BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101012 - GREEN ACRES


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101012-0054 AGRIPINA RENATUS KAHWAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
2PS0101012-0057 ANGEL GILBERT SHAYOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
3PS0101012-0059 BARBARA HUDSON MZIRAYFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
4PS0101012-0053 ABIGAIL AMANI NNKOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
5PS0101012-0067 DEBORA GODLIVER MOLLELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
6PS0101012-0061 BLESSING SIMON NAVARIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
7PS0101012-0056 AMELIA BARAKA JOSEPHFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
8PS0101012-0064 CLAIRE VICTOR MDEEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
9PS0101012-0060 BETRIDA DANFORD MBUNGAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
10PS0101012-0063 BRITTA NICHOLOUS PROCHESFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
11PS0101012-0066 DANIELLA MOHAMED MSOKAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
12PS0101012-0090 LINDAH ZACHARIA MASHELLEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
13PS0101012-0099 MILLIAN GIBSON MEISEYEKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
14PS0101012-0084 JOSETTE JOSEPH KINGAZIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
15PS0101012-0069 DIVINE ZOE THEOPHILFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
16PS0101012-0103 RACHEL MICHAEL MOSSESFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
17PS0101012-0076 HANNAH SHANIEL MURROFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
18PS0101012-0078 HELLEN HOSEA MASSAWEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
19PS0101012-0092 LUCKSTAR SOULPEACE MZEEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
20PS0101012-0077 HARIETH HARLEQUIN MLAYFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
21PS0101012-0095 MADELINE WISEMAN HAMSONFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
22PS0101012-0093 LYNET GODFREY MAJULAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
23PS0101012-0082 IVYDAISY DANIEL KAIGEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
24PS0101012-0089 LAUREEN LEONCE MALAMSHAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
25PS0101012-0085 JOSIANNE JOSEPH KINGAZIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
26PS0101012-0087 JULIETH JUBILATE ULOMIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
27PS0101012-0091 LISA ALBERT SPAARGARENFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
28PS0101012-0098 MICHELLE ROMANUS MWACHAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
29PS0101012-0080 HOPE HAROLD MUSHIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
30PS0101012-0113 VICTORY NAIMAN MARTINFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
31PS0101012-0065 CLARA PHILLIP MAKUNGUFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
32PS0101012-0058 ANJELINA NAFTAL SADEMAKIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
33PS0101012-0055 AMARIS RENATUS KAHWAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
34PS0101012-0083 JOAN JOHN MAFIEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
35PS0101012-0104 RAHMA MOHAMED FARAHFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
36PS0101012-0071 ELIN MOSSES LOTHAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
37PS0101012-0075 GLORY GEOFREY MOLLELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
38PS0101012-0074 FAITH GERALD MBOYAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
39PS0101012-0081 HOPE MICHELLE FRANKFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
40PS0101012-0088 KATYLYNE BARIKI LYIMOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
41PS0101012-0070 DOREEN DAMIAN MSELLEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
42PS0101012-0100 MWANAISHA SEIF KILINDOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
43PS0101012-0097 MAURINE EDWARD GORANGAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
44PS0101012-0073 FAITH ALFRED KIWIAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
45PS0101012-0068 DIANA PRONET SHIRIMAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
46PS0101012-0102 NOSSIM PRAYGOD MAIROFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
47PS0101012-0086 JOYLINE ELISAMIA MMARIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
48PS0101012-0110 SONITA BENSON MWIRABUFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
49PS0101012-0112 VANESSA VICENT MALLYAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
50PS0101012-0106 SHADYA YUSUPH NG'IMBAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
51PS0101012-0107 SHALOM EBENEZER EMMANUELFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
52PS0101012-0105 RUHAMA ELISANTE CHEYAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
53PS0101012-0094 LYNN GODFREY MAJULAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
54PS0101012-0109 SHARON SIFAEL MBISEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
55PS0101012-0101 NATHIFA ISSAH MKUNGURAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
56PS0101012-0072 ESTHER ELIDAIMA MUNISIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
57PS0101012-0079 HERIETH JEROME MWASEFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
58PS0101012-0111 THECLA-TRESSURE EWALD KISAKAFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
59PS0101012-0108 SHANIA SWALEHE KIBATIFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
60PS0101012-0062 BRIANNA - LUIANA BARAKA KIMAROFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
61PS0101012-0096 MARIAM MOHAMED KIDAGHOFemaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
62PS0101012-0004 ALLY ABDULKARIM ALLYMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
63PS0101012-0043 OWEN OSWALD MHINAMaleTANGA TECHNICALUfundiTANGA CC
64PS0101012-0013 EBENEZA CHRISTOPHER SEIDIMUMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
65PS0101012-0009 CHRISTIAN DAVID NGOWOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
66PS0101012-0022 HARITH FERDINANDS BETRAMMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
67PS0101012-0023 HARITH HAMZA KIMAROMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
68PS0101012-0020 GODBLESS FADHILI KIMAMBOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
69PS0101012-0045 ROGERS OPTATY MINJAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
70PS0101012-0034 LINSTON LIVING TARIMOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
71PS0101012-0047 SAMWEL EMMANUEL DOHHOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
72PS0101012-0012 DANIEL PAUL MREMAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
73PS0101012-0008 BARAKA CLEMENT MAKOBAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
74PS0101012-0006 ALVIN VICTOR JOHNMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
75PS0101012-0025 JADEN RAPHAEL SHAYOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
76PS0101012-0040 NASRI OMARY REHANIMaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
77PS0101012-0035 MACKLYN FRANCIS MUSHIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
78PS0101012-0028 JOEL EMMANUEL HAYMALEMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
79PS0101012-0046 ROMAN ABRAHAM FANUELMaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
80PS0101012-0011 CONAN MORGAN MOSHIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
81PS0101012-0015 ELDAD FRANKEN ZACHARIAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
82PS0101012-0032 KAVOD FELIX KISAKAMaleMOSHI TECHNICALUfundiMOSHI MC
83PS0101012-0049 SHEDRACK LEONARD FUNGOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
84PS0101012-0010 COLLINS CUTHBERT TEMBAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
85PS0101012-0003 ALLAN FRANK LASWAIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
86PS0101012-0030 JOHANES GILIARD ORIOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
87PS0101012-0037 MARKMILTON ISACK MBISEMaleMZUMBEVipaji MaalumMVOMERO DC
88PS0101012-0044 RAYMOND DIDAS MUSHIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
89PS0101012-0042 NOEL NAIMAN MUNGUREMaleTANGA TECHNICALUfundiTANGA CC
90PS0101012-0027 JANSEN FILBERT SILAYOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
91PS0101012-0019 GIAN ERNEST CHONJOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
92PS0101012-0029 JOEL JONES SORRYMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
93PS0101012-0036 MARIO BARIKI FRANCISMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
94PS0101012-0038 MELECKZEDECK WILLIAM MRAMBAMaleMOSHI TECHNICALUfundiMOSHI MC
95PS0101012-0014 EDSON ERICK TEMUMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
96PS0101012-0017 ENOCK JOHNSON MSANGIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
97PS0101012-0016 ELISHA EVAREST MAGUOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
98PS0101012-0051 TONY THOBIAS SENYAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
99PS0101012-0024 ISRAEL RICKY SIRIKWAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
100PS0101012-0041 NATHANAEL GODWIN UISSOMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
101PS0101012-0021 HANS MARTINI LOMAYANIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
102PS0101012-0050 SIMON KISINGI JUNIORMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
103PS0101012-0001 ABUBAKAR ABDALLAH MSANGIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
104PS0101012-0039 MUSA YUNUS KAMUGISHAMaleIFUNDA TECHNICALUfundiIRINGA DC
105PS0101012-0018 FELIX JONATHAN KAAYAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
106PS0101012-0052 WISEMAN MICHAEL MSURIMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
107PS0101012-0002 ADRIAN CASTOR MARIWAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
108PS0101012-0033 LAIRORIEDAVID RANGA MKAINEMaleBALANGDALALUBweni KitaifaHANANG DC
109PS0101012-0048 SAMWEL EPHRAIM KAAYAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
110PS0101012-0031 JOSHUA PAUL NGUMAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
111PS0101012-0007 ARON MACKMILLAN KAAYAMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
112PS0101012-0005 ALVIN BRUNO MASSAWEMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
113PS0101012-0026 JAMAL HIJAR SELEMANMaleNG'IRESIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya