mitihani.

Fagio la chelewa lenye mpini mrefu

Squizer (mopper)

Jembe 1 wote

. Panga 1 (wavulana)
. Fagio 1 la kufuta buibui (wasichana)
. ‘Over-Coat’ moja la rangi ya Dark blue yanapatikana shuleni kwa bei ya TShs elfu thelathini (30,000/=).

. Soksi nyeupe jozi 2 au zaidi
. Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na kisigino kirefu wala kuchongoka mbele. Lazima viwe vya kufunga

kwa kamba

Sweta 1 au zaidi la mikono mirefu ya rangi ya Damu ya mzee (Maroon) yenye shingo ya V.

Tisheti 2 Damu ya mzee (Maroon) na zisiwe na maandishi au chata yoyote.

Track suti ya rangi ya Damu ya mzee (Maroon)

Tisheti zenye nembo ya shule zinapatikana shuleni (Ofisi ya malezi) na utaruhusiwa kuivaa ndani na nje ya shule,
Gharama yake ni Tsh. 12,000/=.

Malapa kwa ajili ya kuogea

Sandles za rangi nyeusi kwa ajili ya kushindia nje ya darasa.

Saa ya mkononi kwa ajili ya kutunza muda

Kikokotoo (Calculator) casio yenye f(x) 991

N.B: Baadhi ya vifaa kama vile, madaftari, kompasi na lab coat vinapatikana kwenye maduka
yanayopatikana jirani na shule.

B. MAVAZI YA KUSHINDIA (SHAMBA DRESS) NA MICHEZO;

(i) WASICHANA;
1. Sketi 2 nyeusi ziwe na marinda 16 (nane kila upande) yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe ndefu za
kufunika vifundo vya miguu.

2. Kwa wasichana wa kiislamu, hijab zinapaswa kuwa na rangi nyeusi zinazofunika kifua na zisiwe na
urembo wowote.

(ii) WAVULANA;
1. Suruali 2 nyeusi zenye marinda mawili, iwe ndefu na isiwe ya kubana (Kibamba)

(iii) NGUO ZA MICHEZO KWA WAVULANA NA WASICHANA:
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Raba, bukta na T-shirt zenye rangi ya Damu ya mzee(Maroon) na Raba nyeusi za michezo.
NB; wanafunzi haruhusiwi kuja na nguo za aina nyingine tofauti na zilizotajwa
hapo juu. Akikutwa nazo atawajibishwa.

C. MAHITAJI MENGINE:
1. Gododro la Sponji Lenye Ukubwa Wa Futi 212X6.

Shuka 2 za rangi ya bluu bahari (light blue). kwa wavulana na rangi ya pink kwa wasichana.

Mto na foronya 2 za rangi inayofanana na shuka
Chandarua kwa ajili ya kuzuia mbu.

Blanketi moja

Bakuli, sahani, kikombe na kijiko (Visiwe vya plastic)

N kAW

Ndoo mbili za maji kwa ajili ya kuogea na matumizi mengine.
8. Sanduku moja imara la bati la kuhifadhia vitu vyako.

9. Vifaa kwa ajili ya usafi wa mwili (dawa ya meno, sabuni ya kuogea, mswaki, rangi ya viatu, brashi, taulo
n.k).

10. Nguo za ndani za kutosha.
11.  Taulo maalumu (pedi) kwa wasichana.
12.  Picha 2- passport size iliyopigwa hivi karibuni (Kwa Shati Jeupe).

13. Tunashauri kwa mzazi yeyote mwenye uwezo amnunulie mwanaye vitabu vya masomo vya kidato cha
kwanza hasa masomo 7 ya msingi.

“kwa mwanafunzi mwenye ulemavu wanaotumia vifaa maalumu (wheelchair, magongo, vifaa vya chooni
n.k ) ahakikishe anakuja navyo ili kumsaidia

D. VIFAA VYA DARASANL

VIAMBATISHO VYA KUREJESHA SHULENI.
Mwanafunzi anatakiwa akamilishe/ajaze fomu zifuatazo ambazo baadhi zimeambatanishwa.

1. Fomu ya kupimwa afya. (Medical Examination form). Iwe imejazwa na daktari wa
ngazi ya wilaya au Zaidi (sio zahanati au kituo cha afya) na iwe ni hospitali ya serikali.
2. Nakala (photocopy) ya cheti cha kuzaliwa

3. Fomu ya taarifa binafsi. (ijazwe na mzazi/mlezi)
4. Fomu ya kukubali kutii Sheria za shule. “mwanafunzi ahakikishe amezisoma kwa makini na kuzielewa
akiwa na mzazi/mlezi wake.”
5. Fomu yenye majina, namba za simu na picha (passport size) 4 za wazazi/ ndugu au jamaa wa karibu
wanaoweza kumtembelea au kuitwa shuleni panapotokea tatizo (ziwe zimebandikwa)

6. Uje nahii ‘Joining Instruction’ ikiwa na kurasa zote kumi (10) ukiwa umekamilisha vitu vyote ikiwa ni pamoja
na kuzaja kwa usahihi fomu zilizoambatanishwa.

E. BIMA YA AFYA

Kila mwanafunzi aje na BIMA YA AFYA yenye uwezo wa kupata huduma mahali popote au fedha kiasi cha
Tsh.50,400/ ili kukata bima kwa utaratibu wa NHIF (Hii ni muhimu sana)
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4. MUHIMU.

o

O O O o

Wazazi/walezi na ndugu wengine wanaweza kumtembelea mwanafunzi Jumapili ya Kwanza ya Mwezi
Kuanzia Saa Nne Asubuhi Hadi Saa Kumi Jioni.Mgeni yeyote hataruhusiwa kwenda maeneo ya
mabweni wala kumletea vyakula mwanafunzi.

Kukiwa na dharura ambayo inamlazimu mzazi/mlezi aje shuleni siku tofauti, dharura hiyo itashughulikiwa
na ofisi ya mkuu wa shule.

Endapo itatokea tatizo la msiba, mwanafunzi ataruhusiwa kuhudhuria mazishi ya Baba Mzazi, Mama
Mzazi, Kaka au Dada wa kuzaliwa pamoja tu.

Mwanafunzi atapokelewa shuleni akiwa amevaa sare za shule na si vinginevyo. (haruhusiwi kuja akiwa
amevaa nguo za nyumbani.

Shule hii ni ya serikali, haina dini maalum na inazingatia katiba na sheria za nchi kuhusu uhuru wa
kuabudu. Wanafunzi huruhusiwa kwenda sehemu za ibada kulingana na Imani zao kwa kufuata utaratibu
uliowekwa na shule. Wanafunzi hawaruhusiwi kuanzisha ratiba yao ya kuabudu katikati ya vipindi na
ratiba nyingine za shule. Tofauti na hapo mzazi /Mlezi anashauriwa kumtafutia mwanae shule ya binafsi
inayoendeshwa kwa misingi ya dini.Mwanafunzi haruhusiwi kubadilisha dini hapa shuleni

Mwanafunzi aje na fedha ya matumizi (pocket money) ambayo itatunzwa kwa mhasibu wa shule na
kupewa kidogo kwa kusaini kadri atakavyokuwa anahitaji. Mzazi/Mlezi anaweza kumtumia mwanae
fedha kwa njia ya M PESA kwa kutumia namba ya shule 0755011478. Aidha kabla au mara baada ya
kutuma, mzazi /mlezi atatakiwa kutuma ujumbe wa simu (meseji) kutoa taarifa akitaja jina na kidato cha
mwanae anayemtumia fedha na kiasi cha fedha alichotuma. Mwanafunzi haruhusiwi kukaa na fedha
Zaidi ya Tsh.5,000 bwenini.

5. KIKAO CHA WAZAZI

Kutakua na kikao cha wazazi kitakachofanyika tarehe 25/01/2023 Kuanzia Saa Tatu Asubuhi. Lengo la vikao
hivyo ni kumpa mzazi fursa kuona shule ya mwanae anayosoma na kujua mipango na maendeleo ya shule
hususan jinsi ya kukuza taaluma na nidhamu ya wanafunzi. Uongozi wa shule unategemea pia michango ya
mawazo ya wazazi jinsi ya kutatua changamoto zilizopo shuleni ili kuifanya iwe bora Zaidi.Hii fursa ni adhimu
sana kwa sababu hufanyika mara moja tu kwa mwaka. Tafadhali mzazi jiandae kwa vikao hivyo. Mzazi
atatumiwa barua ya mwaliko wakati mwanafunzi atakaporudi nyumbani wakati wa likizo kubwa ya mwezi
juni.

6. TAHADHARI:
Tunza fedha na vifaa vyako uwapo safarini. Epuka kupokea vyakula kutoka kwa mtu usiyemfahamu.

Nakutakia Safari njema na

SHERIA, KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE.

Sheria, kanuni, na taratibu za Shule zimewekwa kwa lengo la kumwezesha mwanafunzi kuelimika na kumaliza
elimu yake kwa utulivu na mafanikio makubwa. Hatua kali zitachukuliwa dhidi ya mwanafunzi atakayevunja
sheria, kanuni na taratibu hizo kwa makusudi. Hatua hizo ni pamoja adhabu ndogondogo shuleni, kusimamishwa
shule na au kufukuzwa shule kulingana na uzito wa kosa. Hivyo ni vyema kila mwanafunzi afuate sheria, kanuni
na taratibu hizo kwa kutumia hekima, akili, bidii, utii busara na uaminifu ili kuepukana na uvunjifu wa sheria,

kanuni,

na taratibu za shule usiokuwa wa lazima.

1. HESHIMA, USAFI NA UTUNZAJI WA MALI YA UMMA.

Kila mwanafunzi anatakiwa

(1)

(1)
(iii)

Kuheshimu walimu na wafanyakazi wote, wanafunzi wenzake na wanajumuiya
wote.

Kushiriki katika kazi mbalimbali za shule.

Kuheshimu ratiba nzima ya shule

(iv) Kila mwanafunzi atapangiwa eneo lake la kufanyia usafi kila siku na pia atakuwa na zamu ya kudeki darasa,
bwalo la chakula, vyoo, na bweni lake na atatakiwa kufanya usafi kwa wakati uliopangwa.
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(v) Kila mwanafunzi atatakiwa kuvaa sare rasmi ya shule wakati wote anapotakiwa na awe tayari kwa ukaguzi
wakati wowote.

(vi) Kila mwanafunzi anatakiwa kutunza mali zote zilizopo shuleni. Mwanafunzi atakaye haribu au kupoteza mali
ya shule kwa makusudi au uzembe atawajibika kulipia uharibifu au upotevu huo.

Mwanafunzi haruhusiwi: -

(a) Kuvuta sigara, bangi wala madawa ya kulevya

(b) Kufuga kucha, nywele wala ndevu

(c) Kuvaa mavazi yasiyo na heshima kama sketi fupi au suruali ya kubana

(d) Kugombana

() Kutukana au kutoa lugha za matusi kwa mtu yeyote

(f) Kunyoa nywele, mitindo ya kihuni kwa mfano kipara, panki/kiduku au kusuka
(g) Kutoka nje ya mipaka ya shule bila ruhusa ya mwalimu

(h) Kupaka kucha rangi au kutia nywele dawa

(1) Kupaka lipstick au kutinda nyusi na kupaka wanja.

2. MAHUDHURIO.
Kila mwanafunzi anatakiwa kuhudhuria:
(i). Vipindi vyote vya masomo ya darasani na vya nje ya darasa.
(i1). Miito na mikutano yote k.m. Roll Calls
(iii). Kutunza muda wa ratiba nzima ya shule.
(iv). Kufanya maandalio ya jioni (preparation)
(v). Kufanya majaribio na mitihani yote atakayopewa. Akiacha kufanya mtihani/jaribio atahesabiwa

kutumia rasilmali za shule vibaya na hivyo atapaswa alipe “ream” moja ya karatasi kwa kila
mtihani aliokosa bila sababu za msingi.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI

1= W .
P.S. MWANGA
MKUU WA SHULE

WKOE WA sSHULS
st KONDARI 1 el MOSER

A -
BEULE YA S e — MOSHL
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3. MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

(i) Wizi

(i1) Uasherati na ushoga.

(i11)  Matumizi ya kilevi cha aina yeyote.

(iv)  Uvutaji wa bangi na madawa mengine ya kulevya
v) Ubakaji na ulawiti

(vi)  Makosa ya jinai

(vil)  Kupiga au kupigana

(viii)  Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(ixX)  Kudharau Bendera ya Taifa

(x) Kuoa au kuolewa

(xi)  Kumpa mimba msichana/mwanamke

(xii)  Kutohudhuria vipindi vya masomo bila sababu ya msingi.
(xiii) Kukataa adhabu

(xiv) Kunyanyasa wanafunzi wengine

(xv)  Kulala nje ya shule bila ruhusa maalumu

(xvi) Kuanzisha, kuhamasisha, au kushiriki mgomo na vitendo vya uvunjifu wa amani, fujo au kufanya
maandamano yasiyokuwa halali/kibali.

(xvil) Kumiliki simu ya mkononi, radio, ipad au camera.
(xviil) Kupata ujauzito (wasichana watapimwa ujauzito mara kwa mara)
(xix)  Kutoa au kushiriki kutoa mimba

(B) MAKOSA MENGINE.

4.

1.

ii.

Hairuhusiwi kwenda kwenye nyumba za walimu/wafanyakazi bila ruhusa.
Hairuhusiwi kutoka nje ya shule bila sare na ‘gate pass’

Hairuhusiwi kuingia katika vilabu vya pombe na baa au ‘night clubs’ ¢ Hairuhusiwi kuvaa makoti
makubwa, makofia (Boshoro) au mitandio.

Haituhusiwi kuvaa pete, bangili, hereni, mikufu au kidani.

Hairuhusiwi kumpeleka mgeni yeyote bwenini aua kumruhusu kulala bwenini.

Hauruhusiwi kwenda na chakula bwenini

Hauruhusiwi kwenda na ndala/yeboyebo bwaloni

MABWENI:
Wanafunzi hawaruhusiwi kupika mabwenini au sehemu yoyote ile, kutumia pasi za umeme mabwenini au kuwa na
‘heater’. Pia hawaruhusiwi kuunganisha umeme au kutengeneza unapokuwa na hitilafu.

5. MATIBABU:

1il.

1v.

Vi.

Wagonjwa wanatakiwa kufuata ratiba iliyowekwa ya huduma ya Zahanati ya shule ili kuepuka usumbufu
usiokuwa wa lazima.

Itokeapo dharura ya ugonjwa wakati wa masomo, itamlazimu mwanafunzi kupata kibali cha maandishi cha
mwalimu wake ili aweze kutibiwa zahanati.

Ili kuweza kutibiwa katika hospitali ya Wilaya au Mkoa, mwanafunzi anatakiwa aruhusiwe na Mganga/nesi
wa shule na pia kuomba ruhusa kwa mwalimu wa zamu.

Kama mwanafunzi amelazwa hospitali ni lazima arudi shuleni mara tu baada ya kuruhusiwa kutoka hospitalini
na kuripoti kwa Mkuu wa shule.

Shule haina utaratibu wa kuwapa wanafunzi vyakula maalumu (special or light diet) wazazi/walezi wana
jukumu la kuona ni jinsi gani watoto wao wenye mahitaji maalumu ya vyakula watakavyohudumiwa.

Mwanafunzi awe na daftari dogo kwa ajili ya matibabu katika zahanati ya shule.
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FOMU YA KUKUBALI SHERIA ZA SHULE.
JINA LA MWANAFUNZI:
TAREHE YA KUZALIWA:
JINA LA MZAZI/MLEZI:
UHUSIANO:
KAZI YA MZAZI/MLEZI:

KIAPO CHA UTII:
MIMI (Jina la mwanafunzi)
Nikiwa mwanafunzi wa Shule hii nakubali kuwa, Umma wa Nchi hii ya Tanzania ndiyo ulionipa nafasi hii maalumu
ya masomo, ili nimalizapo niweze kuitumikia Nchi yangu kwa nguvu zangu zote na kwa uadilifu. Ninaahidi kwa
kipindi chote nitakachokuwa katika shule hii nitakuwa mtiifu, sitoshiriki katika mgomo, fujo wala makosa ya jinai.
Nitalinda amani na utulivu wa shule kwa njia zozote ikiwemo kutoa taarifa kwa uongozi wa shule kuhusu jambo lolote
linaloashiria uvunjifu wa amani shuleni.

Ninajua kuwa serikali inatumia raslimali zake nyingi kugharamia elimu yangu na mimi ninaahidi kuwa masuala ya
taaluma nitayapa kipaumbele cha kwanza ikiwa ni pamoja na kuwaheshimu walimu, wafanyakazi wasio walimu, na
wanafunzi wenzangu wote na kuhudhuria vipindi vyote darasani.

Nikiwa na malalamiko au maoni yeyote nitayafikisha kwa uongozi wa shule kwa kufuata utaratibu uliowekwa.

Tarehe Sahihi

KIAPO CHA MZAZI/MLEZI.

Mimi mzazi/mlezi wa (jina la mwanafunzi)

Ninakiri kuwa nimesoma, nimeelewa na ninakubaliana na sheria, kanuni, na taratibu zote zilizoainishwa za kujiunga
na shule hii, na pale mwanangu atakapozikiuka hatua stahiki za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Sahihi Tarehe
FOMU YA TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI

SEHEMU A:
1. Jina (Majina [ ]
Matatu):

2. Tarehe ya kuzaliwa

3. Utaifa [ ] Mkoa [ ]
Wilaya [ ] Kabila [ ]

4. Taarifa ya kubaini wanafunzi Yatima
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Weka alama ya vema (V') panapohusika.
(1) Baba na Mama wote walikwishafariki
(i)  Baba yupo, Mama alikwishafariki

(ii1)  Mama yupo Baba alikwishafariki

JUUU

(iv)  Baba na mama wote wapo

5.  Jinala Baba/Mlezi [
Kazi yake [ ] Anwani ya Baba/Mlezi[

Namba ya simu ya Baba/Mlezi [

6. Jina la Mama/Mlezi [

Kazi yake [ ] Anwani ya Mama/Mlezi [

)
]
]
Anwani ya anakofanyia kazi | ]
]
]
]

Namba ya simu ya Mama/Mlezi [

Anwani ya anakofanyia kazi Je, wazazi wako wanaishi pamoja? (#eka  panapohusiky Ndiyo C]HapanaC]

7. Dini yako [ ] Dhehebu[ ]

8. Taarifa za maendeleo shuleni zitumwe kwa nani?

Jina [ ] Anwani yake [ ]

TAARIFA KUHUSU SHULE ANAYOTOKA MWANAFUNZI:
9.  Jina la shule ya msingi/sekondari uliyosoma: [
Jina la Mwl Mkuu/Mkuu wa Shule hiyo:

Anwani ya shule hiyo ni

[
[
Namba ya simu ya Mkuu wa shule [
Uliyotoka [

Namba uliyofanyia mtihani (Index No

Page 8 of 10



ORODHA YA NDUGU/JAMAA WA MWANAFUNZI:

Fomu hii ijazwe na kila mzazi wa mwanafunzi akitoa maelezo sahihi ya Ndugu Jamaa zake watano watakaompa
mtoto wake huduma mbalimbali wakati akiwepo hapa shuleni. Watakaoorodheshwa ndio pekee watapata ridhaa ya
kushughulikia masuala ya mwanafunzi awapo shuleni hususani yanapotokea matatizo ya kinidhamu.

PICHA
S/N JINA LA MNAVYOHUSIANA ANWANI YAKE NA (PASPORT SIZE)
NDUGU/JAMAA NAMBA YAKE YA SIMU ZA
WAZAZI1/
NDUGU/JAMAA
1
2
3
4

NATHIBITISHA KUWA TAARIFA HII NI SAHIHI:
Sahihi ya Mzazi/Mlezi

Sahihi ya Mwanafunzi

Tarehe
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MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL MEDICAL EXAMINATION FORM.

To be completed by a Medical Officer (Government hospital)

BLOOD COUNT

LT B 3416 AV 4 U7
STOOL EXAMINATION. ... ottt e e e e e et e e e e ettt e e e e
[0 3 A AN B ] S T PP
I N = 0050 N 2

I 2 1

Infections; chronic or family diSEASES GLC. ... . .iiuieri ittt et e e et re e e e

Please certify that the above is fit to be enrolled at Moshi Technical Secondary School

I e 4 11D ¢

LD To] a4 15 10 ) o U

] 7215 (o) WA

NB.TO MEDICAL OFFICER: At the time of examination please TREAT the individual for any Ailment you note.
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