BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101001 - BANGATA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101001-0042 MAGRETH JOSEPH AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
2PS0101001-0039 JAQLINE EDWALD ALPHAYOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
3PS0101001-0036 EVALINE GABRIEL SUMARIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
4PS0101001-0034 ESTER LOTH KAAYAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
5PS0101001-0046 NEMBRISI JULIUS MOLLELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
6PS0101001-0048 REBEKA HENDRY AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
7PS0101001-0049 VAILET LOI MOLLELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
8PS0101001-0037 HEVENLIGHT SULEMANI ELIAKIMFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
9PS0101001-0031 CAROLINE ELINURU MOLLELFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
10PS0101001-0045 NEEMA ISAYA MBISEFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
11PS0101001-0043 MARTHA GABRIEL KAAYAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
12PS0101001-0035 EVALINE DICKSON KAAYAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
13PS0101001-0033 DEBORA JOSEPH AWAIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
14PS0101001-0032 DAINES JULIUS SWAIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
15PS0101001-0040 JOHAN GODFREY AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
16PS0101001-0029 AGAPE GADIEL LAIZERFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
17PS0101001-0030 AMINA SELEMAN RASHIDFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
18PS0101001-0041 LIGHTENES AMIRI HASSANIFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
19PS0101001-0044 NANCE DICKSON KAAYAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
20PS0101001-0038 JANETH TADEI ASSENGAFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
21PS0101001-0047 RAHEL HENDRY AKYOOFemaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
22PS0101001-0003 EDGER ANDREA MUSHIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
23PS0101001-0005 FRANAEL GODLISTEN SAITOREMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
24PS0101001-0013 JOHNSON ELISANTE MOSSESMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
25PS0101001-0018 MANASE NELSON KAAYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
26PS0101001-0025 SIFUNI LOTH LUKUMAIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
27PS0101001-0012 JAMES BETUEL MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
28PS0101001-0017 LUKA PENDAELI MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
29PS0101001-0002 DANIEL WILJOHN SUMARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
30PS0101001-0019 NELSON ONESMO AKYOOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
31PS0101001-0007 GODLISTEN LEMBRISI LUKUMAYMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
32PS0101001-0014 JOSHUA NOEL SUMARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
33PS0101001-0006 FRANSIS SEBASTIANI KIVUYOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
34PS0101001-0020 PATRIC BARAKA SUMARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
35PS0101001-0021 PRAYGOD EMANUEL MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
36PS0101001-0008 GODWIN JOSEPH MUNGUREMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
37PS0101001-0001 BARAKA GIPSON MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
38PS0101001-0016 KELVIN GABRIEL KAAYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
39PS0101001-0023 RICHARD RUBEN MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
40PS0101001-0028 YUSUFU LOANYUNI SIANAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
41PS0101001-0004 EMILIANI VERAEL SARAKIKYAMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
42PS0101001-0015 JULIUS GODFREY NYARIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
43PS0101001-0022 RAMSON REDSON MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
44PS0101001-0010 INNOCENT PENDAEL MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
45PS0101001-0024 RONALD BONIPHAS MOLLELMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
46PS0101001-0027 VALENTINE DANIEL MBISEMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
47PS0101001-0011 JAMES AMOSI SAITOTIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
48PS0101001-0026 STEVIN JULIUS LUKUMAIMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
49PS0101001-0009 INNOCENT JOSEPH AKYOOMaleBANG'ATAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya