BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101008 - ENGALAONI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101008-0033 NAI LORAMATU MOIVANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
2PS0101008-0023 HELENA TUPERAI PAPOYOFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
3PS0101008-0032 MONICA LESNET LEPILALIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
4PS0101008-0026 MAGRETH EMMANUEL SALONIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
5PS0101008-0041 NEEMA LUCAS NG'IDAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
6PS0101008-0039 NATOISHE SAINYEYE PUSINDAWAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
7PS0101008-0027 MARIA MITARONI NJAKEFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
8PS0101008-0029 MARRY KUMONDAWA LODONDAREFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
9PS0101008-0042 NEEMA MBAYAN LAITETEIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
10PS0101008-0040 NATUMI SOVOINE MITALAMIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
11PS0101008-0018 DEBORA LUCAS NG'IDAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
12PS0101008-0052 YUSTINA GILBART MITALAMIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
13PS0101008-0024 IRINE EZEKIEL MTIMUNYIKIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
14PS0101008-0044 RACHEL LUKAS MUNGAYAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
15PS0101008-0021 ELIZABETH MELITA SANEFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
16PS0101008-0028 MARIA NDIYOGI LEMALAYEKIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
17PS0101008-0035 NAISHIYE LEMBRIS LOYFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
18PS0101008-0017 DATIFA JOELY SHILOYFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
19PS0101008-0031 MIRIAM STEPHANO KIMARIOFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
20PS0101008-0050 UPENDO MIRISHI SARUNIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
21PS0101008-0019 EDINA MISYEKI NJAKEFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
22PS0101008-0037 NAMNYACK LAITETEI NGIKOORAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
23PS0101008-0046 RUTH HOSEA LEMAKESIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
24PS0101008-0001 DOMINIC LUCAS SOLOMONMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
25PS0101008-0015 THOMAS ELIHURUMA NJAKEMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
26PS0101008-0002 EZEKIEL BARAKA NDOIKAIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
27PS0101008-0004 JOSHUA TAIKO SOVOINEIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
28PS0101008-0012 RICHARD CHARLES LEMAKESIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
29PS0101008-0009 MICHAEL LOSYERIAN LOISHORWAMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
30PS0101008-0007 KISHUMUI LOPOKIEKI LOITUMAMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
31PS0101008-0014 SAMWEL MUSSA OLOITAIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
32PS0101008-0013 RICHARD SALON KUMARIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
33PS0101008-0003 EZEKIEL LOISHIYE MUSSAMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
34PS0101008-0006 KIJANA SABORE NGOLENYAMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
35PS0101008-0011 PHILIPO ZAKARIA LOIDIMAYEMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
36PS0101008-0005 JUBLETH LEMBRIS SAKAYANIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
37PS0101008-0016 WILFRED LOMAYANI SAKAYANIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
38PS0101008-0010 NOEL LEMBRIS LOYMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya