BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101009 - ENGORIKA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101009-0047 TUMAINI HABAKUKI NGOILENYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
2PS0101009-0032 MARIA SAMWEL IBRAHIMFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
3PS0101009-0036 NEEMA JOSHUA TOBIKOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
4PS0101009-0038 PAULINA JOSEPH JULIUSFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
5PS0101009-0024 HERIETH EZEKIEL MESARIEKIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
6PS0101009-0023 GLORI TAJIRI LEWANGAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
7PS0101009-0039 RAHELI EMMANUEL BARNABAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
8PS0101009-0025 HURUMA ANDREA NGOILENYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
9PS0101009-0019 EINOTH SIMEL MELITAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
10PS0101009-0021 ESUPHAT SIMON SANING'OFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
11PS0101009-0037 NESERIANI LIKINGURANIE LANGASANFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
12PS0101009-0054 WITNESS EMMANUEL STEPHANOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
13PS0101009-0053 UPENDO MOSES MOTIKAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
14PS0101009-0035 NANGINYI SIMON LENGISHONIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
15PS0101009-0051 UPENDO MESHILIEKI SANGALEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
16PS0101009-0049 UPENDO JULIUS LESABAYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
17PS0101009-0026 IVON RICHARD MESHILIEKIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
18PS0101009-0033 NAISHIYE NDIYOGI MEIVUSUFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
19PS0101009-0031 MARIA LORAMATU LASHILUNYEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
20PS0101009-0045 THERESIA KINYILAI LENGOJEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
21PS0101009-0017 AMANI JOHN SAIGURANIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
22PS0101009-0052 UPENDO MITIPOI LEVILALFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
23PS0101009-0022 FARAJA DANIELI ERNESTFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
24PS0101009-0040 RIZIKI LABAN SAILEVUFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
25PS0101009-0042 SINYATI SAITOTI OLONYOKIEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
26PS0101009-0044 SUZANA LODAMU LOINYEYEFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
27PS0101009-0028 LILIAN DANIELI KISOSIONFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
28PS0101009-0046 THERESIA SARUNI LEKOOYAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
29PS0101009-0027 LAITNESS SAITOTI LEWANGAFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
30PS0101009-0034 NAMNYAKI SIMON LEKUTITIFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
31PS0101009-0048 TUMAINI LEPAPA SAREYOFemaleMUKULATKutwaARUSHA DC
32PS0101009-0002 BARIKI MEUTENANGA MEPALARIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
33PS0101009-0016 YOHANA SIMON LORIVIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
34PS0101009-0007 ISRAEL MARTINI EDWARDMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
35PS0101009-0006 HARUNI BENJAMINI KIROKAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
36PS0101009-0003 BENJAMENI SAITOTI MESHILIEKIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
37PS0101009-0001 BARAKA EZEKIEL LENG'ISHONMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
38PS0101009-0004 EZEKIEL SAMWEL KIYONGOMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
39PS0101009-0012 SAMWEL JAPHET KURESOIMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
40PS0101009-0010 MATAYO ZABLON SABAYAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
41PS0101009-0015 SIFAELI DANIELI KUTANDAWAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
42PS0101009-0005 FRANK PAULO EDWARDMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
43PS0101009-0014 SHEMEJI LIKINDUBULU SIKOYAMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
44PS0101009-0013 SAMWEL LOMAYANI NGARAVITMaleMUKULATKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya