BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA - 2022


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PS0101023 - KIGONGONI


Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaShule Ilipo
1PS0101023-0018 CATHERINE ANDERSON SAITEUFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
2PS0101023-0023 ELIZABETH WILFRED ATHUMANIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
3PS0101023-0032 MALKIA THOMAS LOIVUKEFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
4PS0101023-0020 ELISIFA JACKSON MSENGIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
5PS0101023-0021 ELIZABETH HASSAN LENADOFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
6PS0101023-0028 HAWA OMARY MBOGOFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
7PS0101023-0019 EINOTH EMANUEL STEVENFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
8PS0101023-0022 ELIZABETH RAFAEL MATHIASFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
9PS0101023-0034 VICKY EMANUEL NDWATIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
10PS0101023-0031 JUSTINA JULIUS LETIEFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
11PS0101023-0033 SALOME METINYEKI SILERIANIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
12PS0101023-0036 ZUENA ALLY MAUNGAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
13PS0101023-0035 WITNESS NAVAYA OSAIFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
14PS0101023-0037 ZUHURA HAMISI ROBERTFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
15PS0101023-0027 HAPPY HAGAEL RAFAELFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
16PS0101023-0024 EVALINE KEYA KUYAFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
17PS0101023-0029 JANETH BENEDICT LAURENTFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
18PS0101023-0025 EVALINE KIRISHE JOELFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
19PS0101023-0030 JENIPHA SHIJA STEVENFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
20PS0101023-0026 HABIBA JUMA OMARYFemaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
21PS0101023-0008 ELISHA SAMWELI SIMONMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
22PS0101023-0002 ABRAHAMU KISIRI KAMBAINEMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
23PS0101023-0012 MANASE OSHIMU THOMASMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
24PS0101023-0004 BARAKA SIMON NAIRISHOMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
25PS0101023-0001 ABDULI SAIDI ALLYMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
26PS0101023-0007 ELIAMANI NAVAYA OSAIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
27PS0101023-0011 IDDI HAMISI JUMAMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
28PS0101023-0009 ENEA SOLOMON SINDIYOMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
29PS0101023-0006 DICKSON LOTHA KISIONGONIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
30PS0101023-0005 BRAYSON ABRAHAMU SAITOTIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
31PS0101023-0010 GABRIEL WILSON LONG'DAREKMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
32PS0101023-0013 MATHAYO PAULO KAMBAINEMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
33PS0101023-0017 SILAS LUKAS EMANUELMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
34PS0101023-0016 RAMADHANI MASUDI SAIDIMaleOLOKIIKutwaARUSHA DC
Na.Namba - Jina la MwanafunziSexAmechaguliwa kwendaAinaHalmashauri/wilaya