BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101020 - J.K. NYERERE


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101020-0105 SARAH KUMONDARE MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
2PS0101020-0095 NANCY JOSEPH BITAMAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
3PS0101020-0096 NAOMI OLAIS LAIMERIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
4PS0101020-0097 NEEMA ELIAS JOHNFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
5PS0101020-0113 VERONICA PATEL LUKUMAIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
6PS0101020-0101 REBECA AMANI NDARIVOIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
7PS0101020-0110 TABITHA MICHAEL ELFASFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
8PS0101020-0094 NAI DAUD MANDAINEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
9PS0101020-0098 NICE LOINYEYE LAIZERFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
10PS0101020-0099 PENINA DAUD OLODIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
11PS0101020-0100 RACHEL SAILO LAIZERFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
12PS0101020-0106 SCOLASTIKA SARUMA ERNESTFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
13PS0101020-0107 SHADYA OMARI SHABANIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
14PS0101020-0103 SALOME ZAKAYO LESIYANFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
15PS0101020-0102 REGINA ONYANGO PAULOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
16PS0101020-0109 SUZAN SAMWEL MANASEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
17PS0101020-0104 SARAH JULIUS KILAMIANIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
18PS0101020-0108 SOPHIA OLAIS LAIMERIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
19PS0101020-0069 ELIZABETH RAPHAEL MNGULWIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
20PS0101020-0068 ELIZABETH DANIELI NICOLAUSFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
21PS0101020-0054 ANETH DAUD JAMESFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
22PS0101020-0056 ANGEL PINIEL SAKEIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
23PS0101020-0062 CHARITY NELSON SIMONFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
24PS0101020-0058 ASHLEY IDD JUMAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
25PS0101020-0067 DORCAS GIDEON LUKUMAYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
26PS0101020-0060 CATHERINE LOSERIAN LORAMATUFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
27PS0101020-0071 ESTER STEVEN SAREYOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
28PS0101020-0063 DAINESS LEMBRIS MSINDOFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
29PS0101020-0055 ANGEL ISAYA NJIVAIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
30PS0101020-0059 BELINDA GASPER MEVAASHIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
31PS0101020-0066 DINA MEVALARI LEMZEEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
32PS0101020-0061 CHARITY LEGNARD TEMUFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
33PS0101020-0064 DEVOTHA JAMES SAIGURANFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
34PS0101020-0076 JACKLINE LUKUMAY KIMANIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
35PS0101020-0073 GLADY LEMBRIS NAFTALFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
36PS0101020-0089 LINDA STONI LOIBONIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
37PS0101020-0093 MARIANA LENGISHONI LESIKARIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
38PS0101020-0083 JOYCE JUSTIN JOSHUAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
39PS0101020-0075 JACKLINE JOSEPH JOHNFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
40PS0101020-0080 JENIPHA JEREMIA MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
41PS0101020-0082 JESCA SABAYA LUKUMAYFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
42PS0101020-0077 JACKLINE STEVEN LESIKARIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
43PS0101020-0084 JOYCE LIKINGURAN MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
44PS0101020-0086 LIDYA GODSON NIKOLAUSFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
45PS0101020-0087 LIGHTNESS JONAS LASHILUNYEFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
46PS0101020-0085 JULIANA SANARE MITINYEKIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
47PS0101020-0078 JANE CHARLES MGAYAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
48PS0101020-0072 FATUMA YASINI SHABANIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
49PS0101020-0090 LUCY SAYORE SOKOIFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
50PS0101020-0091 MARIA FIRIMINI PIUSFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
51PS0101020-0079 JANE JOEL MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
52PS0101020-0081 JESCA LUKAS SABAYAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
53PS0101020-0092 MARIAMU PONGWE HARUNAFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
54PS0101020-0074 INOTH PATEL MOLLELFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
55PS0101020-0088 LINA ASHERI JOHNFemaleMRINGAKutwaARUSHA DC
56PS0101020-0002 BARAKA MISHILIEKI SANDIAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
57PS0101020-0004 BENEDICT ZAKARIA SIMONMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
58PS0101020-0015 EMANUEL LEMBRIS KING'ORIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
59PS0101020-0018 FARAJA LOSHOOKI MESHILIEKMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
60PS0101020-0050 UFORO FRANK SHAOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
61PS0101020-0036 LAZARO LOISHIYE LOIBULUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
62PS0101020-0001 ABDULRAHMAN JUMA ABDALAHMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
63PS0101020-0003 BARAKA THOBIAS LOBORENANGAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
64PS0101020-0041 NURU RASHID JEREMIAHMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
65PS0101020-0043 PRAYGOD LOISHIYE MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
66PS0101020-0042 PAUL JOHN NESTORIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
67PS0101020-0011 ELIAMAN JOSEPH LUKUMAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
68PS0101020-0022 FRED MUSSA RUBENMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
69PS0101020-0010 EDWARD ELISHA KAYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
70PS0101020-0023 FRED PINIEL MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
71PS0101020-0039 NATHANIEL AGUSTINO MSOKAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
72PS0101020-0006 BRUNO FRED TARIMOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
73PS0101020-0040 NELSON ARNOLD KAMERAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
74PS0101020-0007 COSMAS WOLFGANG MINJAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
75PS0101020-0026 GOODLUCK LAZARO LAIZERMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
76PS0101020-0012 ELISHA JACKSON TIKOINMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
77PS0101020-0021 FRED LEMBRIS MIMUTYEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
78PS0101020-0005 BRIAN CHARLES LEMBRISMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
79PS0101020-0028 ISAYA PATELI MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
80PS0101020-0030 JAYSON TUMAIN DAUDMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
81PS0101020-0037 MANASE SAMWEL MANASEMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
82PS0101020-0009 DAUD ONESMO KOLIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
83PS0101020-0024 GODLIVING EMANUEL MTERIANMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
84PS0101020-0029 JACKSON JOEL EMMANUELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
85PS0101020-0016 ERICK JASTINI MEVALARIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
86PS0101020-0017 EZEKIEL DAUD BAKARIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
87PS0101020-0014 EMANUEL GODFREY TIKOINIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
88PS0101020-0019 FRANK SAIGURAN KIVUYOMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
89PS0101020-0034 LAURENCE EMMANUEL LOTANGAMWAKIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
90PS0101020-0048 SHADRACK SAMSON OLODIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
91PS0101020-0013 ELISHA PENDAEL SAMWELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
92PS0101020-0020 FRANK SILAS LUKUMAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
93PS0101020-0027 ISAYA LOISHIYE MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
94PS0101020-0008 DANIEL ERASTO KING'ORIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
95PS0101020-0025 GODWIN GODFREY KIMAROMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
96PS0101020-0033 KELVIN SOLOMONI ISAYAMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
97PS0101020-0051 WILLIAM LEKOIS LEMBUSELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
98PS0101020-0038 MUSA LOIRUKU LUKUMAYMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
99PS0101020-0045 SAMSON THOMAS LAIZERMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
100PS0101020-0053 ZAKAYO LUCAS LOSIDANIMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
101PS0101020-0047 SEURI SANDIANI MOLLELMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
102PS0101020-0035 LAZARO LASHILUNYE MIGAROMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
103PS0101020-0049 SHEKI SELEMAN RAJABUMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
104PS0101020-0032 JUNIOR JAPHET LEMBRISMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
105PS0101020-0031 JOSHUA ELIBARICK PETERMaleMRINGAKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya