BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101011 - ENYUATA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101011-0065 CATHERINE EGIDI SHIRIMAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
2PS0101011-0064 BEATRICE DIDAS MKENDAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
3PS0101011-0074 EUNICE SEBASTIAN MSANGIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
4PS0101011-0077 FLORA SILAS LOGOLIEKIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
5PS0101011-0060 ANGELA ELIAS MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
6PS0101011-0075 FAITH TELESPHOR MATHIASFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
7PS0101011-0078 GLORY INYASI JOHNFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
8PS0101011-0080 HAPPYNESS CHARLES SWAIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
9PS0101011-0062 ANITHA LAZARO RAPHAELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
10PS0101011-0059 AGRIPINA DEVIS MSHUZAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
11PS0101011-0090 MARY JORAM MBISEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
12PS0101011-0058 ADELINA EMANUEL MAIKOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
13PS0101011-0076 FARAJA ANDREA CHALRESFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
14PS0101011-0066 CHARITY DICKSON MGHAMBAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
15PS0101011-0071 ESTER ZAWADIEL JOELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
16PS0101011-0073 EUNICE RICHARD KIMAROFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
17PS0101011-0061 ANITHA CATHBETH NGOWOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
18PS0101011-0070 EMANUELA YUSTINE JACOBFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
19PS0101011-0068 DEBORA JACKSON CHARLESFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
20PS0101011-0063 AZIZA RASHIDI NURDINFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
21PS0101011-0072 ESUVATH PAULO MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
22PS0101011-0079 HALIMA SHABANI YOKOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
23PS0101011-0069 ELISIFA WILIAM MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
24PS0101011-0067 CLARA MICHAEL LUKUMAIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
25PS0101011-0081 HAPPYNESS CHRISTOPHER KWEKAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
26PS0101011-0083 HILDA SAMWEL JOHNFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
27PS0101011-0102 SARA MARTINI MKOMOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
28PS0101011-0091 MUNIRA SAID MBAGAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
29PS0101011-0086 IRENE PASKAL LASEKOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
30PS0101011-0095 PRISILA JOSHUA KISHUAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
31PS0101011-0104 SHARON MATHIAS PETERFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
32PS0101011-0109 WINIFRIDA MESHILIEKI LUKUMAIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
33PS0101011-0082 HELLEN UNAMBWE NNKOFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
34PS0101011-0108 WINIFRIDA GAUDENCE NJAUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
35PS0101011-0110 ZILIPA ATANAS PIUSFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
36PS0101011-0089 MAGRETH EMANUEL MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
37PS0101011-0100 RIZIKI SAMSON MSANGIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
38PS0101011-0085 IRENE DERICK URASAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
39PS0101011-0099 REBEKA JOHN AZARIAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
40PS0101011-0103 SESILIA MESHACK LAIZERFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
41PS0101011-0084 ILAGU YASINI MPIMEFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
42PS0101011-0098 RAHEL SAIBULU MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
43PS0101011-0105 SHARON SAIMON KILUSUFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
44PS0101011-0093 NUSRAT JAFARI BAKARIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
45PS0101011-0101 ROSE GABRIEL JOHNFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
46PS0101011-0107 WINIFRIDA ALBERT MOKILIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
47PS0101011-0088 LAVILA RAJABU MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
48PS0101011-0097 RACHEL AMOS JOSEPHATFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
49PS0101011-0106 UPENDO JACKSON MOLLELFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
50PS0101011-0087 KHADIJA ROBART MKANIFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
51PS0101011-0094 PRISCA KILLIAN MREMAFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
52PS0101011-0096 QUEEN GODFRAY JOSEPHFemaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
53PS0101011-0018 FAYADHI MOHAMED RAMADHANIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
54PS0101011-0051 SELEMAN RAJAB SELEMANIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
55PS0101011-0015 EMANUEL PAULO MALYAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
56PS0101011-0033 JUNIOR DEOGRATIUS LYIMOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
57PS0101011-0013 ELISHA GASPER MALYAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
58PS0101011-0036 KELVIN RICHARD JAMESMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
59PS0101011-0054 SIMION ISAYA ELFASMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
60PS0101011-0008 DERICK JACKSON MOLLELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
61PS0101011-0057 YUSUPH KAIZA NYAUHELEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
62PS0101011-0034 JUNIOR JOSEPH LAIZERMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
63PS0101011-0035 KELVIN ADAM BUSSIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
64PS0101011-0048 RAJABU HAMZA PAPAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
65PS0101011-0004 AYUBU MAULID JUMANNEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
66PS0101011-0026 JAMES VICENT LUKINDOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
67PS0101011-0043 PINIEL MATHAYO MOLLELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
68PS0101011-0041 MUSSA SAID MAZARIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
69PS0101011-0014 EMANUEL FILEX ASENGAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
70PS0101011-0019 FRANCIS DEO MLACHAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
71PS0101011-0021 GODFREY RICHARD ALEXMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
72PS0101011-0055 TALQ AZIZI MKAMAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
73PS0101011-0007 BRIGHT KHALFAN MLOWEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
74PS0101011-0010 EBENEZER WILBERT MAFIEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
75PS0101011-0012 ELINAZI AYUBU MKIRINDIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
76PS0101011-0044 PRAYGOD EDWARD SALAYAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
77PS0101011-0046 PROSPER FRANSIS BATHOLOMEOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
78PS0101011-0053 SHEDRACK KUSIRIEL ALFAYOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
79PS0101011-0002 ABRAHAM HAMISI MUSTAFAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
80PS0101011-0005 BAKARI SINGANO OMARIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
81PS0101011-0028 JOHNSON REVOCATUS LUCASMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
82PS0101011-0017 ERNEST JASTIN LAIZERMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
83PS0101011-0052 SHABAN ISSA SEIFMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
84PS0101011-0030 JOVIN FRANK MBOYEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
85PS0101011-0009 EBENEZER EMANUEL SHIOMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
86PS0101011-0024 HENDRY BENARD MWASHAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
87PS0101011-0006 BRAYANI JULIUS MSAKIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
88PS0101011-0040 MUBARAKA ABUBAKARY MSHANAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
89PS0101011-0042 NOVATH NORBETH RUHIGUNZAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
90PS0101011-0001 ABDALLAH ALHAJI HASSANMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
91PS0101011-0023 HATIBU ADINANI YAMBIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
92PS0101011-0025 JAMES NYANGUSI LAIZERMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
93PS0101011-0039 MESHACK LOMITU LENDEESIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
94PS0101011-0037 LAURENCE JEREMIA MOLLELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
95PS0101011-0022 GODSON ALEX LUKUMAIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
96PS0101011-0047 RAHIM IDD RUGATAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
97PS0101011-0027 JOEL RICHARD MOLLELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
98PS0101011-0056 VICENT JOSEPH MREMAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
99PS0101011-0011 EDWARD KADIRI LUKUMAIMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
100PS0101011-0031 JULIAS RAFAEL TESHAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
101PS0101011-0038 MASOUD KIHIL MAKANGAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
102PS0101011-0045 PRAYGOD SALVATORY MOSHAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
103PS0101011-0003 AMANI FRANCIS KWEKAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
104PS0101011-0049 RICHARD GODSON DANIELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
105PS0101011-0016 ENOCK ERICK EZEKIELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
106PS0101011-0032 JUNIOR ADOLPH MANGANYAMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
107PS0101011-0050 ROBART PRISCUS MOLLELMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
108PS0101011-0029 JOSEPH ALEXANDER JASTINEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
109PS0101011-0020 GODBLESS FRANK MASSAWEMaleKIRANYIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya