BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101018 - ILKUROT


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101018-0018 ANJELA ALEX SAITOTIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
2PS0101018-0044 NEMTA NYANGUSI SAREYOFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
3PS0101018-0017 AMASA KIMANI MITALAMIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
4PS0101018-0051 RUTH GERALD LOISILIGAKIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
5PS0101018-0023 CATHERINE SOLOMON LOSING'ATIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
6PS0101018-0024 DORCAS JUSTINE OLDUPOIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
7PS0101018-0047 NURU YOHANA NGETUYAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
8PS0101018-0049 RAHEL ELISHA NGOSEKIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
9PS0101018-0025 ESHTER FREDY LAISAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
10PS0101018-0050 RAHEL MATHAYO NGETUYAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
11PS0101018-0026 ESTER LENGAI MEIBUKOFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
12PS0101018-0035 MAMI LOMNYAKI LEMOIKANAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
13PS0101018-0028 FLORA EDWARD LONGISHUFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
14PS0101018-0033 MALKIA LOMNYAKI NGIMAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
15PS0101018-0037 MESIANA BONIFACE MASHARUBUFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
16PS0101018-0019 ANJELA SAITOTI LOOTAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
17PS0101018-0042 NEEMA NYANGUSI PUSINDAREFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
18PS0101018-0039 NAOMI LONGISHU NGIMAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
19PS0101018-0045 NENGAY TERITO SAIGURANIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
20PS0101018-0061 UPENDO SAITOTI LOITAREFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
21PS0101018-0029 HAPPY JOHN RICHARDFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
22PS0101018-0032 JULIANA STEPHANO LEMIVUSUFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
23PS0101018-0046 NOELA SAITOTI PUSINDAREFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
24PS0101018-0055 SIONI LONGISHU MEIMUTIEFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
25PS0101018-0016 AGNESS PETER SAITABAUFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
26PS0101018-0031 JOYCE NDUBULA SAIGALIEFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
27PS0101018-0043 NEEMA YONA LEMALIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
28PS0101018-0057 TERESIA FRANK NGETUYAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
29PS0101018-0022 BIBI SANGAYON LOMBOIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
30PS0101018-0021 BAHATI JULIUS MASHARUBUFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
31PS0101018-0040 NAOMI SAITERU SANGETIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
32PS0101018-0060 UPENDO PATEL LOSHILARIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
33PS0101018-0056 STELA LOITARE KOOLEFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
34PS0101018-0059 UPENDO LOWASA LAITEIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
35PS0101018-0020 ANNA WILSON TWATIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
36PS0101018-0038 NAI LEVILALI DAUDIFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
37PS0101018-0052 SAYUNI MATHAYO NGIMAFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
38PS0101018-0054 SINYATI CHARLES LEKISONGOFemaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
39PS0101018-0008 LODUPOI OLAIS MITIPOIMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
40PS0101018-0010 LOSAI LAZARO OLDUPOIMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
41PS0101018-0004 ESRAEL REUBEN MOIKANAMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
42PS0101018-0001 EDWARD JOSEPH ELIASMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
43PS0101018-0003 ELISHA PITER LESUKUIMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
44PS0101018-0012 MUSSA ALOIS LEKAMOYMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
45PS0101018-0005 EZEKIEL ELIAKIMU LESUKUIMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
46PS0101018-0009 LOMAYANI LOOTHA LEYANMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
47PS0101018-0015 SIMON PAULO MERIKIMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
48PS0101018-0013 OBEDI MATHAYO NGIMAMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
49PS0101018-0014 SAMWEL LOISHIYE SINDAYONMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
50PS0101018-0002 ELIAS JULIAS LEKOKOMaleLENGIJAVEKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya