BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101022 - KAMBI YA MAZIWA


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101022-0106 BEATRICE JASTINE KILUSUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
2PS0101022-0124 GLORY ROBARTH ALOISFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
3PS0101022-0102 ANITHA STEPHANO SAIGURANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
4PS0101022-0120 FELISTER JERARD MSATIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
5PS0101022-0101 ANGELINA MEDUTYEKI BARNABASFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
6PS0101022-0108 CHARIT ABDALLAH SALIMUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
7PS0101022-0115 DOREEN MATHIAS PETERFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
8PS0101022-0111 DAINES ROBARTH MESHARCKFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
9PS0101022-0100 ANETH JAMES EMANUELFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
10PS0101022-0109 COLETHA THIMOTHEO BAKAYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
11PS0101022-0119 EVALINA RODGERS TIMBULAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
12PS0101022-0093 ABIGAEL ELIAS SUNGARETFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
13PS0101022-0116 EMELIANA MARTHIN PAGOLELAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
14PS0101022-0095 AGRIPINA MARWA BENJAMENFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
15PS0101022-0114 DORCAS LOWASA MELAMIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
16PS0101022-0123 GLORY EDWARD LEKAVANDEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
17PS0101022-0121 GLADNESS MEJOOL SABAYAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
18PS0101022-0138 JENIPHA JULIAS MELITAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
19PS0101022-0118 ESUVATH SANARE NGIRISIOLOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
20PS0101022-0094 AGINESI MEMRUTI MELIYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
21PS0101022-0103 ANJELA PETER SHEBUGEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
22PS0101022-0129 HAPPINESS ALPHAYO LAIZERFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
23PS0101022-0104 ANNA SAREYO SINDIYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
24PS0101022-0105 ASHA MASHAKA RAMADHANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
25PS0101022-0098 AMINA RASHID HAMISIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
26PS0101022-0099 ANEKESIA LEMBRIS SUMBAWANGAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
27PS0101022-0110 DAINES OBERD MKENDYAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
28PS0101022-0107 CAREEN HAJI MASSAWEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
29PS0101022-0097 AMINA HAJI SALIMUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
30PS0101022-0112 DIONISIA RUSTI RAYMONDFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
31PS0101022-0096 ALICIA JAMES JUMAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
32PS0101022-0113 DORCAS DAVID OBERDFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
33PS0101022-0159 MILIAM KOMGISHA MILTONFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
34PS0101022-0122 GLORY EDWARD ALANGOUMANGUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
35PS0101022-0117 ESTER LENGAI MICHAELFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
36PS0101022-0154 MARTHA MICHAEL CHRISTIANFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
37PS0101022-0151 MARIA LOWASA LAIZERFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
38PS0101022-0127 HALIMA YONA JOHNFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
39PS0101022-0134 IRENE MITAWAS MESHILIEKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
40PS0101022-0152 MARIAM JUMA ATHUMANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
41PS0101022-0136 JACKLINE KISEPE MELAMIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
42PS0101022-0137 JANETH ROBATH MICHAELFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
43PS0101022-0150 MARIA AMINI YOELIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
44PS0101022-0157 MARY RAPHAEL MITAMEYFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
45PS0101022-0170 SABRINA NURU SHESHEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
46PS0101022-0135 JACKLINE JACKSON ABDALLAHFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
47PS0101022-0179 UPENDO DAUDI NGALESONIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
48PS0101022-0182 VUMILIA EMANUEL SIMONFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
49PS0101022-0140 JOSEPHINE DANIEL LEMBALAIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
50PS0101022-0167 RIZIKI ZEPHANIA SANAREFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
51PS0101022-0164 RAHMA ABDULKADIRI MARIJANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
52PS0101022-0184 WINFRIDA PAUL BAHAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
53PS0101022-0139 JERIDA KASTORY NGIMBUSIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
54PS0101022-0181 VERONIKA JASTINE SAITOTIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
55PS0101022-0156 MARY LEVARAKU SABAIKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
56PS0101022-0176 STELA SARUNI SAREYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
57PS0101022-0187 ZAINABU MOHAMED KHATIBUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
58PS0101022-0175 SARA MESIAKI OLAISFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
59PS0101022-0143 JOYCE YOHANA JULIUSFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
60PS0101022-0171 SALMA ISSA DENGUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
61PS0101022-0146 KUDRA DEOGRATUS SELESTINEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
62PS0101022-0148 LOVENESS THOMAS OLODIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
63PS0101022-0155 MARY JAPHET SONGOYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
64PS0101022-0168 ROSE SAREYO LEMITEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
65PS0101022-0158 MAURINE PASKAL NIKOLAUSFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
66PS0101022-0165 REGINA LOMAYAN LONING'OFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
67PS0101022-0178 TUMAINI SIMONI SAMWELFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
68PS0101022-0185 WINIFRIDA JAPHET NGUISEYEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
69PS0101022-0161 NAJMA ABDALAH RAJABUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
70PS0101022-0186 WINNY GREYSON SAMSONFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
71PS0101022-0174 SARA LOLEKU KURESOIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
72PS0101022-0153 MARIAM MUSA MATHAYOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
73PS0101022-0145 KAIFA DANIEL LEMBALAIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
74PS0101022-0142 JOYCE RAPHAEL WILSONFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
75PS0101022-0144 JUDIKA SAMSON LUKASFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
76PS0101022-0172 SAMIA HAMIS ABDALLAHFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
77PS0101022-0149 MADAFA JOHN MNYANJOKAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
78PS0101022-0163 RAHELI MESIAKI SABAIKIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
79PS0101022-0169 RUKIA MESHAK SIMONFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
80PS0101022-0160 MONICA SABAYA LENGOBOFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
81PS0101022-0125 GLORY YUSTIUS JOSEPHFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
82PS0101022-0132 HUSNA ABUSHIRI MKWIZUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
83PS0101022-0183 WEMA LEBRIS SAITABAUFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
84PS0101022-0130 HASSANATH RAMADHAN RASHIDFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
85PS0101022-0126 HABIBA GEORGE JOMBIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
86PS0101022-0133 IRENE GODWIN ZELOTEFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
87PS0101022-0128 HAMIDA ABDULRAZAK LOAKAKFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
88PS0101022-0131 HELLEN JULIUS MELITAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
89PS0101022-0141 JOYCE RAMADHAN JOHNFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
90PS0101022-0177 THERESIA VICENT ALBETHFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
91PS0101022-0162 NEEMA OLAIS OBADIAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
92PS0101022-0173 SARA JOAKIMU LANGASANIFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
93PS0101022-0180 VAILETH ANTON BARAKAFemaleMATEVESKutwaARUSHA DC
94PS0101022-0085 SALIMU SELEMAN SALIMUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
95PS0101022-0089 TRIFONI JOEL ANANIAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
96PS0101022-0066 LAMECK AMOSI ELIAMANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
97PS0101022-0075 NOEL ELISHA EMANUELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
98PS0101022-0082 RAMADHANI FRENK JOHNMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
99PS0101022-0064 KELVIN JOSHUA STEPHINMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
100PS0101022-0077 OMARY MUSA MGALAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
101PS0101022-0069 MICHAEL EDWARD KISULUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
102PS0101022-0079 PENDAEL ELIAS LEMUNGAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
103PS0101022-0070 MOHAMED AWADHI ELIASMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
104PS0101022-0088 STEPHIN DAUDI HASSANMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
105PS0101022-0084 SAITOTI JOSEPH CHRISTOFAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
106PS0101022-0091 YUNUS JAMAL YASSINMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
107PS0101022-0086 SAMWELI ELISA MUNGAYAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
108PS0101022-0061 JOSHUA JEREMIA MEVASHIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
109PS0101022-0060 JOSHUA JACKSON DAUDIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
110PS0101022-0081 PREYGOD GODFREY PETERMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
111PS0101022-0068 MARTHIN DAUDI LANGASANMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
112PS0101022-0073 NAFTAL DANIEL NDEESEMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
113PS0101022-0063 JUSTINI PATRICK MAKOBAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
114PS0101022-0062 JUSHUA SANING'O SANAREMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
115PS0101022-0067 LOMNYAKI MBEKU MDAMIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
116PS0101022-0074 NELSON SILIVANI RAIMONDMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
117PS0101022-0087 SHEDRACK DAUDI BRAYSONMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
118PS0101022-0092 ZABLON ONESMO LAMECKMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
119PS0101022-0076 NOEL ELISHA TOKYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
120PS0101022-0083 SADIKI ABUBAKARI OMARYMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
121PS0101022-0078 OMBENI AKIDA LEMBRISMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
122PS0101022-0080 PETER LOMAYAN MOYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
123PS0101022-0065 KELVIN JULIUS NGUYAINEIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
124PS0101022-0090 VICENT JOHN RAJANMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
125PS0101022-0041 HASANI IDDY MTANANGIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
126PS0101022-0055 JOELY MATHAYO GABRIELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
127PS0101022-0046 ISMAEL MLANI ISMAELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
128PS0101022-0059 JOSHUA DANIEL LEMBALAIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
129PS0101022-0031 EMANUEL ROGATH EMANUELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
130PS0101022-0017 DENIS JACKSON MUNNAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
131PS0101022-0047 ISRAEL CHARLES SAING'ORIEMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
132PS0101022-0044 ISAYA PETER LIKINGURAINEMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
133PS0101022-0051 JAMES EDWARD LOSINGOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
134PS0101022-0048 ISRAEL LOYSHIYE SABAYAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
135PS0101022-0038 GEORGE GERALD LOINEIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
136PS0101022-0042 IBRAHIMU PETER KURESOIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
137PS0101022-0056 JOFREY SIMONI JONASMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
138PS0101022-0005 BLESS ELISANTE SAIGURANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
139PS0101022-0040 GILBARTH SANING'O MTEKUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
140PS0101022-0018 DENIS SAMWEL MANGIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
141PS0101022-0020 EDSON JUSTINO EDSONMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
142PS0101022-0007 COLLIN EMANUELI SIRONGAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
143PS0101022-0057 JOSEPH SARUNI SIARAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
144PS0101022-0015 DAVED DISMAS SAMWELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
145PS0101022-0049 ISSA LUCAS WARIOBAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
146PS0101022-0032 EZEKIEL LOYSHIYE PAULMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
147PS0101022-0029 ELKANA LOOTHA MOIKANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
148PS0101022-0006 BRIGHT ELISANTE SAIGURANIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
149PS0101022-0024 ELIA DAUDI JEREMIAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
150PS0101022-0004 BARAKA SAMWEL RAPHAELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
151PS0101022-0009 DANIEL OLAIS OBADIAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
152PS0101022-0034 FAJENSI FABIAN KABARWAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
153PS0101022-0043 INNOCENT ELISHA TOKYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
154PS0101022-0011 DANIEL ZEPHANIA NAFTALMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
155PS0101022-0045 ISAYA SAING'ORIE ABELMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
156PS0101022-0003 ANDASON LAZARO LANGASANMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
157PS0101022-0053 JAPHET LOINI KUMONDAREMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
158PS0101022-0014 DAUDI ZACHARIA GIDIONMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
159PS0101022-0016 DENIS EZEKIEL PETERMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
160PS0101022-0050 JACKSON SHEDRACK JACKSONMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
161PS0101022-0033 FABIAN ALEX JULIUSMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
162PS0101022-0054 JASTIN ALOYCE SAMBEKEMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
163PS0101022-0002 ALPHAYO DANIEL CLAMINOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
164PS0101022-0036 FRED JOSEPH ZUBERIMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
165PS0101022-0025 ELIAS STEPHIN MATHAYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
166PS0101022-0039 GILBARTH GASPER MATHAYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
167PS0101022-0010 DANIEL STANLEY JOHNMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
168PS0101022-0028 ELISHA EMANUEL CHRISTOFAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
169PS0101022-0012 DAUDI LOSERIANI NGOILENYAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
170PS0101022-0019 DICKSON ONESMO CHRISTOFAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
171PS0101022-0026 ELIBARIKI EMANUEL SIMONMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
172PS0101022-0008 DANIEL LESNETH PHAYIANMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
173PS0101022-0022 EDWARD LOWASA LAIZERMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
174PS0101022-0058 JOSEPH YUSTIUS KIMATHMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
175PS0101022-0013 DAUDI SAID MATHAYOMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
176PS0101022-0030 EMANUEL ALLY HATIBUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
177PS0101022-0021 EDWARD EDWIN EDWARDMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
178PS0101022-0035 FANUEL GODSON MAKANUMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
179PS0101022-0023 EFRAIM WILSON JONASMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
180PS0101022-0001 ABDUL RAJAB OMARYMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
181PS0101022-0037 GASPER GODSON MAIBAMaleMATEVESKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya