BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101007 - ENDOINYOESOYE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101007-0036 ANITHA OSIDAI SABULAKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
2PS0101007-0053 LIDYA STEVEN MIAGIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
3PS0101007-0054 LILIAN JOHN JOSEPHFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
4PS0101007-0051 IMANI NELSON BARNABASFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
5PS0101007-0064 SIANA MSEE MBATITIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
6PS0101007-0040 DORCAS EDWARD BARNABASFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
7PS0101007-0043 EVALINE LEMILYA SAINEVUNYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
8PS0101007-0037 CATHERINE NANYARO SHANGUYAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
9PS0101007-0052 JANETH SAIGURAN KISIRIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
10PS0101007-0044 EVALINE SAMWEL MELAMIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
11PS0101007-0061 RITHA ELIBARIKI LASHILUNYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
12PS0101007-0046 GETRUDA AMANI MARKOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
13PS0101007-0058 NEMBRIS EDWARD EMANUELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
14PS0101007-0063 SAYUNI EDWARD LOMAYANFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
15PS0101007-0033 AGAPE LOSERIAN LAISFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
16PS0101007-0049 HAPPINESS LEMBRIS CHANAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
17PS0101007-0056 MARIA STEPHANO LAIMERIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
18PS0101007-0047 GLORIA LONING'O LASHILUNYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
19PS0101007-0062 RUTH ALOYCE ADAMFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
20PS0101007-0034 AGAPE MICHAEL SOYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
21PS0101007-0041 EDINA MELEJEKI MESHULIAREKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
22PS0101007-0048 GLORY LUKAS LAISFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
23PS0101007-0045 FELISTA ISHIMAEL NOAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
24PS0101007-0060 PENDO JOSEPH SUMAIYANIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
25PS0101007-0066 VERONIKA MITING'IEKI LOBORENANGAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
26PS0101007-0042 ESTER GABRIEL MRINAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
27PS0101007-0035 AGRIPER MICHAEL SOYEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
28PS0101007-0065 SUZANA DAUDI MESHUAREKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
29PS0101007-0039 DEBORA LAIS LIKING'ORIEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
30PS0101007-0057 NAOMI ELISHA LESKARFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
31PS0101007-0038 DAYNESS ISRAEL JACOBFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
32PS0101007-0055 LILIAN LOISHIYE MELITAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
33PS0101007-0050 HOSIANA MESHACK LOTEGELWAKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
34PS0101007-0059 PENDEZA TUMAINI JOELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
35PS0101007-0018 JOEL OLAIS ISAYAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
36PS0101007-0022 LOWASA JULIUS SANAREMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
37PS0101007-0004 AMANI LOSUJAKI NJIVAIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
38PS0101007-0015 FARAJA WILIAM EMANUELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
39PS0101007-0017 JEREMIA JAKOB LOTEGELWAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
40PS0101007-0007 CHRISTOPHER MOSSES DAUDIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
41PS0101007-0025 OMBENI LEBAHATI NGILORITIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
42PS0101007-0031 VICENTI BONIFASI KAUTAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
43PS0101007-0030 STIVINI OSIDAY ALAISMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
44PS0101007-0010 DICKSON ELIBARIKI LIKINDASARUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
45PS0101007-0012 ELIBARIKI STEVEN BABUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
46PS0101007-0024 MATHAYO KURESOI SAKINOYMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
47PS0101007-0029 STEVIN GODSON LEMBRISMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
48PS0101007-0027 ROBERT MORWO MELITAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
49PS0101007-0014 ERICK PAULO LOSEKUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
50PS0101007-0005 AYUBU JOSEPH MELAMIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
51PS0101007-0019 JOHN EMANUEL JOHNMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
52PS0101007-0026 PETRO JOEL LOTEGELWAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
53PS0101007-0028 SAMWEL SAITOTI LESSIONMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
54PS0101007-0011 EBENEZA MALIAKI LOTEGELWAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
55PS0101007-0013 ELISHA JEREMIA LEMASOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
56PS0101007-0001 ABELI WILSON SALONIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
57PS0101007-0006 AYUBU MELAU LOISHORUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
58PS0101007-0016 GIFT JULIAS LOMNYAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
59PS0101007-0008 DANIEL LOOTA MEJAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
60PS0101007-0032 ZAKAYO LONG'IDA LIKING'ORIEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
61PS0101007-0020 JONAS WILFRED MAANDOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
62PS0101007-0003 AMANI LOISHIYE SIMULEIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
63PS0101007-0021 KELVIN BENSON KILUSUMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
64PS0101007-0009 DAUDI WILLIUM MESIAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
65PS0101007-0023 MATHAYO JEREMIA LEMASOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya