BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101019 - IMBIBIA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101019-0060 VERONIKA MIRISHI MBEEYANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
2PS0101019-0035 MARIA SANING'O MOIVANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
3PS0101019-0024 GLADY LUCAS TUNDANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
4PS0101019-0031 LEAH SAMWEL WILLIAMFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
5PS0101019-0016 BIBI SEPERE TARANGEYFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
6PS0101019-0056 SIBOTI MITORIS MOIVANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
7PS0101019-0049 NEMBUAN SARUNI LESIKOREFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
8PS0101019-0033 MARIA LEMBURIS TARAKWAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
9PS0101019-0036 MARY LOMNYAK SIRYAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
10PS0101019-0043 NAOMI LOMAYANI SAKAYAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
11PS0101019-0022 ESUPHAT SINGOOY NGOILENYAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
12PS0101019-0059 TUMAINI LOMNYACK SIRONGAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
13PS0101019-0030 LAITNES WILSON MESARIEKIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
14PS0101019-0032 LILIAN RAPHAEL FRANCISFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
15PS0101019-0015 BEBI SANARE MEMIRIEKIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
16PS0101019-0029 JULIANA PINIEL LESIKARFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
17PS0101019-0034 MARIA MENG'ORU LIKINJIYEFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
18PS0101019-0026 GLORIA MESHACK SANDIAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
19PS0101019-0042 NANYORI MIBAKU SAITOTIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
20PS0101019-0045 NASIEKU MITAWAS MEPUKORIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
21PS0101019-0027 HAPPY LOITARE SAIBAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
22PS0101019-0028 INOTH MERINYO SANING'OFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
23PS0101019-0021 ESUPHAT MELEJI MELUSORIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
24PS0101019-0025 GLORIA LONG'IDAREKI LANGEYFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
25PS0101019-0054 ROSE MIAGIE SARUNIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
26PS0101019-0061 WITNESS WILLSON MESARIEKIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
27PS0101019-0051 NENGAY LESIKAR MELITAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
28PS0101019-0037 MIRIAM DAUDY SARUNIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
29PS0101019-0017 CHRISTINA CLAMIAN LENGARAMFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
30PS0101019-0055 SIBOTI MESARIEKI TUMAAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
31PS0101019-0014 ANNA SINDOEN SINOYANFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
32PS0101019-0038 NAISHIYE LOMNYACK LENGIYEUFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
33PS0101019-0052 NGIROTET LAIS MELITAFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
34PS0101019-0057 SINYATI MESHWARIEKI LIKIMAITAREFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
35PS0101019-0058 SINYATI WANGA LIKIMAITAREFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
36PS0101019-0046 NASINYARI LENDOYA SALONIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
37PS0101019-0053 ROSE MESHILI PAINDOYFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
38PS0101019-0020 ESUPHAT LOOTH OLTING'IDIFemaleMWANDETKutwaARUSHA DC
39PS0101019-0012 TAJIRI LIKIMAITARE MESHWARIEKIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
40PS0101019-0007 LOISHORWA MBAPAINEI LOGIRUMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
41PS0101019-0009 LOOTHA LIKIGELIE MELUSORIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
42PS0101019-0010 LOSHOOKI LONARE TOREMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
43PS0101019-0006 LESION PETER LAISMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
44PS0101019-0002 EMMANUEL RUMAS LEKIREYEMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
45PS0101019-0011 LOWASA MEMURUTH MESHWARIEKIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
46PS0101019-0005 LEMALI LOMNYACK LOINYEYEMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
47PS0101019-0004 ISRAEL MESHACK SAITERUMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
48PS0101019-0003 EZEKIEL CHRISTOPHER SAMWELMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
49PS0101019-0013 VENANCE MATHIAS SARUNIMaleMWANDETKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya