BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101016 - ILKISONGO


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101016-0053 EVERLINE LODUVO KISIOKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
2PS0101016-0043 ANNA ELIAPENDA MATHAYOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
3PS0101016-0045 BAHATI SAITOTI LEKIGELIYEFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
4PS0101016-0052 ELIFURAHA LOSIOKI LEMBALAIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
5PS0101016-0061 JESCA JOHN LOIKISHANIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
6PS0101016-0062 JOYCE MARCO KARANIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
7PS0101016-0064 KOMBOLA SABAYA MESHILIEKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
8PS0101016-0058 GLORIA LOISHIYE LEINAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
9PS0101016-0044 BAHATI LESHAI SALUMAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
10PS0101016-0046 BETREACE SANGAYON LENGUNGATIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
11PS0101016-0076 OLIVER BAHATI LESIRWAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
12PS0101016-0078 ROSE JOSEPH MATHAYOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
13PS0101016-0047 CAROLINE DANIELI LEYAROFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
14PS0101016-0073 NAOMI SAITABAU MESHILIEKIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
15PS0101016-0051 DORCAS THOMAS LEKAMOIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
16PS0101016-0065 LOVENESS MESHACK LEINAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
17PS0101016-0057 GLORIA JOHN MESOFIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
18PS0101016-0070 NAISHIYE DAUDI MEGILIENANGAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
19PS0101016-0048 CAROLINE RAPHAELI KAMBAINEIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
20PS0101016-0082 VCKY LOMAYANI ZEPHANIAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
21PS0101016-0081 UPENDO SKOREI LEVILALIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
22PS0101016-0083 VERONICA BENEDICT WILLIAMFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
23PS0101016-0084 VERONICA TAJIRI MELAMIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
24PS0101016-0074 NAZARETH LOY PHILIPOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
25PS0101016-0077 RIZIKI RAPHAELI MESHORORIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
26PS0101016-0080 UPENDO SAIMALYE LEINAFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
27PS0101016-0075 NEEMA LIKINDAANYU SANDAMUFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
28PS0101016-0079 UPENDO LOSERIAN LOMAYANIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
29PS0101016-0066 MAMI SAROIYANANGA LEMBALAIFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
30PS0101016-0071 NAMNYAKI SAIMALYE SINDAYOFemaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
31PS0101016-0024 LEBAHATI SEMBEO CLETONMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
32PS0101016-0033 PENDAELI MESHILIEKI MUNGASIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
33PS0101016-0016 ISRAELI MARTINI OBADIAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
34PS0101016-0019 JAMES PETER PUSINDAWAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
35PS0101016-0031 MSENI SAIRANG'U LIBUMAYMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
36PS0101016-0028 MESHAKI LONGIDA MILIYARAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
37PS0101016-0025 LOEWO LODUVO LOWASAREMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
38PS0101016-0035 PROSPER MARCO METISHILIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
39PS0101016-0022 JULIUS SAILEVU MAPERAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
40PS0101016-0032 PAULO LOWASA LEVILALIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
41PS0101016-0012 GADIELI PAULO SHILIYOMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
42PS0101016-0003 CHRISTOPHER SIMON PUSINDAWAMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
43PS0101016-0007 ELI KISOKI SHANGOYANMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
44PS0101016-0009 ERINEST RAPHAELI KAMBAINEIMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
45PS0101016-0011 EZRON LUKAS SABOREMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
46PS0101016-0010 EZEKIA ENOCK LAIZERMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
47PS0101016-0005 DICKSON JULIUS SAMWELMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
48PS0101016-0014 ISAYA GODFREY WILLIAMMaleILKIDING'AKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya